Chi hội Chương trình Từ thiện - Đến với trường tiểu học Tà Té, Điện Biên Đông

ruaf

Xe máy
Gặp phải "Gấu Council" thì sống sao được nữa mà an với ủi hả giời???X_X
Gái ơi là gái chết Cưng gòi :))
Đã biết em làm gì, họp gì với Gấu nhà 3Gái đâu mà cả nhà cứ cuống lên để lo cho lão ý cơ chứ?! Là em định chia sẻ cách chăm sóc chồng cho đỡ gầy gò, xanh xao í mà, hehe.... Sao cả nhà lại cứ nghĩ đến tận đâu đâu, tận xa xa là thế nào??? :))
Cả nhà đã biết Gấu nhà 3Gái tận tụy chăm sóc chồng như thế nào, em chỉ gọi là thêm tí mắm, tí muối vào thôi, cho đậm đà, phong phú ấy mà... :19:
Những lúc thế này phải động viên nhà báo tí chứ. Chú làm thế này làm gì còn hào khí nữa. Vote 3 Gái.
Đấy, cứ phải quật cường như Cụ này này, hehe... Có gì đâu mà phải sợ? Nhưng mà Cụ bảo là phải động viên cái đỏ đỏ ở trên, có phải là động viên em không đới? :P

Thoải con gà mái đi em! Hay là lên Điện Biên, em ở cùng với Gấu nhà anh cả đêm luôn, để anh và Củ Từ đi gặp... cơ sở và giao lưu với đồng bào các dân tộc tỉnh nhà, nhể?
Em sẽ thoải mái theo lời anh. Nhưng chả cần phải ở với gấu nhà anh đến hết đêm làm gì. Chuyện của em, chỉ vài ba câu to nhỏ là hết ý mà, anh đừng lo xa, không tốn thời gian đến thế. Đêm, em còn phải dành để cùng Củ Từ đi giao lưu với đồng bào chứ!!! Anh có muốn thì cứ đi một mình, lôi Củ Từ vào làm gì. (Hay là em cứ mạnh dạn bảo cụ Xe Ngựa là nhà anh hủy một phòng nhể? Vì anh đi giao lưu, thì chả lẽ gấu nhà anh lại ở nhà???) :))
Sorry cả nhà, tự dưng cái thớt đăng ký phòng lại bị em vào đây xì pam thế này, hehe...

Ngoc Phan XLS

Xe container
Đã biết em làm gì, họp gì với Gấu nhà 3Gái đâu mà cả nhà cứ cuống lên để lo cho lão ý cơ chứ?! Là em định chia sẻ cách chăm sóc chồng cho đỡ gầy gò, xanh xao í mà, hehe.... Sao cả nhà lại cứ nghĩ đến tận đâu đâu, tận xa xa là thế nào??? :))
Cả nhà đã biết Gấu nhà 3Gái tận tụy chăm sóc chồng như thế nào, em chỉ gọi là thêm tí mắm, tí muối vào thôi, cho đậm đà, phong phú ấy mà... :19:

Đấy, cứ phải quật cường như Cụ này này, hehe... Có gì đâu mà phải sợ? Nhưng mà Cụ bảo là phải động viên cái đỏ đỏ ở trên, có phải là động viên em không đới? :P

Em sẽ thoải mái theo lời anh. Nhưng chả cần phải ở với gấu nhà anh đến hết đêm làm gì. Chuyện của em, chỉ vài ba câu to nhỏ là hết ý mà, anh đừng lo xa, không tốn thời gian đến thế. Đêm, em còn phải dành để cùng Củ Từ đi giao lưu với đồng bào chứ!!! Anh có muốn thì cứ đi một mình, lôi Củ Từ vào làm gì. (Hay là em cứ mạnh dạn bảo cụ Xe Ngựa là nhà anh hủy một phòng nhể? Vì anh đi giao lưu, thì chả lẽ gấu nhà anh lại ở nhà???) :))
Sorry cả nhà, tự dưng cái thớt đăng ký phòng lại bị em vào đây xì pam thế này, hehe...
Hicz. . .
Em cam đoan 3G chết chắc!!!X_X

Tribute

Xe container
Cụ Xe ơi cho đội Ếch đăng ký thêm 1 xe và 1 giường đôi nhé. Cụ cố gắng giúp vì cụ Trungvan304 nịnh mãi mới được Gấu thả rông, cụ ấy kêu khóc quá trời. Em sẽ điều cụ ấy chở các mợ khách mời cho cụ nhá.

Trungvan304 nói:
Thành công rồi cụ ơi...thành công my mãn rồi ...đổi lại em phải làm cái bếp mới cho gấu..xem ra chuyến này tốn kém qua...nhưng đi được vói các cụ em mừng quá..(cứ đi rồi tình :P)
CỤ an đông, oi cụ từ từ oi, cụ rebel oi bác 3G giúp em,,,, giờ này em đăng ký kịp không các cụ ơi...các cụ giúp em nhé...gấu không đi em đi với vợ 2 các bác cho em 1 phòng giường đôi nhé ...em dự là lên đó gặp người quen ;) thể nào cũng có cụ uống say chạy vào phòng em.... em xin ủng hộ các cháu bằng cả trái tim + 500K của em + 200k của gấu.... off bia em gửi cụ từ từ nhé...
Chiều mai em đi chuẩn bị quân tư trang luôn ...

Bác tribute vá bác 3Gai giúp em đi em vừa nói chuyện máy cầm chân với cụ an đông xem ra khó rồi bác an đông bảo phải gọi cho bác xe ngừa ...em Vân quyết tâm mua vé chờ...biết đâu có bác nào bận việc bỏ vé thì sao...Em một Minh thân trai bite đâu lại gặp may tern đường ;) ..lúc các bác ăn nhậu, thêm cho em bát đũa thôi ah. Em nhờ uy tín 2 bác cho em cái tên Vào đấy là vui rồi. ( em xin Mãi gấu mới gật đầu)

trungvan304

Xe đạp
Thân Giai ngại gì khổ sở!

Cụ ngủ trong xe cũng tốt rồi!:D

Biết đâu như thế lại có mợ nào thương cảm ra động viên giữa đêm trường mịt mù sương giăng khói tỏa của núi rừng Tây Bắc thì còn lãi to!!!:))
cụ bảo sao em theo vậy ..em cứ đi theo đoàn cùng lắm em về điện biên ngủ với cụ từ từ vậy#:-s

trungvan304

Xe đạp
cụ An đông cho em vé chờ nhé...cụ nào bỏ cụ báo em là người đầu tiên đới cụ (Quang 0909.399.899 xe ếch 2 cầu em xin làm xe vận chuyển ) ~X(

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Hôm nay mợ ruaf lại đau đầu roài. Anh bẩu: Lên Điện Biên, túm chặt Củ Từ nhé!.. Trên ý, giao lưu với dân bản mệt lắm, sợ quên đường về phòng thì tìm mệt. Ke! Ke!

3Gái

Xe tăng
Website
Nhà Ngọc Béo này chẳng hiểu gì cả. Chết từ lâu rồi. Hê hế.
Cứ ngồi đấy mà đợi chết nhé! Mới đi "phục hồi nhân phẩm" về, sáng quá, chả biết so sáng hơn với giề đây. Gương cầu cũng là muỗi nhé! Hế Hế!..

3Gái

Xe tăng
Website
cụ bảo sao em theo vậy ..em cứ đi theo đoàn cùng lắm em về điện biên ngủ với cụ từ từ vậy#:-s
Ối Giời! Nhà Trung Văn định... cướp chồng của mợ ruaf hả? Huyền ơi! Anh nói đúng không nào?.. Hé hé hé hé!

An Dong

Xe điện
cụ An đông cho em vé chờ nhé...cụ nào bỏ cụ báo em là người đầu tiên đới cụ (Quang 0909.399.899 xe ếch 2 cầu em xin làm xe vận chuyển ) ~X(
Nhớ Lan Cộc nhà Cụ rồi. Không chém nhiều nhá. Có báo liền.

ruaf

Xe máy
Ối Giời! Nhà Trung Văn định... cướp chồng của mợ ruaf hả? Huyền ơi! Anh nói đúng không nào?.. Hé hé hé hé!
Đi với nhà Trung Văn lên Điện Biên Đông, chứ có phải đi với 3Gái về Tổng công ty đóng gạch Trung ương đâu mờ em phải sợ, hé hé...:P
Thôi nhá, đừng chém nữa, để thớt cho mọi người còn bàn việc đi anh ơi!!! :)

Tribute

Xe container
Phù, tí nữa thì em bị ăn chửi vì buộc phải rút gạch do có chuyến công du đột xuất sang Gecmani 2 tháng lận. Em quý chuyến đi này hơn cả đi Châu Âu đấy các cụ ạ.

ym9972

Xe buýt
Hôm qua noi chuyện với lão An Đồng, bẩu Gấu nhà em coi như chắc chắn đi cùng, lão ấy nhủ lại là nếu Gấu nhà em đi thì em ở nhà... hic, BTC bây giờ cao giá lắm nhá, cụ Trung Văn muốn "nhanh cũng phải từ từ nhá"

Vinh Nguyễn

Xe điện
Phù, tí nữa thì em bị ăn chửi vì buộc phải rút gạch do có chuyến công du đột xuất sang Gecmani 2 tháng lận. Em quý chuyến đi này hơn cả đi Châu Âu đấy các cụ ạ.
Hoan hô tinh thần của anh Đẩu. hihi

hien1977

Xe tải
Cháu rất buồn khi phải rút lại cục gạch vì công việc phát sinh trùng với tg của chuyến đi này.Cháu xin cảm ơn BTC và hy vọng sẽ đc tham gia trong các chuyến đi sau ạ!:'(:'(:'(

thu lan

Xe điện
Em xin thông báo là tình hình đợt này đi nhiều người quá! Em xin rút để các cụ tham gia cho đông đủ hơn ạ. Em sẽ tham gia cùng mọi người vào 1 dịp khác. Các cụ cần em hỗ trợ gì về xếp quà, chuẩn bị cho trc hôm đi cứ ới em phát nhé! EM sẽ hỗ trợ các cụ nhiệt tình. :D

NguyenChiVan

Xe tăng
Buổi gói quà chuẩn bị chuyến đi Điện Biên Đông của đội FORD

Thưa các cụ , các mợ , và toàn thể hội pò nhà ta .
Việc chuẩn bị cho chuyến đi tặng quà cho các cháu tại trường tiểu học Điện Biên đông , đã được khởi động từ mấy tháng nay. được sự ủng hộ nhiệt tình của nhiều thành vên trong và ngoài chi hội , để chuẩn bị cho chuyến đi được thành công tốt đẹp tốt đẹp , anh em tổ chức đóng gói quà tặng tại nhà cụ An Đông

Tặng phẩm cho chuyến đi điện biên đông đã được tập kết đầy đủ tại nhà cụ An Đông , việc tiếp theo là chờ các thành viên đến ăn và đóng .

Những thành viên đến chước chờ thành viên đến sau , viẹc ăn gồm có mực , bia , do cụ An Đông tài trợ.

Mỗi suất quà tặng gồm : áo rét , giầy Thượng Đình xuất khẩu , dép tổ ong , 10 quyển vở viết , 1 bút bi

Pù hiệu của trường được chuẩn bị để gắn vào áo

sau phần ăn là phần đóng và gói

Lớn bé già trẻ đều say xưa lao động

Những gói quà mỗi lúc lại nhiều lên ,

Giá mà nó cứ nhiều mãi lên nhỉ thì sẽ có thêm nhiều nụ cười nơi miền hẻo lánh.

cụ sống về đêm có vẻ hợp với nghề cửu.

có lẽ mệt quá nên mợ thích khách không đứng được nữa.

Quà đã được đóng vào thùng.

Mỗi xe phụ trách 2 thùng.

Mon 29V

Xe điện
Hay quá, chiều hôm qua em cũng định qua góp 1 tay Ăn với các cụ nhưng lại không xong việc. Mợ Ford Everest cũng gửi em 1 túi đồ chơi, để hôm nào em đem xuốn cho cụ Đóng nhé.