[Funland] Cô ấy?????

landopen

Xe tăng
Đừng phí time vào những người con gái như vậy dù chỉ một giây.

gachaybo

Xe tăng
Giống cô bạn em trc đây thế

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Đã 28 tuổi và quen 8 năm nhưng mới yêu 5 tháng thì khả năng cao là một lựa chọn thoát ế cho nên không giống các mqh yêu đương bt thì cũng bt thôi (khả năng cao là chả yêu gì cho nên đòi hỏi phải thể hiện ty là ... quá đáng :)) ).

bo kent

Xe tăng
Thank cụ khai sáng đầu óc tối tăm mặc dù rất hay đọc tin tức của em. Nay em mới biết khái niệm này thì quá muộn rồi, giá mà lui về 20 năm trước thì em cũng cố kiếm 1-2 Osin hoặc Con chó cho bằng chị bằng em. Hiện giờ em cũng có vài con chó mà chó Chihuahua và em đang phải hầu bọn chúng cả ngày.
Không bao giờ là muộn đâu mợ. Chó thì không cần thêm nữa nhưng Osin thì lúc nào cũng tuyển được ;)

Susu77

Xe tăng
Không bao giờ là muộn đâu mợ. Chó thì không cần thêm nữa nhưng Osin thì lúc nào cũng tuyển được ;)
Cụ lại an ủi mớ đồ cũ xập xệ hết khấu hao, dùng cố vài năm nữa thì thành rác thải không tái chế.
Chuyện cụ chủ thớt nếu không phải đùa thì cũng đâu hiếm trong đời sống hàng ngày. Một số cô gái hay có nhiều phương án dự phòng cũng như các chàng trai cùng lúc tán mấy em. Những người đó ít khi tc sâu sắc, nếu cụ chủ chưa quá say đắm mê mệt thì nên dừng sớm.

Whoamidear

Xe tải
chính xác là phương án C ạ. Vì cô ấy đang có phương án B là 1 người khác rồi, còn phương án A thì chưa có, nếu chốt A rồi thì cô âý sẽ không có B và C nữa. Mình cũng rơi vào trường hợp C như bạn chủ thớt rồi. Giải pháp là xếp hình đều đều, đến đâu hay đến đó trong khi mình cũng đi tìm mối khác.
Haizzzaaaa...

Whoamidear

Xe tải
Em xin lỗi cụ nhưng khả năng cao em đó là gái ngành hoặc hoạt động trong lĩnh vực nào đó mà gặp gỡ rất nhiều người và khả năng nhận ra mặt là rất cao
Hoàn toàn không phải đâu cụ, có thể khẳng định luôn.

SimsSam

Xe điện
Câu chuyện thật của em

Cô ấy và em hẹn hò được hơn 5 tháng. Quen nhau hơn 8 năm, thi thoảng gặp và gọi điện và nhắn tin.
Từ khi hẹn hò, cô ấy đôi khi nói về rào cản này nọ giữa hai bên, và chưa bao giờ nói thành lời một tiếng yêu.
Tháng 2 vừa rồi, cô ấy mới mời em về nhà cô ấy, và gặp bố mẹ mình, sau mấy lần em đề nghị.
Nơi cô ấy làm việc, em chỉ được biết tên đường phố mà không biết số nhà dù có hỏi.
(Cô ấy biết rõ nơi em làm nơi em ở ngay từ đầu, đôi lần em nói cô ấy gặp bố mẹ em, cô ấy nói chưa đến lúc).
Mỗi khi cô ấy gửi ảnh mình cho em qua Zalo đều thu hồi ngay, nói là thói quen, dù trên Facebook Zalo cô ấy vẫn đăng, thậm chí là ảnh đã gửi em.
Cô ấy không muốn nói với bạn bè mình về mối quan hệ này, cho đến tháng 3, em tìm cách khiến cô ấy phải nói với hai người bạn thân nhất.
Cô ấy chỉ muốn ở trong nhà, nói đi làm về mệt, nên không muốn ra ngoài, đi ăn đi chơi cùng nhau, dù em đã đề nghị.
Nhưng cô ấy vẫn thường xuyên ra ngoài ăn uống cà phê xem phim cùng bạn bè đến tận khuya, nhất là thứ bảy chủ nhật.
Hơn 5 tháng qua, cả hai chỉ có mỗi một thứ bảy bên nhau, còn toàn hẹn vào các buổi tối từ thứ hai đến thứ sáu.
Mỗi khi em nghiêm túc nói về kế hoạch tương lai, cô ấy (28 tuổi) nói từ từ rồi hãy tính, thậm chí có lúc nói chưa muốn lấy chồng.

Nhờ các cụ mợ cho em đôi lời. Xin rửa tai lắng nghe.
Cụ chưa được cô ấy ưu tiên.

Whoamidear

Xe tải
Cô bé này có mối quan hệ phức tạp, cụ chủ chỉ là siêu dự bị thôi. Cụ đừng cố tìm cách biện minh, cụ đang yêu và có vẻ tình trường không đủ nên sẽ mất lí trí. Thói quen xoá luôn ảnh mới gửi là một thói quen không mấy ng có, khả năng rất cao là PGA
Chắc chắn không phải đâu cụ ơi, em biết rõ cái này mà.

chẳng có tên

Xe tăng