[Funland] Cô ấy?????

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Chịch thật lực đê, chưa chịch chưa nói lên được điều gì!

datmobile1983

Xe tải
Cụ chờ đổ vỏ thôi,ăn nhanh còn biến ko thơm rồi...hiii

Loe_hờ lú

Xe điện
Cụ là phương án B, thậm chí có thể là phương án C hoặc D thôi

longcorel

Xe hơi
Câu chuyện chán éo tưởng được.

cusao

Xe lăn
Bác chủ có mối quan hệ này để vơi sầu hay thẩm gu thì tùy nhưng nếu có ý định tiến đến hôn nhân thì từ bỏ ngay !
Mọi phán đoán trên này đều chỉ là suy diễn nhưng có điều chắc chắn rằng việc thể hiện sự gắn bó giữa hai người nơi công cộng hoạc công khai không làm cho cô ấy vui. Tại sao như vậy thì chưa biết nhưng để tiến xa hơn cho mối quan hệ này là 1 ảo tưởng về 1 kết cục tốt đẹp.

TranCB

Xe tăng
Câu chuyện thật của em

Cô ấy và em hẹn hò được hơn 5 tháng. Quen nhau hơn 8 năm, thi thoảng gặp và gọi điện và nhắn tin.
Từ khi hẹn hò, cô ấy đôi khi nói về rào cản này nọ giữa hai bên, và chưa bao giờ nói thành lời một tiếng yêu.
Tháng 2 vừa rồi, cô ấy mới mời em về nhà cô ấy, và gặp bố mẹ mình, sau mấy lần em đề nghị.
Nơi cô ấy làm việc, em chỉ được biết tên đường phố mà không biết số nhà dù có hỏi.
(Cô ấy biết rõ nơi em làm nơi em ở ngay từ đầu, đôi lần em nói cô ấy gặp bố mẹ em, cô ấy nói chưa đến lúc).
Mỗi khi cô ấy gửi ảnh mình cho em qua Zalo đều thu hồi ngay, nói là thói quen, dù trên Facebook Zalo cô ấy vẫn đăng, thậm chí là ảnh đã gửi em.
Cô ấy không muốn nói với bạn bè mình về mối quan hệ này, cho đến tháng 3, em tìm cách khiến cô ấy phải nói với hai người bạn thân nhất.
Cô ấy chỉ muốn ở trong nhà, nói đi làm về mệt, nên không muốn ra ngoài, đi ăn đi chơi cùng nhau, dù em đã đề nghị.
Nhưng cô ấy vẫn thường xuyên ra ngoài ăn uống cà phê xem phim cùng bạn bè đến tận khuya, nhất là thứ bảy chủ nhật.
Hơn 5 tháng qua, cả hai chỉ có mỗi một thứ bảy bên nhau, còn toàn hẹn vào các buổi tối từ thứ hai đến thứ sáu.
Mỗi khi em nghiêm túc nói về kế hoạch tương lai, cô ấy (28 tuổi) nói từ từ rồi hãy tính, thậm chí có lúc nói chưa muốn lấy chồng.

Nhờ các cụ mợ cho em đôi lời. Xin rửa tai lắng nghe.
Bỏ. Tìm mối khác cho nhanh, lằng nhằng mất thời gian.

arch.zung

Xe tăng
Tâm tình tuổi mới nhớn ah các cụ

Whoamidear

Xe tải
Một trong những bài học và trải nghiệm cay đắng nhất của em, đó là khi thấy các dấu hiệu bất thường vẫn cứ tha thứ, bào chữa... Nhẽ ra phải kiên quyết ngay từ đầu, đỡ tổn hao tuổi trẻ, nơ ron thần kinh, và cả tiền bạc nữa...
Có những cái phải đưa thành nguyên tắc. Chơi bời thì thôi, thoải mái đi. Nhưng định nghiêm túc thì dứt khoát phải minh bạch
Cảm ơn cụ. Là em nghiêm túc. Còm của cụ rất đáng ngẫm.

tranmanhha

Xe điện
Quan hệ kiểu này khó chịu bỏ mịa.
Cụ chủ chắc bị lụy tình, nên chấp nhận cửa dưới.