[Funland] Chuyện vợ chồng

Trạng thái
Thớt đang đóng

longg

Đi bộ
đừng đánh vợ cô ấy sẽ hận và nhớ suốt đời và sẽ li dị đấy.

kiailovey

Xe tải
Phải em em cho cụ nồi nước sôi chứ bù loa làm giè
Chớ chớ.. tôi can mợ. Có gì thì đống cửa bảo nhau đã. Mấy hôm nữa trời mưa , tối cố làm lành là ổn ngay cụ nhé

Thật ấy ạ? Sao e nghĩ tới việc ng đầu gối tay ấp, âu yếm yêu thương mình mà tẩn mình e cứ dựng hết cả tóc gáy lên ấy.
Cụ ấy không tẩn Theo kiểu mợ dựng tóc gáy đâu , mà cụ ấy tẩn đến nỗi 3 năm đầu , vk cụ ấy chỉ mong đến tối để được Tấn đấy mợ ạ 8-}

meotamthe

Xe cút kít
Cụ ấy không tẩn Theo kiểu mợ dựng tóc gáy đâu , mà cụ ấy tẩn đến nỗi 3 năm đầu , vk cụ ấy chỉ mong đến tối để được Tấn đấy mợ ạ 8-}
Tức là 3 năm đầu dùng như phá, sau đấy thì lực bất tòng tâm phỏng cụ.

Yelnut

Xe tăng
Em mà làm thế vợ em nó hỗ trợ mở tủ lấy thêm đồ cho đập... cuối tuần dẫn vợ mua đồ mới cho đẹp nhà đẹp cửa😰😰😰😰😰
Nếu vợ cụ phải sắm thì chắc là không dám làm thế.

Gianthienly

Xe container
Với em thì hình ảnh người đàn ông mặt mũi méo mó, mày tao với người đầu gối tay ấp, đủ chạm ngưỡng rồi. Không cần phải đánh nhau làm gì.
nhìn mặt nhăn nhó xụ xuống là e hết muốn nói gì òi.
Cãi sao nổi:))

LuckyCar

Xe container
Đạp vợ 1 cái thì cụ đúng là từ trên bờ đất bước cmn xuống mồ chôn, vợ chồng cần tôn trọng nhau, đánh đập thì cứ xác định là sống dưới mồ rồi, em lúc cực kỳ tức em chỉ quát không nói nữa, lúc khác tâm lý ổn định thì phân tích cho ra nhẽ sau.
Cụ nói thế nào ấy chứ, hồi mới cưới, vọ em nó đạp em mấy phát mà có thấy "bước từ bờ đất xuống mồ chôn đâu", sau em ngoan hẳn.

Yelnut

Xe tăng
Cụ thớt áp dụng bài nào và kết quả ra sao thì chia sẻ kinh nghiệm cho anh em với nhé.
Thớt mất tích rồi cụ ạ. Em dự đoán là nhẹ thì đang ở Việt Đức, trung bình thì đang ngồi trên phường. Hơn nữa thì em không dám đoán 🤔🤔

nobita_ibn

Xe buýt
Tại cụ mới đạp có 1 cái nên mới vậy, cụ làm liền chục cái cho e, nhà cửa bình yên ngay

Gianthienly

Xe container
Khuyên mợ không nên. Tay đấy chờ cơ hội đấy lâu lắm rồi ;;)
Nhà có cỗ nên đang chuẩn bị oánh chén.
Để ăn cỗ xong và khi nào tâm hồn thơi thới e thẽ thọt hỏi: “có sợ vk không?”. Nếu không sợ thì

e sợ

cho nhanh:))

jafwm

Xe điện
Nhà có cỗ nên đang chuẩn bị oánh chén.
Để ăn cỗ xong và khi nào tâm hồn thơi thới e thẽ thọt hỏi: “có sợ vk không?”. Nếu không sợ thì

e sợ

cho nhanh:))
Nhà đương có cỗ mà vưỡn choém thế nài thì cũng kinh òi á, không phải dạng vừa á... nên không cần chốt câu cuối đâu á!!! Nhá...:))

Gianthienly

Xe container
Nhà đương có cỗ mà vưỡn choém thế nài thì cũng kinh òi á, không phải dạng vừa á... nên không cần chốt câu cuối đâu á!!! Nhá...:))
E đoán có cỗ thoai chứ e có biết gì đâu:))

Sắp oánh chén òi đây này:))

SubmarineTH

Xe buýt
Các cụ các mợ tư vấn toàn theo ý chủ quan nhỉ. Cuộc sống muôn màu, tính cách con người muôn vẻ. Cccm có biết rõ hoàn cảnh, tính cách vợ chồng chủ thớt đâu mà kết luật sai đúng ở đây. Nhìn chung, đàn ông đánh phụ nữ là sai, nhất là bạo hành. Nhưng còn tùy vào tính nhẫn của mỗi người, bị xúc phạm ở mức nào và đánh ở mức độ nào để phán xét. Phụ nữ nhiều người chẳng phải tay vừa, ghê gớm, hỗn láo thôi rồi. E thấy nhiều bà chửi chồng như hát hay, mang cả họ chồng ra chửi ấy chứ. Cho nên e mặc dù chưa bao giờ đánh vợ, phản đối chuyện bạo hành nhưng cái gì cũng có giới hạn của nó. Em xác định 1 khi đã đến mức phải đánh vợ là giải tán luôn. Rất may gđ em chắc chắn ko đến mức đó. Còn TH cụ chủ thì ko rõ nên ko phán xét gì, liệu cụ ấy có bị vợ xúc phạm quá mức ko, có thuộc TH lòng đang tức bốc hỏa thì vợ cho thêm can xăng ko, hay vợ thách thức mày dám đánh bà ko..., vào TH đó thì có đạp cho 1 cái cũng là phản ứng bình thường của con người thôi ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng