[Funland] Chuyện vợ chồng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Freeman Bodhany

Xe tăng
Cụ đừng tinh vi! Nó được thể càng cố tình hỗn để các cụ bắt tụt quần " táng".

Xin lỗi cụ, 10 ngày liền như thế em đảm bảo ruồi đậu trên mũi cụ cũng chả còn sức mà xua =))
Thế thì vợ hư 10 ngày liền thì các cụ dạy "dư lào" ? =))

hachau

Xe tải
Đạp vợ 1 cái thì cụ đúng là từ trên bờ đất bước cmn xuống mồ chôn, vợ chồng cần tôn trọng nhau, đánh đập thì cứ xác định là sống dưới mồ rồi, em lúc cực kỳ tức em chỉ quát không nói nữa, lúc khác tâm lý ổn định thì phân tích cho ra nhẽ sau.
Cụ này nói chuẩn. Đã động chân động tay thì ko phải là dở mà là ....... quá dở

Xe bọ xít

Xe container
2 vc cãi nhau khá căng, vì nóng tính e có đạp vợ 1 cái mà mợ ấy bù lu bù loa lên cả tầng ngó vào, xong đòi báo công an. Theo các cụ có nên tiếp tục không? Vc e mới kết hôn chưa có con (vợ e có 1 con riêng) mặc kệ nó khóc mà lăn ra kêu gào. Gia đình là mồ chôn thật hả các cụ?
Tân với nhau đã căng, rổ rá cạp lại mà chuột rút trong lúc khởi động ntn. E nghĩ lành ít giữ nhiều, khó đi xa được lắm ạ

phantkien

Xe hơi
VC nóng giận mấy thì cũng không nên đánh vợ cụ ạ, cuộc sống vc thế nào mà chả có lúc này lúc kia, nhưng giận quá mất khôn, giận thì tốt nhất là đi chỗ khác chứ đừng thượng cẳng chân hạ cẳng tay, hàng xóm nó cười cho mà vợ chồng cũng khó làm hòa.

eng.tuananh

Xe tải
Người ăn đời ở kiếp gắn bó với mình lâu dài nhất không phải bố mẹ, anh chị em hay con cái mình mà chính là vợ mình. Mình mà không đối tốt với vợ thì còn đối tốt được với ai nữa. Nhịn, nhẫn là có tất cả. Còn nếu xác định không phù hợp thì giải tán để giải thoát cho cả hai bên cụ à.

1.25 ton

Xe điện
em hai lần tát Gấu, xong lại mất công hạ mình, theo em lần sau cụ kệ đi, nói nhiều quá kiếm nơi khác cafe, cùng lắm là bỏ đi, kiểu gì cũng phải đi lần, đến giờ ngủ thiếu hơi giai là suy nghĩ lại ngay ấy mà ( hoàn cảnh của cụ cũng giống em)
Em giống cụ, lần gần nhất em dỗi cơm gần 10 ngày, cứ tối về là em chạy bộ chán chê, sau đó phi vào quán làm bát bún bát phở. Vừa khỏe người mà ngủ lại ngon. =))

landopen

Xe tăng
Ngbe gọi CA là em chán ngay.Chia buồn với cụ,chắc thằng chồng cũ của vợ cụ cũng bị CA bế đi rồi.

Lienxo

Xe máy
giống như gà trống đạp mái xong là tục tác huề nhé. bà mà không cho đạp tự sướng mà chết nhé.

keyon

Xe tăng
Công an không rảnh để giải quyết mấy vụ lìu tìu này đâu cụ, đơn từ lại càng mất time, em cũng chả rảnh :D. Cho nên mấy ông sợ mất danh dự hay thể diện tốt nhất đừng làm cái gì để mất danh dự hay thể diện mà đã trót làm rồi thì chấp nhận đi.
Đấy mợ có thiết gọi công an đâu, nhưng vợ cụ chủ lại đòi gọi đấy, đừng đùa vợ nó làm đơn là cụ chủ cũng bị phạt tiền và bị nhắc nhở giáo dục đấy mợ. Có trường hợp vợ làm đơn công an buộc phải giải quyết không để đấy được đâu mợ. Mà thôi mỗi nhà mỗi cảnh lựa nhau để giữ yên gia đình, để sức mà chiến đấu với đời ...được không mợ. Em next đi kiếm tý xiền ... loáng thoáng thấy bảo danh dự được bảo đảm bằng xiền .

Mrs.Xòa

Xe tải
em phản đối nhá. cụ mới đạp có mấy cái thôi à. hay định nhiều cái thì cụ mới cho la. Lại nhiếc mợ ấy cái vụ có con riêng, cụ xác định lấy mợ ấy từ đầu là con riêng rồi chứ phải bây giờ cụ mới biết. đàn ông thế thì mợ ấy chuẩn bị thay ck mới là vừa.

edc

Xe lăn

TONGIA

Xe lừa
Nếu đã có bạo lực gia đình.
Việc báo với chính quyền, các hội bảo vệ là việc nên làm.
Mức độ đến đâu xử lý đến đó.
Thậm chí với chó mèo cũng không nên đánh đạp chứ đửng nói người!

Trạng thái
Thớt đang đóng