[Funland] Có ai thích gái mà thích ngũ quan của gái đẹp không?

10102020

Xe tăng
Còm này em thấy chuẩn, yêu thì cái gì cũng tuyệt vời và chấp nhận được hết, còn ghét thì cũng rứa :D
Cụ thớt thì yêu cái tai nhưng thử hỏi một kiểu mặt mà không hài hòa (theo cách nhìn của Cụ ấy) thì có yêu được cái tai không nhỉ? Nghĩ đến cái tai em lại nhớ bộ phim Avatar:))

Nó là tổng hòa của nhiều thứ mà phù hợp với quan niệm về cái đẹp (mắt nhìn, cảm xúc, ..) của người nhìn, người yêu thương, hợp tác. Chưa kể còn trong suốt quá trình tiếp xúc nữa.

Nhân tướng học bị bao phủ bởi nhiều thứ quá mà ngay cả yếu tố nhân chủng học cũng ảnh hưởng nhiều tới nó ạ.

Cơ bản: ĐẸP là yêu, là thích:D

meotamthe

Xe cút kít
Cụ thớt thì yêu cái tai nhưng thử hỏi một kiểu mặt mà không hài hòa (theo cách nhìn của Cụ ấy) thì có yêu được cái tai không nhỉ? Nghĩ đến cái tai em lại nhớ bộ phim Avatar:))

Nó là tổng hòa của nhiều thứ mà phù hợp với quan niệm về cái đẹp (mắt nhìn, cảm xúc, ..) của người nhìn, người yêu thương, hợp tác. Chưa kể còn trong suốt quá trình tiếp xúc nữa.

Nhân tướng học bị bao phủ bởi nhiều thứ quá mà ngay cả yếu tố nhân chủng học cũng ảnh hưởng nhiều tới nó ạ.

Cơ bản: ĐẸP là yêu, là thích:D
Mợ nói về Avatar em mới lại nhớ, bộ phim thật kinh điển, đến giờ thi thoảng em vẫn xem lại, quả mặt nhìn chả phù hợp với mỹ quan của loài người, quả tai cũng vậy :D

Dispatcher

Xe tăng
Em thấy tai đẹp chưa chắc cuộc đời đã ngon. Em có đứa bạn mà tai nó như tai Phật, ko xỏ đc lỗ tai vì *** tai dày quá, như ngón chân cái í, vậy mà nó lại lận đận cực kỳ. Quan chức nhiều bác tai xấu òm mà vẫn đứng trên muôn người đó thôi.
Riêng phụ nữ thì em có ngẫm nhiều ng trong họ hàng thì thấy, phụ nữ tóc xoăn tự nhiên số khá là vất.
Cái đậm đậm em thấy đúng đấy mợ ạ.
Rứa thì phụ nữ Trung Đông, Bắc Phi lận đận cả... mà đúng nhỉ, đạo Hồi khắt khe mà.

buicongchuc

Xe ba gác
Tướng ÂM HỘ VÔ MAO thế nào các cụ?

buicongchuc

Xe ba gác
Này! Mỗi lần về quê là bác phải đi qua Thành Nam đấy nhé! Liệu hồn! :P
Từ đầu thớt em mới nhắm được mợ tướng ngọt, tưởng mỗi mình em hóa ra có lão cạnh tranh =))

Ba Ngơ

Xích lô
Đúng nhưng chưa đủ, phải tổng hoà của tất cả các yếu tố sau mới được như cụ muong muốn nhé :P :P :P
Hồng diện đa âm thủy, trường mi hạ tố mao, triết yêu âm huyệt hạ, trường túc bất chi lao”, nôm na là người phụ nữ mặt hồng hào, lông mày rậm dài (tất nhiên sẽ kéo theo lông nhiều), eo thắt và chân dài.
Gớm, dạo này cậu còn chuyển qua cả bộ môn này cơ à ;))

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Hehe, mượn lời của cụ về việc nhắc cho các cụ nhà mềnh lựa chọn. Em cũng xin note một câu cho các mợ nhà mình chọn: "Mũi nào đao đó". Để giai anh hùng sánh với thuyền quyên cho hạp ạ,:P
Còn có câu: mặt sao ngao vậy Mơ nhé

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu