CHƯƠNG TRÌNH TẶNG QUÀ VÀ THĂM KHÁM BỆNH CHO TT BẢO TRỢ XÃ HỘI YÊN THÀNH - Nghệ An

Trạng thái
Thớt đang đóng

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Em này sẽ thi Đh ngoại ngữ Hà nội ở Thanh Xuân và Đh công nghệ thông tin ở Hcm ạ
Nếu cần để em giúp, chỗ xưởng em sẽ có một phòng riêng để em ý ăn ngủ, tuy hơi nóng nhưng chắc cũng không sao. Sẽ có người đưa em đó đi thi, chỉ cẩn đưa em ấy ra chỗ em thôi, mọi việc em có thể lo được.

mavica

Xe tải
Em này sẽ thi Đh ngoại ngữ Hà nội ở Thanh Xuân và Đh công nghệ thông tin ở Hcm ạ
Nếu cần để em giúp, chỗ xưởng em sẽ có một phòng riêng để em ý ăn ngủ, tuy hơi nóng nhưng chắc cũng không sao. Sẽ có người đưa em đó đi thi, chỉ cẩn đưa em ấy ra chỗ em thôi, mọi việc em có thể lo được.
Em cảm ơn cụ đã chia sẻ :x . Vậy giờ chỉ cần liên lạc lại với anh Sáu và em ấy. Em sẽ thông báo tình hình với cụ :-bd

Chỉnh sửa cuối:

ChinhKOCanChuan

Xe buýt
Mợ cứ bóp cổ em.

Em có suy nghĩ này muốn chia sẻ cùng cả nhà. Năm nay, em này (em đã hỏi tên nhưng quên mất, hic) sẽ thi đại học, không biết em ấy thi trường nào và thi ở khu vực nào. Trong trường hợp em ấy thi ở HN mà không có người thân quen thì nhà mình hoặc bác nào có thời gian sẽ tìm giúp cho em ấy chỗ ăn nghỉ và đi lại sao cho thuận tiện nhất trong mấy ngày diễn ra kỳ thi Đại học/Cao đẳng. Việc này mình sẽ giữ liên lạc với anh Sáu và em ấy để có thông tin chi tiết và lên kế hoạch giúp đỡ tốt nhất. Em rất mong một ngày được nhìn hoặc chỉ cần nghe thấy tin em ấy đã ngồi trên giảng đường đại học. Tự nhiên nghĩ mắt em lại cay cay...

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com

Em có suy nghĩ này muốn chia sẻ cùng cả nhà. Năm nay, em này (em đã hỏi tên nhưng quên mất, hic) sẽ thi đại học, không biết em ấy thi trường nào và thi ở khu vực nào. Trong trường hợp em ấy thi ở HN mà không có người thân quen thì nhà mình hoặc bác nào có thời gian sẽ tìm giúp cho em ấy chỗ ăn nghỉ và đi lại sao cho thuận tiện nhất trong mấy ngày diễn ra kỳ thi Đại học/Cao đẳng. Việc này mình sẽ giữ liên lạc với anh Sáu và em ấy để có thông tin chi tiết và lên kế hoạch giúp đỡ tốt nhất. Em rất mong một ngày được nhìn hoặc chỉ cần nghe thấy tin em ấy đã ngồi trên giảng đường đại học. Tự nhiên nghĩ mắt em lại cay cay...
Ý tưởng này hay đấy mọi người ơi! Chúng ta sẽ đón em ý và đưa đi mấy buổi thi, việc ở có thể ở chỗ cụ Sơn Rách hoặc nhà ai đó. Nếu không có chỗ, cho em nó về nhà em, nhường phòng trẻ con cho em nó tập trung ôn thi mấy ngày! Riêng việc ăn uống đi lại, nhà mình OK lo được mà!

Đề nghị cụ Ribycka gọi điện vào cho anh Sáu đặt vấn đề và lên kế hoạch nhé!

mavica

Xe tải

Các cháu thì có đồ chơi
2 cháu này là anh em ruột cùng bị bệnh xương thủy tinh. Anh trai tên Nghĩa 11 tuổi. Em gái tên Ngân 8 tuổi. Bố em bị nhiễm chất độc màu da cam nên di chứng lên con cái. Thấy hoàn cảnh gia đình khó khăn, anh Sáu thương tình mang về chăm sóc, thỉnh thoảng người nhà các cháu đến thăm. 2 cháu nói năng rất lưu loát, lanh lợi. Hic, cháu còn khoe rằng: mẹ mới sinh thêm em bé được 2 tháng tuổi. Hỏi thăm anh Sáu về tình hình cháu thứ 3 thì nói rằng hình như cháu đó cũng mắc bệnh tương tự :(

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Bận quá, bi giờ mới post hộ mợ Phan Huyền Nhi mấy văn bản tổng kết này ợ:

Điên tiết quá, được dịp mợ Phan Huyền Nhi nhờ mà em không làm cách nào cho nó... dựng đứng lên được. Cụ nào giúp em với! Hu! Hu!

phan huyen nhi

Xe điện

Điên tiết quá, được dịp mợ Phan Huyền Nhi nhờ mà em không làm cách nào cho nó... dựng đứng lên được. Cụ nào giúp em với! Hu! Hu!
Ái dà, mẹ cháu đi đâu mà bố cháu tuýt còi to thế nhỉ? keke

amant

Xe tải
em xem mà nghẹo hết cả cổ...mai cụ trả viện phí cho e đi chụp đốt sống cổ nhé

An Dong

Xe điện
Nhi ơi nhờ nhầm phỏm rồi. Thiều gì xe mà mợ lại đi ngồi Ếch nhỉ. Sao không cứ chọn Prado, Land ấy. May mà hình nó xoay lại được nhá không thì bác sỹ Chi lại vất vả phen nữa.

ChinhKOCanChuan

Xe buýt
Dưng đứng lên được rồi, giờ cụ đòi ngả nó xuống thì em chịu đấy.

Nhi ơi nhờ nhầm phỏm rồi. Thiều gì xe mà mợ lại đi ngồi Ếch nhỉ. Sao không cứ chọn Prado, Land ấy. May mà hình nó xoay lại được nhá không thì bác sỹ Chi lại vất vả phen nữa.

phan huyen nhi

Xe điện

Huhu, em biết chọn lối nào, em biết họn lối nào đây?
keke, mai cụ 3Gai tắm mật gấu xong nhớ kể cho cả nhà nghe cảm giác nhé
. :|

amant

Xe tải
cụ 3Gai tắm mật gấu rùi chắc up ảnh sẽ nhanh hơn pải không ạ

Rybicka

Xe buýt
Em vừa liên lạc với A. Sáu (GD trung tâm), được biết em Vũ chưa có địa điểm trọ để thi tại HN. Nhà mình mỗi người 1 tay giúp em nó yên tâm thi cử các cụ nhé.
Lịch thi cụ thể của em nó, em sẽ cập nhật ngay khi có. Em nghĩ xếp cho cháu nó nghỉ chỗ cụ Sơn Rack là hợp lý nhất, các cụ thấy thến nào.
Cập nhật tình hình của em: Hiện nay đang ngồi ở Lăng Cô đeo kính đen, uống cafe ngắm Bikini..... có nhà đăng ký tiễn gia đình em đến tận cuối tuần, hiện nay gia đình nhà ấy đang ở Đà Nẵng.

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Em vừa liên lạc với A. Sáu (GD trung tâm), được biết em Vũ chưa có địa điểm trọ để thi tại HN. Nhà mình mỗi người 1 tay giúp em nó yên tâm thi cử các cụ nhé.
Lịch thi cụ thể của em nó, em sẽ cập nhật ngay khi có. Em nghĩ xếp cho cháu nó nghỉ chỗ cụ Sơn Rack là hợp lý nhất, các cụ thấy thến nào.
Cập nhật tình hình của em: Hiện nay đang ngồi ở Lăng Cô đeo kính đen, uống cafe ngắm Bikini..... có nhà đăng ký tiễn gia đình em đến tận cuối tuần, hiện nay gia đình nhà ấy đang ở Đà Nẵng.
Có chỗ cụ Sonrack ở là yên tâm rồi, đưa đón thì không lo, nhà mình đông người.
Em có khá nhiều ảnh chụp ở trung tâm, đẹp hay không thì không biết nhưng rất cảm động. Em sẽ post đầy đủ khi về đến HN. Hiện tại thì em vẫn phải tháp tùng 2 lãnh đạo nhí chơi loanh quanh ở biển Non nước.
Chuyến này 2 vợ chồng nhà em hò nhau từ ở nhà: chỉ đến Hà Tĩnh thoai nhé. Ai dè mát chân ga vào đến đây rùi. Cuối tuần nì có vụ hội trại, rồi SNOF5, kiểu gì cũng có mẹt, không có vụ đấy chắc dí xiên vịt luôn :|

Chỉnh sửa cuối:

An Dong

Xe điện
Có chỗ cụ Sonrack ở là yên tâm rồi, đưa đón thì không lo, nhà mình đông người.
Em có khá nhiều ảnh chụp ở trung tâm, đẹp hay không thì không biết nhưng rất cảm động. Em sẽ post đầy đủ khi về đến HN. Hiện tại thì em vẫn phải tháp tùng 2 lãnh đạo nhí chơi loanh quanh ở biển Non nước.
Chuyến này 2 vợ chồng nhà em hò nhau từ ở nhà: chỉ đến Hà Tĩnh thoai nhé. Ai dè mát chân ga vào đến đây rùi. Cuối tuần nì có vụ hội trại, rồi SNOF5, kiểu gì cũng có mẹt, không có vụ đấy chắc dí xiên vịt luôn :|
Bên phò được mấy lãnh đạo toàn cá chuồn, buồn thật.

An Dong

Xe điện
Dìm nhau rồi. Nhớ nhau kiếm cớ thế thôi, nhà triêuth cũng có ở HN đâu.

Trạng thái
Thớt đang đóng