[Funland] Chuyện vợ chồng

Trạng thái
Thớt đang đóng

tqt77

Xe điện
Đọc thớt em lại nhớ chuyện con em, nó học mu-a thái , thằng ck vừa giơ tay lên định tát nó đã ăn cái đạp vào bụng, bắn vào tường từ đó im thít méo dám nói j vk nữa

Boydepzai190579

Xe tăng
Hồi mới cưới về em bị vợ đánh có 2 lần,giờ việc nhà em làm hết nên nó chẳng có cớ gì đánh em nữa

Lady in red

Xe buýt
Đạp vợ 1 cái thì cụ đúng là từ trên bờ đất bước cmn xuống mồ chôn, vợ chồng cần tôn trọng nhau, đánh đập thì cứ xác định là sống dưới mồ rồi, em lúc cực kỳ tức em chỉ quát không nói nữa, lúc khác tâm lý ổn định thì phân tích cho ra nhẽ sau.
Phải tay em Cụ chủ ăn đạp lại 10 phát. Thêm 10 cái vả nữa. Thằng đàn ông đánh vợ là hèn.
Xin lỗi vì em thẳng và thật.

Sazi

Xe điện
Phải tay em Cụ chủ ăn đạp lại 10 phát. Thêm 10 cái vả nữa. Thằng đàn ông đánh vợ là hèn.
Xin lỗi vì em thẳng và thật.
Đàn ông phải lịch sự, trước khi đánh vợ nên gọi ông bà ngoại xin phép, sau cuộc điện thoại này con ông bà bị 1 đạp. Ngược lại vợ muốn đánh chồng nên gọi điện xin phép ông bà nội.

Sazi

Xe điện
Đọc thớt em lại nhớ chuyện con em, nó học mu-a thái , thằng ck vừa giơ tay lên định tát nó đã ăn cái đạp vào bụng, bắn vào tường từ đó im thít méo dám nói j vk nữa
Vẫn kém, Úp máng cho nó bắn vào tay nó mới chừa.

Lady in red

Xe buýt
Đàn ông phải lịch sự, trước khi đánh vợ nên gọi ông bà ngoại xin phép, sau cuộc điện thoại này con ông bà bị 1 đạp. Ngược lại vợ muốn đánh chồng nên gọi điện xin phép ông bà nội.
Chẳng phép tắc gì. Cứ oánh em là em chiến đến cùng dù có thể yếu hơn.

pain

Xe ba gác
Nhiều cụ có vẻ ko nhịn được.
Thế thì cố gắng nếu oánh vợ thì oánh vào mông thôi các cụ ợ, ví dụ : bắt vợ cởi quần ra phát vào mông...:))
Cụ đừng tinh vi! Nó được thể càng cố tình hỗn để các cụ bắt tụt quần " táng".

Xin lỗi cụ, 10 ngày liền như thế em đảm bảo ruồi đậu trên mũi cụ cũng chả còn sức mà xua =))

MrLong Rangerover

Xe đạp
Mới đạp có 1 cái mà cứ làm như chém 5-7 phát ấy....

nokia8310i

[Tịch thu bằng lái]
Oánh vợ mà khá lên cũng là tùy đối tượng thôi. :D

Lấy phải vợ dại trước nhất là lỗi do thằng chồng đầu óc cũng chả có gì, dạng này đánh vợ chắc nó cũng khá hơn tí.
Cô vợ biết nghĩ hơn chút mà lấy phải thằng cục súc nó đánh cho vài bữa lúc này cứ xác định tình nghĩa chả còn gì nữa, mà cô vợ có thể nào mới phải ở lại chứ ko nó té sớm. Dạng này có cơ hội cũng té đi với thằng khác chứ ko ở với thằng vũ phu.

Còn "loại vợ" nữa là biết nghĩ, thứ nhất khi chọn lấy làm chồng cũng đã qua khá nhiều công đoạn tuyển nên khả năng bị đánh là rất ít, nếu đạp nó phát chắc nó đi ngay mà chả nói lời nào, mấy cô này hay ế ẩm cũng dễ hiểu. :D

Chốt vẫn là nồi nào vung ý, có người đồng tình chủ thớt và có người phê phán là vì lý do này. :))

cuonglhvt

Xe tăng
2 vc cãi nhau khá căng, vì nóng tính e có đạp vợ 1 cái mà mợ ấy bù lu bù loa lên cả tầng ngó vào, xong đòi báo công an. Theo các cụ có nên tiếp tục không? Vc e mới kết hôn chưa có con (vợ e có 1 con riêng) mặc kệ nó khóc mà lăn ra kêu gào. Gia đình là mồ chôn thật hả các cụ?
Đàn bà nhiều khi khoái "định hướng" chồng nên khi mới cưới về cái sự cứng rắn là cần để hai bên tự điều chỉnh nhau.
Nhưng thái độ rẻ rúng của chồng đối với vợ là không chấp nhận được. Đó là người ta có nghĩa vụ phải tôn trọng. Nếu mình không tôn trọng họ thì trong các mối quan hệ khác sau này thiên hạ không tôn trọng mình thì cũng đừng lấy làm lạ.
Nói chung đạp vợ một cái nếu bạn đã xác định là cần thiết để hai bên điều chỉnh lẫn nhau (đây là hạ sách) thì cũng phải chấp nhận mọi sự bù lu bù loa và các kiểu hậu quả khác. Còn nếu bạn cho rằng bạn có quyền làm điều đó (xuất phát từ thái độ rẻ rúng bạn đời) thì nên giải tán là vừa.

Chỉnh sửa cuối:

Cavaho

Xe tăng
2 vc cãi nhau khá căng, vì nóng tính e có đạp vợ 1 cái mà mợ ấy bù lu bù loa lên cả tầng ngó vào, xong đòi báo công an. Theo các cụ có nên tiếp tục không? Vc e mới kết hôn chưa có con (vợ e có 1 con riêng) mặc kệ nó khóc mà lăn ra kêu gào. Gia đình là mồ chôn thật hả các cụ?
Cụ sai lầm nghiêm trọng... mới đạp có nhõn phát nên hơi lệch. Bồi thêm phát nữa cân ngay và luôn, lại trật tự như Le nin trong hiệu cắt tóc.

cuchuoi96

Xe tăng
em hai lần tát Gấu, xong lại mất công hạ mình, theo em lần sau cụ kệ đi, nói nhiều quá kiếm nơi khác cafe, cùng lắm là bỏ đi, kiểu gì cũng phải đi lần, đến giờ ngủ thiếu hơi giai là suy nghĩ lại ngay ấy mà ( hoàn cảnh của cụ cũng giống em)

Đừng hỏi em

Xe tải
Mỗi người có cách ứng xử theo góc nhìn của mình, mợ cần cứ gọi công an vào giải quyết thôi, thế là văn minh đấy, em cổ vũ , nếu cần thiết làm hẳn đơn từ cho chắc cú.
Công an không rảnh để giải quyết mấy vụ lìu tìu này đâu cụ, đơn từ lại càng mất time, em cũng chả rảnh :D. Cho nên mấy ông sợ mất danh dự hay thể diện tốt nhất đừng làm cái gì để mất danh dự hay thể diện mà đã trót làm rồi thì chấp nhận đi.

Trạng thái
Thớt đang đóng