[Thảo luận] Chuyện xảy ra ngay trước mắt, không tưởng tưởng nổi!!!!

silverhair117

Xe tăng
Xe đẹp , lái kém, thái độ tồi! Bác tài này có chở vợ con đi nhỡ may mà va quệt chắc cũng chỉ nhăm nhăm xem xe có làm sao còn vợ con thì mặc kệ nhỉ :(

ksez2002

Xe máy
Cụ chụp ở đường Tân Xuân chân cầu Thăng Long ợ, nhìn quen quá. Chú lái xe 4b chán thật,tài non đường vắng mà còn cho 2b chui gầm.

Comeback86

Xe buýt
thái độ của những người mới mua xe mà cụ chủ thớt ơi . kính cụ 1 chén cho đỡ lạnh.mưa gió thế này chúc cụ lx an toàn nhé :-bd

Kia6582

Xe buýt
Cụ chụp ở đường Tân Xuân chân cầu Thăng Long ợ, nhìn quen quá. Chú lái xe 4b chán thật,tài non đường vắng mà còn cho 2b chui gầm.
Vâng đúng rồi, em loanh quanh ở gầm cầu mà:D

czechonline

Xe điện
Sáng nay đi làm, đang đi thì thấy 1 chú RAW-4 đừng trước đang lùi, em giảm ga đề phòng bỗng thấy nó rú ga rồi rầm, lúc đó em thấy 2 người bắn xuống nằm sõng xoài ngay trước mũi xe em, em phanh khựng lại bàng hoàng mất mấy giây mới về số, kéo phanh định xuống thì thấy 2 người lồm cồm đứng dậy (lúc đó em mới biết đó là 2 bạn trẻ), với vẻ mặt hốt hoảng nhưng khá nhanh nhẹn, em gái rút ĐT gọi điện cho người thân còn em trai phi đến 4b để gọi xuống (Vì lúc đó chú 4b tiến xe lên để tách 2b nằm dưới gầm ra, chứ ko giữ nguyên hiện trường) nên em thôi ko xuống. Lúc đó chưa đi đc em mới chợt nhớ súng ở ngay bên cạnh nên rút ra bắn vội mấy phát hầu các Kụ!!!
Em bắt đầu đi thì mới thấy chú lx 4b mới xuống (nên em ko chụp đc mẹt), mở cửa xuống xe đi ra đằng sau ngó mông xem xe của mình có sao không, chứ ko phải đi đến hỏi thăm 2 bạn đó^:)^ sau đó thế nào thì em ko biết.
Em thở phào nhẹ nhõm vì 2 bạn đó ko sao, nhưng thấy buồn vì thái độ của lx 4b!!!!!!!
Hy vọng ko phải là Ofer nhà mình[-O<

Ảnh đây:

Các cụ cứ chỉ trích người lái xe mà ko biết lỗi tại ai . Em thấy nhiều người đi 2 bánh mà ngu như lợn (xin lỗi mod nhé ) xe người ta đèn lùi sáng quắc mà vẫn cứ cắm đầu vào đ ít người ta , chắc là em ở quê mới lên phố nên không biết xe đang lùi , bảo làm sao không chết . Còn thái độ quí xe hơn tính mạng con người thì các bác lx nên xem lại .

Truongvk

Xe tải
Các cụ cứ chỉ trích người lái xe mà ko biết lỗi tại ai . Em thấy nhiều người đi 2 bánh mà ngu như lợn (xin lỗi mod nhé ) xe người ta đèn lùi sáng quắc mà vẫn cứ cắm đầu vào đ ít người ta , chắc là em ở quê mới lên phố nên không biết xe đang lùi , bảo làm sao không chết . Còn thái độ quí xe hơn tính mạng con người thì các bác lx nên xem lại .
Cụ này điển hình của mẫu lái xe .... chuối (em chả tìm được từ gì để phê phán cho lịch sự). Chả hiểu có biết gì về luật GT không, và có nên giải thích cho cụ ấy về quyền ưu tiên khi tham gia giao thông không. Chỉ sợ phí công giải thích nên thôi vậy!

Phương Nga

Xe lăn
Cái xe quý hơn tính mạng con người :((

tuan5668

Xe hơi
ô 4b sai rồi xuống k xem người ta làm sao lại đi xem xe,chả coi tính mạng con người ra gì cả,thiếu đạo đức lái xe,e dự chắc chắn k phải là công dân của OF rồi.

yensuong

Xe điện
Cụ chủ nhà mình súng đạn sẵn sàng nhỉ:)). Mong vũ khí của cụ luôn bên cạnh để chộp những quả dư lày cảnh báo chung về tay lái và đạo đức cho những người lái xe, vod ka cụ

czechonline

Xe điện
Cụ này điển hình của mẫu lái xe .... chuối (em chả tìm được từ gì để phê phán cho lịch sự). Chả hiểu có biết gì về luật GT không, và có nên giải thích cho cụ ấy về quyền ưu tiên khi tham gia giao thông không. Chỉ sợ phí công giải thích nên thôi vậy!
Tuổi của cụ chưa đủ để giải thích cho tôi , tuối cầm lái và số km cụ chạy cũng chỉ bằng con số lẻ của tôi thôi nên đừng có chém gió ở đây nhé .

Ngua

Xe buýt
Đi cái kiểu quái gì thế này. Chẳng hiểu là cái 4B nó ùi từ quán ăn ra hay thế nào mà lại thấy xiên xiên thế. Kiểu gì thì cũng phải xem người bị mình va chạm có sao không chứ lại chỉ lo cái xe bị tróc sơn là sao? Hay ông này mượn xe của người khác nên chưa học đạo đức của người lái xe mà xe xịn nữa chứ?????
Bẩm cụ, sáng nay cháu lùi xe cho ông chủ, chẳng may nhưng cũng may là 2 em nó không sao.

Cụ có nhìn thấy mấy vết xước trên xe cháu không? Quả này không biết nói năng với ông chủ thế nào đây.

vietanh_car

Xe tăng
pó tay cái ôg lx 4b kia, chắc là mới lái ^:)^

pro8386

Xe tăng
Thái độ thằng lx này phải táng vào alo của nó ấy x-(

nhatrekhongbo

Xe tải
Khổ thân hai bạn trẻ. Bác 4b này tệ quá. Cụ chủ tỉnh táo tầu thật. Vod cụ !

acctaxhn

Xe hơi
Website
acctaxhn.com
mưa gió, gương kính mờ nước, tầm quan sát kém mà làm tí cay cay thì thôi rồi, chán cho cách hành xử của ông tài này, kể cũng may cho 2B thật

billbill

Xe buýt
mưa gió, gương kính mờ nước, tầm quan sát kém mà làm tí cay cay thì thôi rồi, chán cho cách hành xử của ông tài này, kể cũng may cho 2B thật
Em cũng mới chạy được mấy tháng lên nhiều lúc run run lắm, ngày nào em cũng qua ngã 4 Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi những pha tạt đầu của 2b lúc nào cũng làm em giật mình cụ a. Qua đó em lúc nào chân cũng để vào phanh mà bò qua. Cụ nào đi sau thấy thằng nào đi như thế xin đừng bực mình nhé. đó là cháu đấy( Cháu định làm cái biển lái mới dán vào kính nhưng Gấu không cho bảo quê, các cụ thông cảm nhé).
Nhưng phải nói 2b đi hơi ẩu các cụ a.

Truongvk

Xe tải
Tuổi của cụ chưa đủ để giải thích cho tôi , tuối cầm lái và số km cụ chạy cũng chỉ bằng con số lẻ của tôi thôi nên đừng có chém gió ở đây nhé .
Ặc, tởm quá!