Click - Cùng khám phá

Troy

Xe tải
Nó không giống trong quyển manual hả bác ? xe em thì nó ở ngay cái chỗ gạt nước ý, ở trên chỏm đầu nó có 1 đoạn có thể vặn về phía kính lái được đấy, nó có 2 nấc, 1 nấc là gạt kính hậu, 1 nấc là vừa gạt vừa phun nước cho kính hậu. Bác check lại xem xe bác có thế ko
Xe em cũng vậy

bes

Xe lăn
âm thanh 1 là làm tạm cái mp3 hai là lắp hẳn DVD xịn + sub + tép . Em dang nghiên cứu cuối tuần này đi lắp đây.
Theo xe là dùng được MP3 rồi còn gì . Nếu các bác thích hình thì lắp DVD 2din, bây giờ cũng rẻ lắm - dăm bảy triệu là được bộ rồi . Lắp thêm 1 quả sub nữa là ổn, bộ loa theo xe nghe được đấy không phải bỏ đi đâu . Còn đơn giản nhất làm cái ipod cắm qua Aux in . Chạy cả tháng không hết bài .

@ heo con : Cái vòi phun nước nó nằm chìm trong đèn đuôi cá ý . Trên cần điều chỉnh gạt nước bác nắm cái chỏm vặn hết cỡ lên trên là nó phun nước sau . Em không để ý nhưng vì đổ bình nước rửa kính đến tận 3l (bình thường chỉ 1l-1.5l) nên lọ mọ tìm ra .

Kia Morning LX

Xe máy
Em nghĩ nó k "thông minh" như bác tưởng đâu. ban ngày nó vẫn sáng đèn nhưng mình không thấy thôi.
Nếu bác bật đèn thì khi mở hộc đồ nó sáng, nếu tắt thì mù luôn!
Nó chỉ luôn sáng cái đèn chỗ đồng hồ và congtơmét

javcafe

Xe đạp
Thì bác cứ đánh giá là xe nó nhỏ ít bánh hơn xe tải là được!:21:

Một khám phá nữa là xe em đi khoảng gần tháng giờ bong hết cả mép mấy miếng giả da ở tappi cửa không biết lấy keo con chó dán lại được không các bác nhỉ? Xe gì mà chán thế cứ như xe Tầu!
Em đi hơn 2 tháng rồi có thấy bong tróc gì đâu? Mà gần cửa em có thấy cái nào giả da đâu nhỉ?

kickn_rush

Xe hơi
Bác quá nhời rồi, w của em chỉ gạt như acura thôi :)).

Có nấc gạt chậm mà, nấc đầu tiên, ngắt quãng vài giây gạt một lần, không thì thi thoảng đẩy cần lên trên gạt một phát

Xe bác loại gì mà lại không có tốc độ chậm vậy? Con click w của em gạt như lexus :21:

Công Nông

Xe điện
Em đi hơn 2 tháng rồi có thấy bong tróc gì đâu? Mà gần cửa em có thấy cái nào giả da đâu nhỉ?
Bác ơi mới nhìn thì nó cũng giống như da đục lỗ của ghế nhưng lúc nó bong ra thì mới biết là giả da bác ạ:'(

Troy

Xe tải
Theo xe là dùng được MP3 rồi còn gì . Nếu các bác thích hình thì lắp DVD 2din, bây giờ cũng rẻ lắm - dăm bảy triệu là được bộ rồi . Lắp thêm 1 quả sub nữa là ổn, bộ loa theo xe nghe được đấy không phải bỏ đi đâu . Còn đơn giản nhất làm cái ipod cắm qua Aux in . Chạy cả tháng không hết bài .
Bác bes cho em hỏi MP3 dùng theo xe là thế nào nhỉ, em chỉ thấy 2 lỗ cắm, 1 cái có hình điện thoại di động (chắc để cắm di động), 1 lỗ có hình tai phone, em đoán để cắm headphone vào nghe, em không hiểu lắm MP3 dùng thế nào.
Thanks bác trước nhé

bes

Xe lăn
Bác bes cho em hỏi MP3 dùng theo xe là thế nào nhỉ, em chỉ thấy 2 lỗ cắm, 1 cái có hình điện thoại di động (chắc để cắm di động), 1 lỗ có hình tai phone, em đoán để cắm headphone vào nghe, em không hiểu lắm MP3 dùng thế nào.
Thanks bác trước nhé
Cái lỗ AUX để cắm các nguồn tín hiệu audio ngoài như ipod, điện thoại nghe nhạc ....
Bác cứ kiếm cái đĩa nhạc đuôi MP3 cắm vào CD nó sẽ tự chạy MP3 . Trên màn hình khi đó hiển thị thư mục, tên bài hát đang chạy . Bác thử nhé !!!
Theo em cứ burn 1 cái CD nhạc MP3 chất lượng cao cũng được khoảng 100 bài . Nghe cả tháng . Hoặc mua 1 cái iPod khoảng chục GB thì nghe cả năm, lại toàn bài mình thích . Nhiều khi cả cái CD hơn chục bải mình thích có 2 bài thôi .

atlink2

Xe tải
Cái này em nghĩ nó là options rồi, nên có thể có những xe khác nhau, như xe em chẳng hạn, mịe nó chứ, vẫn chạy băng bác ạ, :D. Còn options (theo xe) về cái đó em thấy có 4,5 loại liền, nên có thể có xe khác nhau.

Vì em thấy nhiều bác thắc mắc về cái gạt nước nên em xin mô tả các chức năng của nó như sau (cái này nó lắm chắc năng phết):

- Kéo cái cần đấy lên theo hướng vô lăng: Chỉ gạt kính lái chứ ko phun nước, nhả tay ra thì nó sẽ trở về vị trí ban đầu và ko gạt nữa.

- Kéo về hướng người ngồi (lái): Vừa gạt vừa phun nước kính lái.

- Kéo xuống theo hướng vô lăng: Có 3 nấc:
+ nấc 1 là ở chế độ chậm, và ở chế độ này lại có 4 tốc độ khác nhau, để điều chỉnh tốc độ này thì các bác chú ý ở cái cần gạt nước này nó có 1 cái vòng (cách cái đầu cần khoảng 3 cm) và có thể vặn được (lưu ý là chỉ cầm ở chỗ cái vòng đó mà vặn thôi, chứ ko phải là cầm cả cái cần đó vặn đâu các bác nhé).
+ Nấc 2: Nhanh hơn, gạt liên tục
+ Nấc 3: Gạt như ăn cướp.

- Các bác để ý là ở phần đầu cái cần gạt nước nó có thể vặn được đấy ạ (vặn theo hình tròn của cái cần gạt). Cái chức năng này là để gạt và phun nước cho kính hậu (kính sau).

Hình như là hết rồi đấy. Chung quy lại là cái chức năng gạt nước của xe này khá hay, phù hợp với mọi loại trời mưa (trừ mưa đá, :D ) vì nó có tới 6 tốc độ gạt nước khác nhau, từ rất chậm đến rất nhanh. (nhiều xe đắt xiền hơn mà cũng ko có được nhiều tốc độ như thế, :D ).

Bác nào thấy em sai or thiếu ở phần nào thì đính chính lại cho em chút. Còn bác nào mà chưa biết thì mời em voka với, :D.

Spectra7759

Xe hơi
Bác nào nâng cấp getz/click mà bán đầu CD kèm theo xe không bán cho em cái?

atlink2

Xe tải

kanz_min

Xe tải
có bác nào sử dụng đc 100% cái đt chưa??? em cắm cái 6300 vào, gọi thử vào thì bấm nút 1 cái thì có tiếng chuông ra loa của xe sau đó thì tắt phụt, rồi thử lại thì ko đc nữa U__U

bes

Xe lăn
có bác nào sử dụng đc 100% cái đt chưa??? em cắm cái 6300 vào, gọi thử vào thì bấm nút 1 cái thì có tiếng chuông ra loa của xe sau đó thì tắt phụt, rồi thử lại thì ko đc nữa U__U
Em dùng thử X100 Samsung thấy ổn .

Mazspeed

Xe container
Sao có mỗi cái xe bé tý mà bàn ra lắm chuyện thế nhỉ? :D Quả Magnus của ông Bes to đùng, lại đủ các loại tính năng đồ chơi mà chính chủ lại ít có ý kiến nhở. Đúng là nhất vợ nhì giời :)) :)) :))

MayMan

Xe tăng
Getz/click thay dầu lần đầu gì các bác nhỉ? Giá cả thế nào ợ? Thanks

HeoCon

Xe hơi
Bác nào thấy em sai or thiếu ở phần nào thì đính chính lại cho em chút. Còn bác nào mà chưa biết thì mời em voka với, :D.
Chính xác luôn. Từ hôm mang sổ tay về mới xem lướt được phần keyless bác ợ.
Thanks bác nhiều nha, mời bác votka nhưng không rõ cái button ấy sao nó không active nhỉ?

Công Nông

Xe điện
Xe em bị xước mấy phát định tút lại cho nó ngon, có một chỗ bị tay láy xe máy chạm hơi lõm không biết có nắn lại được không các bác nhỉ.

Em mua bảo hiểm của Bảo Việt, các bác chỉ cho em BV thì làm ở những gara nào vậy?

Troy

Xe tải
Xe em bị xước mấy phát định tút lại cho nó ngon, có một chỗ bị tay láy xe máy chạm hơi lõm không biết có nắn lại được không các bác nhỉ.

Em mua bảo hiểm của Bảo Việt, các bác chỉ cho em BV thì làm ở những gara nào vậy?
Bác gọi cho thèng đại lý bán bảo hiểm, nó sẽ chỉ cho bác đến chỗ nào