[Funland] Có ai thích gái mà thích ngũ quan của gái đẹp không?

RosemaryCherry

Xe container
Hehe, em nói tránh đi mợ còn khêu khêu ra thế ợ?
Thớt này các cụ post nhiều ảnh V1, V3 thật là rực rỡ, cứ như đi tậu Trâu tậu Bò. Thật gớm quá cơ,=))=))=))
Vâng đang chém tướng số mà các cụ post ảnh xôi thịt quá, mà lại còn chả đẹp, mợ xem em trên rạn da hết cả cứ như nái 3 lứa hơn ấy. haizzzzzz.
Ơ mợ note thêm ngón cái nữa để các mợ ko bao giờ thất vọng nhé :P :P :P =)) =)) =))

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Vâng đang chém tướng số mà các cụ post ảnh xôi thịt quá, mà lại còn chả đẹp, mợ xem em trên rạn da hết cả cứ như nái 3 lứa hơn ấy. haizzzzzz.
Ơ mợ note thêm ngón cái nữa để các mợ ko bao giờ thất vọng nhé :P :P :P =)) =)) =))
Các cụ nhà mềnh tuyền thế thui ợ. Phá thớt quen tay roài, hehe. Mấy thớt bay ko kèn ko trống rồi đi kiện cáo um lên í, :)).
Cái đẹp nằm trong mắt kẻ si tình mà. Ngũ quan mà đẹp cũng ko bằng ngực nở mông cong nhé mợ, hê hê=))

RosemaryCherry

Xe container
em tham khảo thì tự định lượng nó như thế này: tử vi quyết định 30%, tướng số quyết định 30%, quý tướng quyết định 30% còn lại 10% là do may mắn.

Nếu bóc tách nhân tướng học thì ta chỉ nhìn thấy 30% sự thật của vấn đề.

Còn bình về nhìn mặt mà bắt hình dong, thì đúng là nó cũng có đầy đủ thông tin như các cụ mợ nói, tuy nhiên chỉ được 30% thôi nhé. Nên nếu chỉ giỏi một môn thì chả khác gì thầy bói xem voi

EM cho rằng là cơ hội may mắn thì thường được chia đều cho mỗi đầu người, tuy nhiên người cảm thấy may mắn hơn chả qua là khả năng nắm bắt cơ hội của họ tốt hơn
Vâng thế mới có câu "thiên thời, địa lợi, nhân hoà" đó cụ :P :P :P
Tuy nhiên mới gặp mà chưa biết gì về người kia thì chỉ có tướng số và cách nói chuyện để đánh giá thôi.
Còn cụ thấy nhiều khi ở chơi với nhau cả mấy chục năm hay đi cùng nhau đến hết đời vẫn ko hiểu nhau mà. Nên để hiểu người thì trước tiên phải hiểu chính bản thân mình đã, rồi dần dần sẽ nhìn thấu tâm can nhau thôi, và khi nhìn ra thì chấp nhận, bỏ qua, chia sẻ, hiểu và cảm thông để bước tiếp hay ko thì tuỳ mỗi người phải ko cụ????

RosemaryCherry

Xe container
Các cụ nhà mềnh tuyền thế thui ợ. Phá thớt quen tay roài, hehe. Mấy thớt bay ko kèn ko trống rồi đi kiện cáo um lên í, :)).
Cái đẹp nằm trong mắt kẻ si tình mà. Ngũ quan mà đẹp cũng ko bằng ngực nở mông cong nhé mợ, hê hê=))
Hhhehehe, thế thì cần gì tướng số, quan sát mợ nhỉ, cứ chuẩn trên mà quất thôi :P :P :P =)) =)) =))
Thế nên chỉ những người đàn ông từng trải, tinh tế và chín chắn mới biết trân trọng 'tri kỉ' mợ nhỉ :P :P :P

Vulcan V70

Xe trâu
Thôi ai lại chỉ mặt đặt tên ngón đó luôn, làm cc lại soi lại tay mình rồi buồn lòng nhảy cầu thì em với mợ gây hoạ à :P :P :P
Tuy nhiên em vẫn ưu tiên như mợ nói đàn ông giọng ấm là tốt nhất cộng thêm đôi mắt trìu mến biết nói nữa càng tuyệt, ngoài ra cao ráo, gọn gàng, ưa nhìn thì ổn mợ nhỉ, nhưng tổng hoà ổn mà tay chân ko ổn thì cũng vứt mợ nhỉ :P :P :P =)) =)) =))

Daisynguyen78

Xe buýt
Em thấy tai đẹp chưa chắc cuộc đời đã ngon. Em có đứa bạn mà tai nó như tai Phật, ko xỏ đc lỗ tai vì *** tai dày quá, như ngón chân cái í, vậy mà nó lại lận đận cực kỳ. Quan chức nhiều bác tai xấu òm mà vẫn đứng trên muôn người đó thôi.
Riêng phụ nữ thì em có ngẫm nhiều ng trong họ hàng thì thấy, phụ nữ tóc xoăn tự nhiên số khá là vất.
Cái đậm đậm em thấy đúng đấy mợ ạ.

RosemaryCherry

Xe container
Cụ kia không chịu nói nên cháu đưa hình minh họa.
Ngón tay cái của người đàn ông nói lên khá nhiều điều,
Em nói ở còm dưới rồi mà bác, nhưng em ko dám nói mấy điều nó liên quan như bác nghĩ, sợ nhiều cụ chạnh lòng :P :P :P =)) =)) =))

zolahn

Xe điện
Cháu không biết cách mô tả, nhưng đôi tai đẹp nó phản ánh khá tốt về cuộc đời, tâm tính, hậu vận, đặc biệt là trí tuệ.... Mô tả tóm lược thì nó là tai cao, độ dày hợp lý, ấm áp, đường nét vành tai rất đẹp...
Tai đẹp mà vú ko đẹp thì cũng vứt :))

LeTai1979

Xe cút kít
Giờ các Mợ chuyển sang xem ngón tay nữa ạ? =))

LeTai1979

Xe cút kít
Hehe, mượn lời của cụ về việc nhắc cho các cụ nhà mềnh lựa chọn. Em cũng xin note một câu cho các mợ nhà mình chọn: "Mũi nào đao đó". Để giai anh hùng sánh với thuyền quyên cho hạp ạ,:P
Thế mũi tẹt thì sao hả Mợ? :))

quangthuy2002

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi có phải người ta nói phụ nữ lông tay nhiều là dâm phải không nhỉ 😁

RosemaryCherry

Xe container
Các cụ cho em hỏi có phải người ta nói phụ nữ lông tay nhiều là dâm phải không nhỉ 😁
Đúng nhưng chưa đủ, phải tổng hoà của tất cả các yếu tố sau mới được như cụ muong muốn nhé :P :P :P
Hồng diện đa âm thủy, trường mi hạ tố mao, triết yêu âm huyệt hạ, trường túc bất chi lao”, nôm na là người phụ nữ mặt hồng hào, lông mày rậm dài (tất nhiên sẽ kéo theo lông nhiều), eo thắt và chân dài.

LeTai1979

Xe cút kít

Lant

Xe tải
Trừ những trường hợp tâm sinh tướng
Còn những người xem tướng rồi phán xét những người vất vả e thấy tàn nhẫn thế nào ý :(
Không giúp được họ thì cứ để vậy đi, thảo luận làm gì!