Chi hội Chương trình Từ thiện - Đến với trường tiểu học Tà Té, Điện Biên Đông

An Dong

Xe điện
Có làm thế nào ghé qua Sapa khi về được ko các cụ nhỉ?

Chả mấy khi đi Tây Bắc, mà em kết cung Điện Biên - Mường Lay - Tam Đường - Bình Lư - Huổi Ke - Sapa (~260km) quá :-?
Có cụ nào tách đoàn 2 ngày 3-4/9 hem? Em book Ks Sapa cho ;))

P/s: Các cụ lờ đờ đừng mắng em vô tổ chức nhá, chẳng qua là em thèm quá nên đề xuất liều thôi, chứ em hiều là cần tôn trọng lịch trình của cả đoàn :(
Hề hề,
Chú muốn đi cũng được nhưng phải báo trước để còn chốt vụ phòng ở Mai Sơn. Trong chuyến đi cũng có nhiều Cụ có kế hoạch riêng, các Cụ vui lòng lên tiếng để bọn em tỉa lại đoàn về nhá. Hẹn gặp nhau đóng đồ và ọp lai cuối tuần này.
A.Đ

An Dong

Xe điện
Hiện tại em đang cầm 1 số lượng RS như sau:
- Quỹ từ thiện BVC ủng hộ 60RS (3000K)
- Cụ B_E from BVC: 10RS (500K)
- Cụ Junfang from BVC: 10RS (500K)
- Cụ Hummer H2 Suv from BVC: 10RS (500K)
- Cụ Getz5324 from BVC: 10RS (500K)
- Mợ Nắng from BVC: 4RS (200K)
- Mợ Havu92 from BVC: 4RS (200K)
- Mợ Bling_Bling from BVC: 4RS (200K)

Tổng cộng 112RS (5600K)
BVC và những người bạn sao mà yêu thế. Hôm nào ọp bên đấy nhờ cu Hipp cho dự nhé.

hien1977

Xe tải
Các cụ cho cháu đk 1xe ESCAPE XLS 4 nhớn 2 phòng nhé ! Số DT của cháu đây : 0913.591163

Tribute

Xe container
B3B là ở đâu các cụ? Mấy giờ họp ạ?

hien1977

Xe tải
Kính các Cụ,
Theo danh sách đăng ký, số mem tham gia chuyến OFF xa lần này đã đạt con số kỷ lục với 33 phòng và 21 xe. Để đàm bảo chất lượng và tập trung cho phần còn lại của chuyển đi là chuẩn bị quà cho các cháu, BTC xin tạm không nhận thêm đăng ký mới. Lịch ọp ẹp sẽ được thông báo tới các thành viên có trong danh sách lần này. Xin trân trọng cám ơn tinh thần và tấm lòng của các Mợ/Cụ, và xin hẹn ở một chuyến đi khác. Xin cám ơn chủ thớt đã hoàn thành 1/2 vai trò trước chuyến đi.
Trân trọng
Cụ AD ơi thế cháu có trong DS đi rồi nhé (cháu đk xe thứ 19 mà,hehe ).Có gì hú chau với nhé,số Dt của cháu đây: 0913.591163.Thank cụ nhiều ạ.
- Xe ESCAPE XLS
- Hien1977 + Gấu + 2 người bạn
- Xin ĐK 2 phòng ạ

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com
Kính các Cụ,
Theo danh sách đăng ký, số mem tham gia chuyến OFF xa lần này đã đạt con số kỷ lục với 33 phòng và 21 xe. Để đàm bảo chất lượng và tập trung cho phần còn lại của chuyển đi là chuẩn bị quà cho các cháu, BTC xin tạm không nhận thêm đăng ký mới. Lịch ọp ẹp sẽ được thông báo tới các thành viên có trong danh sách lần này. Xin trân trọng cám ơn tinh thần và tấm lòng của các Mợ/Cụ, và xin hẹn ở một chuyến đi khác. Xin cám ơn chủ thớt đã hoàn thành 1/2 vai trò trước chuyến đi.
Trân trọng
Cụ phang danh sách chốt lên để mọi người check xem có thiếu không nào.

MPV

Xe tải
Cụ AD ơi thế cháu có trong DS đi rồi nhé (cháu đk xe thứ 19 mà,hehe ).Có gì hú chau với nhé,số Dt của cháu đây: 0913.591163.Thank cụ nhiều ạ.
- Xe ESCAPE XLS
- Hien1977 + Gấu + 2 người bạn
- Xin ĐK 2 phòng ạ
Em mới là 19 nhá, cụ còn đăng ký sau em dững 8 phút cơ đấy hehe

ichbinminh

Xe buýt
Dễ bị mắng lắm vì đi từ Điện Biên sang Lào Cai mà chạy để ngủ ở Sa Pa thì mắng cũng đúng thôi, quá cưỡi... vũ trụ xem bèo hoa dâu...
Ơ, thì đúng là em muốn "đi vũ trụ xem bèo hoa dâu" mà cụ 4 Gái :D

Vì nếu muốn hưởng thụ Sapa thì em đã chả đi oto lên tận đấy để ngủ 1 đêm! Em muốn ngó xem con đường tránh ngập của thủy điện Sơn La, đi qua Mường Lay & Tam Đường để so sánh sự khác biệt & đặc biệt là muốn cầm lái chạy trên con đèo Ô Quy Hồ nổi tiếng bằng em FC cơ, cụ chủ tịt hội bàn là hơi ơi >:D<

hien1977

Xe tải
Em mới là 19 nhá, cụ còn đăng ký sau em dững 8 phút cơ đấy hehe
Cụ xem lại cái này đê:
Xe ngựa đời Hán viết
[FONT=&quot]@ all RSer & những người bạn,[/FONT]
[FONT=&quot]
[/FONT][FONT=&quot]Do thực tế chương trình được phát động ở 2 thớt khác nhau & qua cả email nên các mợ & các cụ đăng ký phòng cho chuyến đi này cũng rải rác, vì thế việc tổng kết lại không tránh khỏi sai sót. Em sai đâu, các mợ các cụ chỉnh giúp em nhé, hoặc PM cho em ngoclan7172@yahoo.com. Sđt của em là 0904 142 871[/FONT]

[FONT=&quot]Em cũng lưu tâm là một số mợ & cụ muốn đi ghép xe cho có cặp có đôi nhưng do số lượng xe đăng ký tham gia hạn chế so với số người đăng ký nên tính đến thời điểm này có 5 cụ & mợ chưa ghép được xe & 2 F1 của cụ 3 gái chưa có chỗ gửi gắm. Riêng F1 của nhà cụ 3gai, nhà xe ngựa rất muốn bắt cóc 1 đứa ;)
[/FONT]
[FONT=&quot]Cụ Ngoc Phan XLS đã pm riêng cho em là hiện tại không xếp cụ vào danh sách vì cụ chỉ có thể confirm vào giờ chót.[/FONT]

[FONT=&quot]Rất mong các cụ xe còn chỗ xung phong bắt thêm khách :x >:D< & các mợ các cụ có thể linh động tách cặp tách đôi :)>- để có thể ghép xe.[/FONT]

[FONT=&quot]Tạm thời em đề xuất khả năng ghép người & ghép xe như sau:[/FONT]

[FONT=&quot]Tổng số người đăng ký tham gia: 76 người.[/FONT]
[FONT=&quot]
Tổng số phòng dự kiến: 28 phòng
[/FONT]
[FONT=&quot]- 5 phòng 1 giường đôi.
- 2 phòng 3 giường đơn.
- 22 phòng 2 giường đơn.
- 18 xe đăng ký tham gia (cập nhật tại thời điểm)

[/FONT]
1. Xe Escape
2. Xe Focus

3. Xe Santa Fe cụ Bavanchinnghin có thể ghép thêm 2 khách mời

4. Xe Focus

5. Xe Mazda Tribute

6. Xe Focus

7. Xe Escape

8. Xe Focus có thể ghép thêm 1 khách mời

9. Xe Focus có thể ghép thêm 1 khách mời

10. Xe Focus

11. Xe Mondeo

12. Xe Mondeo có thể ghép thêm 1 khách mời

13. Xe Escape có thể ghép thêm 1 khách mời

14. Xe Focus

15. Xe Focus

16. Xe Escape

17. Xe Focus

18. Xe Escape

Khách mời chờ ghép xe

Khách mời chờ ghép xe

Khách mời chờ ghép xe

[FONT=&quot]

[/FONT]
Xe 19 ESCAPE XLS
4 nhớn + 1F1 đăng ký 2 phòng ạ.
Số DT của em : 0913.591163

[FONT=&quot]Kính các cụ,[/FONT]
[FONT=&quot]Mấy ngày rồi em hơi bị trôi hình & méo tiếng nên ít thò mặt lên đây, cộng thêm chưa giải quyết triệt để được việc xác nhận đặt phòng cho đoàn ngày 03/09/2011 tại Mai Sơn nên em chưa cập nhật lên OF danh sách chốt của đoàn.[/FONT]
[FONT=&quot]Và vì một vài lý do kỹ thuật & điều kiện khách quan không thể đáp ứng việc tăng quy mô đoàn lên hơn nữa nên thay mặt ban vận động chương trình, cụ Andong đã có lời thưa với tất cả ủng hộ viên.
[/FONT]
[FONT=&quot]Em xin được cập nhật danh sách đoàn chốt tính đến thời điểm hiện tại như sau
[/FONT]
[FONT=&quot]Tổng số người đăng ký tham gia: 93 người (bao gồm người lớn, phụ huynh của người lớn, F1)[/FONT][FONT=&quot]
Tổng số phòng chốt: 35 phòng
[/FONT]
[FONT=&quot]- 6 phòng 1 giường đôi.
- 4 phòng 3 giường đơn.
- 25 phòng 2 giường đơn.

[/FONT]
1. Xe Escape
Cứ từ từ + gấu + 2 F1 + (em gái Ruaf có thể ghép xe Escape số 13 bạn của Hipp) 1 phòng 2 giường đơn.

2. Xe Focus

Nguyễn Chi Vân + gấu + 2 F1, 1 phòng 2 giường đơn.

3. Xe Santa Fe

Bavanchinnghin + gấu + 2 F1, 1 phòng 2 giường đơn.

4. Xe Focus

Xe ngựa đời Hán + gấu + 2 F1 + Khoai tây nhà cụ 3 gái, 1 phòng 2 giường đơn.

5. Xe Mazda Tribute
(Cụ Cứ Từ Từ có kế hoạch phải về trước, nên em vote cụ Tribute làm tiểu đội trưởng đội ếch nhá :-bd)
Tribute + gấu + 2 F1, 1 phòng 2 giường đơn.

6. Xe Focus

Thumotty + gấu + 2 F1, 1 phòng 2 giường đơn.

7. Xe Escape

Rebel Blue + gấu + 2 F1, 1 phòng 2 giường đơn.

8. Xe Focus

Ichbinminh + 2 Phụ huynh, 1 phòng 2 giường đơn.

9. Xe Focus

Nhieumucdich + 2 bạn, 1 phòng 3 giường đơn.

10. Xe Focus

Lizhanoi + 3 thành viên gia đình, 1 phòng 3 giường đơn.

11. Xe Mondeo
(Có thể thay qua Everest phút chót tùy theo cơ số người)
Theph + Boeing 787 + Kinh Kha + em gái Theph + Nắng BVC, 2 phòng 2 giường đơn.

12. Xe Mondeo

Hipp + Evolution + Satphelieu + Thu Lan, 2 phòng 2 giường đơn. Có thể ghép thêm 1 nam, mợ Thu Lan sẽ ở phòng khác ;;) các cụ đừng có hồi hộp nhé.

13. Xe Escape

3 bạn của Hipp (2 nam + 1 nữ + em gái Ruaf), 2 phòng 2 giường đơn

14. Xe Focus

Bob07 + bạn Bob07 + Songvedem + gau cua Songvedem, 1 phòng 2 giường đơn & 1 phòng giường đôi

15. Xe Focus

Dũngsic + gấu + Học lái + 30Z, 1 phòng giường đôi, 1 phòng 2 giường đơn.

16. Xe Escape

Hoàngchung06 + gấu + bạn Hoangchung06 + Mon29V, 1 phòng giường đôi & 1 phòng 2 giường đơn.

17. Xe Focus

Andong + gấu + YM9972 + F1 YM9972, 1 phòng giường đôi & 1 phòng 2 giường đơn.

16. Xe Escape
[FONT=&quot]
[/FONT]
3gai + gấu + 2 F1 3gai + 2 phụ huynh, 1 phòng giường đôi & 1 phòng 2 giường đơn.

19. Xe Escape

Langthanghn + gấu + 2 bạn + F1, 1 phòng 1 giường đơn.

20. Xe SUV

MPV + gấu + 2 F1, 1 phòng 3 giường đơn.

21. Xe Escape
[FONT=&quot]
[/FONT]
Hien1977 + gấu + 2 người bạn + F1, 2 phòng 2 giường đơn.

22. Xe Focus

29.A 09861 + gấu + bạn gấu, 1 phòng 2 giường đơn.

Khách mời chờ ghép xe

Nắng (BVC) + Saphire (P.T.Phương) + Thu Lan, 1 phòng 3 giường đơn.

Khách mời chờ ghép xe
[FONT=&quot]
[/FONT]
Smee April, 1 phòng 2 giường đơn (Đi ngày 02/09)

Khách mời chờ ghép xe
[FONT=&quot]
[/FONT]
Miutrang, 1 phòng giường đôi.

Khách mời chờ ghép xe

Hiền & bạn của Hiền (Tân Phương Đông)
[FONT=&quot]

@ cụ hien1977,
[/FONT][FONT=&quot]Mong cụ thông cảm, mã số bình chọn của cụ không thể là 19 được, “first come, first serve” [/FONT]J[FONT=&quot])[/FONT]

[FONT=&quot]@ Thu Lan,[/FONT]
[FONT=&quot]Do mợ Smee April chưa confirm được ngày tham gia theo đoàn từ ngày 01/09 & mợ đang tìm cơ trưởng để bay đêm 01/09 nên tạm thời em ghép mợ vào phòng với Nắng (chi hội BVC) & mợ Sapphire nhé.
[/FONT]
[FONT=&quot]@ mợ Smee April,[/FONT]
[FONT=&quot]Mợ thật quá nhiệt tình với hội & chương trình, tuy nhiên cá nhân em e ngại vì chạy từ HN lên Điện Biên buổi tối ~ 500km thực sự là thử thách lớn & nhiều mạo hiểm nên tuy không ai nói ra nhưng em hiểu rằng không có cơ trưởng nào dám nhận "heavy mission" này. :-ss
[/FONT]
[FONT=&quot]@ all RSer,[/FONT]

[FONT=&quot]Chương trình cập nhật sẽ được cụ Andong chi tiết sau buổi offline & đóng hàng, song song lộ trình đó em cũng phổ biến lên trên này để mọi người nắm được.[/FONT]

[FONT=&quot]Tạm thời số xe, em đánh số theo thứ tự thời điểm em nhận được đăng ký tham gia của các cụ, đăng ký trước ghép vào danh sách trước. Trong thời gian tới, nếu cần thiết em có thể điều chỉnh theo hình thức chia nhóm như cụ 3gái & cụ Songvedem đã gợi ý. Tuy nhiên, do danh sách đăng ký ban đầu tới thời điểm này đã có sự thay đổi nhiều cả về số người & số xe tham gia nên em đã gửi yêu cầu lên ks trên Điện Biên & Mai Sơn nhưng chưa nhận được phản hồi rõ ràng. Đề phòng trường hợp vì những lý do hoặc điều kiện khách quan bất khả kháng không thể đáp ứng, em mong các cụ các mợ hết sức thông cảm nếu có sự thay đổi.
[/FONT]

Chỉnh sửa cuối:

An Dong

Xe điện
Trân trọng cám ơn Cụ Xe Ngựa và tất cả các Mợ/Cụ đã có ý định tham gia chương trình. Trong quá trình thực hiện, nếu có thay đổi hoặc không đáp ứng được nhu cầu của tất cả mọi người mong được thông cảm.

Cụ Xe Ngựa thấy thế nào hợp lý thì cứ làm nhé! Em ngồi cùng xe với cụ Hipp mà. Cụ sửa giúp em cái. Lần này đi kỷ lục quá! #:-s
@ Thu Lan,

Thông tin nguyên bản đây nhá, sửa lại như thế nào :-?

12. Xe Mondeo
Hipp + Evolution + Satphelieu + Thu Lan, 2 phòng 2 giường đơn. Có thể ghép thêm 1 nam, mợ Thu Lan sẽ ở phòng khác ;;) các cụ đừng có hồi hộp nhé.
Em đã phải nói rõ là xe 12 có 3 kụ + với mợ, vì thế 2 phòng 2 giường đơn là để cho 3 kụ kia thôi & có thể ghép thêm 1 kụ khác nữa, còn mợ sẽ ở phòng khác. Em phải làm rõ từng chi tiết không sợ mấy kụ kia lại thấy le lói hy vọng ;))

satphelieu

Xe buýt
Em đã phải nói rõ là xe 12 có 3 kụ + với mợ, vì thế 2 phòng 2 giường đơn là để cho 3 kụ kia thôi & có thể ghép thêm 1 kụ khác nữa, còn mợ sẽ ở phòng khác. Em phải làm rõ từng chi tiết không sợ mấy kụ kia lại thấy le lói hy vọng ;))[/QUOTE]

Thế cụ đã hỏi ý kiến mợ ý chưa? Em e là mợ ấy không muốn chuyển phòng khác đâu. Có khi cụ lại làm mợ ấy buồn roài.

ruaf

Xe máy
93 người,X_X đoàn mình chuyến này đông vui quá ạ!!!:P
Nhưng nói thật là em thấy cực kỳ thương cho các cụ/mợ làm nhiệm vụ hậu cần bởi số lượng người tham gia lớn đến như thế (trong đó có nhà em). Sẽ là vô cùng vất vả để đảm bảo an toàn, đảm bảo ăn, ngủ, nghỉ cho ngần ấy người. Nói thật, nếu là em, khéo nguyên việc kiểm đủ quân số đã làm em :35:
Cho em hỏi thêm tí là nhà mình có cần thêm sức người trong việc đóng quà không ạ? Để em bon chen!!! Nhà mình kiêu lắm ý, lúc trước em đã hỏi là có cần nơi tập kết hàng không mà chả thèm giả lời em câu nào! Biết là nhà FF nhiều người giỏi giang, nhưng em thấy các cụ/mợ bận rộn, vất vả quá. Nếu cần bọn em giúp sức việc gì thì các cụ/mợ cứ hô lên một tiếng nhé.

ym9972

Xe buýt
Lên trên đó nếu có vấn đề gì thì mỗi người góp một tay vào, các cụ cứ an tâm, không lo đâu ợ, mình đi vui là chính, cùng lắm thì vào bản từ tối hôm trước cũng được mờ.
Chỉ có điều, để chủ động, các cụ trên đường nên tuân thủ thời gian một chút, lên đến nơi càng sớm càng tốt để tiện "ra tay" khi cần thiết.

CiFor

Xe đạp
Hôm nay có còn đăng ký được không mấy bác ?

hien1977

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Do công việc gia đình, em bắt buộc phải có mặt ở HN vào ngày mùng 3 DL, tầm trưa mùng 2 là em phải chạy từ ĐB về HN. Vậy nên nhà em sẽ xuất phát trước ngày mùng 1 DL vài ngày, chạy từ tốn, thong thả, cho trẻ lang thang dọc tuyến SL ĐB một chút, có nhà cụ nào mấu và bố trí đc thì lang thang cùng nhà em 1 chuyến.