[Funland] Cô ấy?????

gacan

Xe tăng
Để đi đến kết cục, cũng đấu tranh vật vã lắm chứ cụ, cho đến đỉnh điểm thì ắt giác ngộ chân lý đó mà. Em nhớ mãi lời 1 ông thầy đáng kính và thành đạt: ở đời có 2 thứ mình phải đek cần thì tự nó lại mò đến, là tình và tiền...
Em sau toàn ăn sẵn, cứ sống vui vẻ chả cưa cẩm gì cho lắm, đợi địch tự diễn biến chuyển hóa sẽ hiện nguyên hình, méo biết ai chăn ai nữa... Hiệu quả phết đấy, các cụ thử xem, có năm được mùa bằng bao nhiêu năm trước dồn lại hihi
E nghĩ cũng k đúng lắm, hoặc chỉ đúng trong vài t/h số ít. K nghĩ đến tiền thì ít khi có sung rụng!

November123

Xe tải
Dạ e là mợ, bản thân e là người hay sống theo tình cảm, làm theo cảm tính nên e rất hiểu những tình huống như thế này, nói vui chứ có nhồi vào đầu như tụng kinh, viết ra giấy xong đốt uống đi nữa cũng không bao h làm theo những gì người ngoài cuộc khuyên răn cả :P
Nên là đúng như mợ nói, "thuận theo tự nhiên"
Cái gì phải xảy ra nó sẽ xảy ra :)
Dù sao cũng mong cụ chủ thớt sớm vượt qua được giai đoạn này để còn mau tìm được hạnh phúc mới!
Nếu sau những tổn thương mợ nhận được, xúc phạm lòng tự trọng của mợ, bây giờ người đó quay lại nói mợ là "chân ái" của họ, mợ sẽ làm gì ạ?

ngơ_ngơ

Xe tải
Nếu sau những tổn thương mợ nhận được, xúc phạm lòng tự trọng của mợ, bây giờ người đó quay lại nói mợ là "chân ái" của họ, mợ sẽ làm gì ạ?
Với cá nhân em thì " có không giữ, mất tìm cái khác" :D
Nếu đang trong thời gian em vẫn còn tình cảm, chưa có đối tượng mới thì chắc e vẫn xem xét và cho cơ hội đấy ạ :) ( chậc, mình dễ mềm lòng thật :P)
Còn nếu qua rồi, nguội rồi, hết hẳn không còn tí ti gì cảm xúc với nhau thì tất nhiên là chỉ cười nhẹ rồi lướt qua nhau cho nhanh thui ạ.
Trên đây chỉ là ý kiến cá nhân của e nếu thực sự va phải, và e nghĩ tình huống này nếu gặp phải người tự trọng cao, cái tôi lớn thì cũng dễ đoán được kết quả thui mà, hì.

Whoamidear

Xe tải
Nếu đang trong thời gian em vẫn còn tình cảm, chưa có đối tượng mới thì chắc e vẫn xem xét và cho cơ hội đấy ạ :) ( chậc, mình dễ mềm lòng thật :P)
Còn nếu qua rồi, nguội rồi, hết hẳn không còn tí ti gì cảm xúc với nhau thì tất nhiên là chỉ cười nhẹ rồi lướt qua nhau cho nhanh thui ạ.
Trên đây chỉ là ý kiến cá nhân của e nếu thực sự va phải, và e nghĩ tình huống này nếu gặp phải người tự trọng cao, cái tôi lớn thì cũng dễ đoán được kết quả thui mà, hì.
Mợ nói phải.

Whoamidear

Xe tải
Thế này thì yêu đương gì, coi cụ là người thường trực nhỡ lúc nào hết kèo thì có cụ rủ đi chơi thôi. Giống hệt 1 em gái ngày xưa em tán. Cụ thích thì cứ chơi mà đừng hi vọng quá, tốt nhất giải tán tìm mối khác.
Cụ kể chuyện xưa của mình đi, để em biết mà học.

November123

Xe tải
Cảm ơn mợ đã trả lời. :)

truongphi2008

Xe máy
Cụ kể chuyện xưa của mình đi, để em biết mà học.
ngày trước em đó tôi theo 3-4 năm, xinh, nhiều người theo nhưng ko phải kiểu ai cũng hẹn hò. Đi hẹn hò được thời gian đầu cũng cầm tay hôn hít nhưng tuyệt nhiên ko muốn cho ai biết từ bạn cùng phòng đến đồng nghiệp, đến cả đón đi chơi cũng đợi ở đầu ngõ trong khi đó mình toàn chủ động giới thiệu bạn bè mình nhưng nàng có vẻ ko thích. Sau 1 thời gian mới biết cô ấy có nhiều thú vui như đi với hội chị em, mua sắm... còn mình chỉ là dự bị bao giờ thấy cô đơn thì đi cho vui, còn thật ra vẫn đang đau khổ vì mối tình trước và chưa muộn yêu. sau đó vì mệt quá nên quyết định bỏ hết đó cụ.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Đời em chỉ yêu được nhõn một lần.
Những thứ rung động thì nhiều, nhưng qua được là xong :(

TungThoc

Xe điện
Cụ chủ nên tìm hiểu kỹ tác dụng của lốp dự phòng trên xe, sau khi biết nó có tác dụng thế nào rồi nói chuyện với bạn gái sẽ trong sáng hơn.

Chỉnh sửa cuối:

Whoamidear

Xe tải
ngày trước em đó tôi theo 3-4 năm, xinh, nhiều người theo nhưng ko phải kiểu ai cũng hẹn hò. Đi hẹn hò được thời gian đầu cũng cầm tay hôn hít nhưng tuyệt nhiên ko muốn cho ai biết từ bạn cùng phòng đến đồng nghiệp, đến cả đón đi chơi cũng đợi ở đầu ngõ trong khi đó mình toàn chủ động giới thiệu bạn bè mình nhưng nàng có vẻ ko thích. Sau 1 thời gian mới biết cô ấy có nhiều thú vui như đi với hội chị em, mua sắm... còn mình chỉ là dự bị bao giờ thấy cô đơn thì đi cho vui, còn thật ra vẫn đang đau khổ vì mối tình trước và chưa muộn yêu. sau đó vì mệt quá nên quyết định bỏ hết đó cụ.
Cảm ơn cụ.

cusao

Xe lăn
Vẫn chưa chốt phương án nào nhỉ

ngơ_ngơ

Xe tải
Đời em chỉ yêu được nhõn một lần.
Những thứ rung động thì nhiều, nhưng qua được là xong :(
Tình trạng chung chiếm đa số mà, ty có 1, thứ na ná thì cực nhiều, mà yêu ít thôi, yêu là chết trong lòng 1 ít mà, yêu nhiều thì chỉ có khô cạn tâm hồn :))

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Tình trạng chung chiếm đa số mà, ty có 1, thứ na ná thì cực nhiều, mà yêu ít thôi, yêu là chết trong lòng 1 ít mà, yêu nhiều thì chỉ có khô cạn tâm hồn :))
Thế giờ cái tâm hồn Mợ Ngơ, tình trạng dzư nào :(