[Funland] Cô ấy?????

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Và chủ thớt sẽ vạch áo cho người xem lưng ;;)
Tôi thì cứ auto ở mức chấp nhận dc chứ xấu xa bỉ ổi thì gái cũng chẳng cấp cho 5 tháng qua lại mà chưa đuổi thẳng cổ :))
Sao lại xấu xa bỉ ổi ở đây? Cứ là mức chấp nhận đi, kiểu như chủ thớt trách mợ kia không công khai mà bản thân cũng không thích công khai thì vẫn hợp nhau đấy chứ :))

GrapQR

Xe buýt
Sao lại xấu xa bỉ ổi ở đây? Cứ là mức chấp nhận đi, kiểu như chủ thớt trách mợ kia không công khai mà bản thân cũng không thích công khai thì vẫn hợp nhau đấy chứ :))
Cụ bình oái oăm.
Thớt muốn gái dẫn về nhà và đề nghị gái công khai với 2 vẹo bạn thân mà bản thân thớt lại... ko muốn công khai.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đọc đây mới thấy các cụ mất lòng tin vào phụ nữ quá :))
Em nghĩ ko có bằng chứng thì nên suy diễn theo chiều tích cực. Ít nhất họ gần mình là "quý mến" mình, nên trân trọng điều đó.
Hợp thì tiến, không hợp thì lùi. Nhanh dứt khoát đỡ mất tg cơ hội cho cả 2 :)

Chỉnh sửa cuối:

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ bình oái oăm.
Thớt muốn gái dẫn về nhà và đề nghị gái công khai với 2 vẹo bạn thân mà bản thân thớt lại... ko muốn công khai.
Chuyện rất bt chứ oái oăm gì cụ? Cụ có đọc được đoạn nào chủ thớt gt gái với gđ hay bạn bè của chủ thớt chưa? :))

Whoamidear

Xe tải
Tôi chưa có mối tình nào ỡm ờ đi chơi với nhau đến cả 5 tháng mà đôi bên ko rõ muốn gì ở nhau như cụ miêu tả cả :))
Dù là bất cứ lý do gì, thái độ câu giờ ko dứt khoát của nhà gái với tôi cũng trỏ đến 1 từ: NEXT :))
Để đỡ có cảm giác tiếc nuối vu vơ, nhà trai nên gọi nhà gái ra trò chuyện thẳng thắn: Có vấn đề gì mà đến 5 tháng rồi vẫn dậm chân tại chỗ ? Anh có gì kém hay chưa tốt, em nói anh khắc phục ? ... Gái cởi mở, lý do nghe hạp lỗ nhĩ thì ta đầu tư thêm thời gian. Còn cái kiểu vòng vo tam quốc/kể rào kể cản chối tỷ 1 đường thì cần chào ngay và luôn.
OK cụ :)

Whoamidear

Xe tải
Em công khai cụ ợ, với gia đình, bạn bè, đồng nghiệp, nơi ở, nơi làm, ngay từ đầu.

Whoamidear

Xe tải
Với kinh nghiệm > 10 mối tình (chưa kể tình một đêm và tình vãng lai cũng như tình hụt). Em hết lòng khuyên cụ chủ nên dừng ngay kẻo hao mòn tuổi trẻ. Nếu cô ấy thích trở lại thì chỉ nên để ở mức chơi vui.
Cảm ơn cụ.

Whoamidear

Xe tải
Cụ dường như không đọc những tình tiết chủ thớt đưa ra. Chủ thớt cũng chưa từng đề cập Cụ ấy có LỜI NÓI, HÀNH ĐỘNG, THÁI ĐỘ đối với vô gái ntn để dẫn tới thái độ của cô gái. Cô ấy đâu điên khi nói yêu người không yêu mình, đâu điên khi giới thiệu bạn bè khi Cụ thớt cũng chẳng có động thái gì cả hay có những sự liên quan gì. Cụ ấy làm gì để cô ấy tự hào?

Cô ấy không YÊU Cụ thớt. Cụ thớt thấy rõ nên đừng cố nữa hại người ta - hại mình. Oán trách vu vơ một thứ giống như đơn phương làm gì.

Cụ ấy giống như một mqh "'trên tình bạn dưới tình yêu". Và việc đó có thể kéo dài đã lâu nhưng Cụ thớt ngộ nhận. Cô ấy cố gắng làm những việc hơn chút trong mqh của 8 năm vừa rồi. Chủ thớt và cô ấy, cả hai đều không muốn công khai vì chả ai yêu ai cả.

Còn chuyện Cụ không có mối tình ỡm ờ nào là chuyện của Cụ. Vòng vo hay không xin phép không bàn nữa.
Cụ đoán lung tung hết cả zồi.

taplai2012

Xe trâu
Vậy Cô ấy không yêu Cụ.
Cụ bỏ qua đi.
:D
E rút lại mấy còm suy luận.
Phụ nữ không chắc chắn (cả 2 phía) thì không công khai. Đúng cho hầu hết trường hợp.
Duy trì có nghĩa để cơ hội cho cả 2 chứng minh bằng thời gian và hành động :)

LaziCat

Xe lăn
Vậy Cô ấy không yêu Cụ.
Cụ bỏ qua đi.
:D
E rút lại mấy còm suy luận.
Dại gì mà cố chấp với người không yêu mình nhỉ :D. Nên chia tay sớm để bớt đau khổ cho cả hai trong trường hợp này hả mình??? ;;)

10102020

Xe tăng
Phụ nữ không chắc chắn (cả 2 phía) thì không công khai. Đúng cho hầu hết trường hợp.
Duy trì có nghĩa để cơ hội cho cả 2 chứng minh bằng thời gian và hành động :)
Dạ, không đủ yêu- từ cô ấy
Không đủ tin vào tình cảm - chia sẻ của anh ấy- từ cô ấy

Không thể nào dám công khai được. Vậy nếu tin vào đạo đức thì có thời gian.
Cụ chuẩn

10102020

Xe tăng
Dại gì mà cố chấp với người không yêu mình nhỉ :D. Nên chia tay sớm để bớt đau khổ cho cả hai trong trường hợp này hả mình??? ;;)
Mình lại quên trường hợp của mình rồi.

Có nhiều người đàn ông luôn muốn lấy người mình yêu bằng mọi giá và khi lấy thì đòi họ yêu mình.
Đấy không phải cố chấp mà trái tim có lí lẽ riêng của nó:D

taplai2012

Xe trâu

Có nhiều người đàn ông luôn muốn lấy người mình yêu bằng mọi giá và khi lấy thì đòi họ yêu mình.
Đàn ông đau nhất chỉ sở hữu thể xác đấy mợ. Tốt nhất tình cảm từ 2 phía, bên ít bên nhiều cũng dc ;))

LaziCat

Xe lăn

Ừ ha! Chuyện của người bao giờ cũng dễ soi hơn. Sau này em có lỡ miệng thì mình nhớ nhắc em nhé, em khâu mỏ luôn :)).