chút nhận xét về FF 1.8MT sau 6 tháng =9.000km

xeford

Xe tải
Em cũng xài FC MT mới vừa chạy 6 tháng 9K km như chủ thớt. Chỉ thấy chủ thớt đưa ra toàn nhược điểm dù nhỏ chút cũng tới hơn cả chục mục trông hoành tráng. Em không thích cách report bi đác này cho lắm.

Còn phần máy lạnh thì em cho là qúa tốt. Khi cần mở gió lớn thì tiếng gió nó phải kêu là bình thường nhưng bù lại mát thoáng ngay lập tức và mình chỉnh về số 1 lại êm. Máy lạnh rất tốt khách Tây cũng phải khen xe này máy lạnh mát thật ! Khuyết điểm là bà xã phải đắp chăn thường xuyên. Riêng em thì thích máy lạnh cứ thổi thằng vào người, vào mặt cứ như đang hóng gió.

Còn việc lốc máy bẩn thì chung chung quá. Đồ đạc trong nhà còn bụi bẩn huống chi xe chạy ngoài đường.
Những thứ khó ở khác như trời mưa, kính chiếu hậu trung tâm, cái chỗ để nước phía sau...thì em thấy chẳng thành vấn đề.
Em thì toàn ngồi sau thấy phía sau khá rộng rãi muốn nằm cũng thằng cái lưng, có thể nằm chung với thằng cu...

Ngoài ra khi lên xa lộ tăng tốc thì tuyệt vời.

Game màu nội thất và bề mặt đánh nhám của nó đẹp, cảm giác chắc chắn, dẻo dai

Cái chính là nó vẫn tốt như cũ chẳng có suy xuyển gì lắm kể từ khi mua. Hy vọng đúng là như trong lời mở đầu có nói bạn sẽ có 5 năm yên ổn với chiếc xe!.