[Thảo luận] Chuyện xảy ra ngay trước mắt, không tưởng tưởng nổi!!!!

ZAD Viet

Xe điện
Lái xe có thể non (vì bác chủ thớt bảo ga ầm lên mà), có thể thiếu quan sát khi lùi.
Nhưng thái độ thì không chấp nhận được.

con bố cháu

Xe hơi
Cháu thấy vài cụ hay dùng các từ thái quá kiểu như bọn này bọn kia rồi ngu như này nọ...., đọc rất phản cảm ạ.
Lưu thông trên đường gặp bức xúc đã đành, lượn OF cũng chả tránh được, nhưng có nhẽ mỗi người nên vặn tay một cái trước khi gõ thì dễ chịu hơn nhiều.

photothienvc

Xe tăng
Sáng nay đi làm, đang đi thì thấy 1 chú RAW-4 đừng trước đang lùi, em giảm ga đề phòng bỗng thấy nó rú ga rồi rầm, lúc đó em thấy 2 người bắn xuống nằm sõng xoài ngay trước mũi xe em, em phanh khựng lại bàng hoàng mất mấy giây mới về số, kéo phanh định xuống thì thấy 2 người lồm cồm đứng dậy (lúc đó em mới biết đó là 2 bạn trẻ), với vẻ mặt hốt hoảng nhưng khá nhanh nhẹn, em gái rút ĐT gọi điện cho người thân còn em trai phi đến 4b để gọi xuống (Vì lúc đó chú 4b tiến xe lên để tách 2b nằm dưới gầm ra, chứ ko giữ nguyên hiện trường) nên em thôi ko xuống. Lúc đó chưa đi đc em mới chợt nhớ súng ở ngay bên cạnh nên rút ra bắn vội mấy phát hầu các Kụ!!!
Em bắt đầu đi thì mới thấy chú lx 4b mới xuống (nên em ko chụp đc mẹt), mở cửa xuống xe đi ra đằng sau ngó mông xem xe của mình có sao không, chứ ko phải đi đến hỏi thăm 2 bạn đó^:)^ sau đó thế nào thì em ko biết.
Em thở phào nhẹ nhõm vì 2 bạn đó ko sao, nhưng thấy buồn vì thái độ của lx 4b!!!!!!!
Hy vọng ko phải là Ofer nhà mình[-O<

Ảnh đây:

Xe của thằng khốn ấy là RAV-4 chứ không phải RAW4 đâu ạ! Cụ làm em tưởng xe Tung Của.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
lái non, xử lý cả 2 tình huống đều kém , sai lè ra vẫn chạy ra ngơ ngơ ngó mông xe =))

linhtau

Xe tải
lại dính chân ga roài.haizzz