CHƯƠNG TRÌNH TẶNG QUÀ VÀ THĂM KHÁM BỆNH CHO TT BẢO TRỢ XÃ HỘI YÊN THÀNH - Nghệ An

Trạng thái
Thớt đang đóng

phan huyen nhi

Xe điện
Em ủng hộ cụ. Mà cái tiền nhiên liệu này cụ 3G cũng nói trước khi đi rồi mà.
Tình hình đã khỏi hẳn dị ứng chưa chị? Hum nà đợi nhà củ từ về nhà mình off tổng kết chị nhé.

phan huyen nhi

Xe điện
Như em đã trao đổi với anh Sau, chúng ta sẽ đón cháu tại bến xe vì rất khó bố trí người vào đưa cháu ra HN được.
Còn vấn đề người chăm sóc cháu thì em nghĩ không cần vì chắc là cháu có thể tự lo vệ sinh cá nhân được còn những việc khác thì đã có chúng ta lo. Hơn nữa cháu cũng phải tự chăm lo cho bản thân vì còn 1 quá trình học tập rất dài phía trước, không thể có người luôn luôn bên cháu để chăm sóc như khi cháu còn ở trung tâm.
Phương án lập quỹ em cũng rất tán thành... em cũng xin được làm 1 thằng "hâm".
Nếu mợ Muỗi xin cho cháu nó 1 xuất học bổng từ quỹ khuyến học thì tốt quá.
Em thì nghĩ khác. Trường hợp của cháu là ko có cả 2 tay, thế nên việc sinh hoạt cá nhân của cháu ko thể tự lập được, có lẽ cần phải có người hỗ trợ cháu cụ Ry ạ.
Em rất vui vì nhóm chúng ta đã đồng quan điểm, đồng chí hướng trong việc tìm cách giúp cháu.
Mong mọi chuyện sẽ diễn ra tốt đẹp với cháu.

Chutich

Xe tải

Em này là học sinh giỏi 12 năm liền này.Chúc e đỗ đại học nhé!

ChinhKOCanChuan

Xe buýt
Đồng bọn "hâm" với nhau, sao 2 cụ chỉ rủ nhau đi thôi ạ?
Cụ Ryb, cụ ... mợ mavica, mợ muỗi, mợ ... thấy thế có được không nhỉ?

Đúng rồi, đồng ý với Vinh Nguyễn đi. Thế mới gọi là "hâm" chứ. Hôm nào tớ rủ 3G xuống HD nhậu bù nha.

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng

ChinhKOCanChuan

Xe buýt
EM thiển nghĩ như này,
Cần phải có hồ sơ tình trạng của em này, giấy giới thiệu và công văn đề nghị của TT về việc đề nghị giúp đỡ đối với em để gửi ban tuyển sinh của nhà trường, bản sao hồ sơ đăng kí dự thi... Đây là thủ thục pháp lý hoàn toàn bình thường và đơn giản. Nếu mình đến trường nói chuyện và tay không thì em e rằng không có kết quả.

Không biết có bác nào liên lạc được với trường NNHN giúp em ấy không nhỉ?

Vinh Nguyễn

Xe điện
@All: Ủng hộ em đi tiền dầu lặp lại là em ko lấy, coi như chia sẽ bớt khó khăn cho các cháu Cụ & Mợ nhé! OK
Em mạng phép xin mời hội người "Hâm" nhưng có lý xuống Hải Dương chơi nhậu một bữa cho ĐÃ ở Quán Cá Bờ Sông
Cưng ơi! Cưng rủ rê mọi người đi nhá vì Cưng biết chỗ rồi đó,
Trân trọng kính mời

amant

Xe tải
@All: Ủng hộ em đi tiền dầu lặp lại là em ko lấy, coi như chia sẽ bớt khó khăn cho các cháu Cụ & Mợ nhé! OK
Em mạng phép xin mời hội người "Hâm" nhưng có lý xuống Hải Dương chơi nhậu một bữa cho ĐÃ ở Quán Cá Bờ Sông
Cưng ơi! Cưng rủ rê mọi người đi nhá vì Cưng biết chỗ rồi đó,
Trân trọng kính mời
Các cụ đã có nhời e nghĩ các mợ không nỡ từ chối đâu ạ...e cảm ơn cụ
Nhưng hai cụ cứ "Cưng" ơi thế này e nghe mà ốc nổi ạ

Vinh Nguyễn

Xe điện
Mợ nổi đến đâu em theo đến đó nghen Mợ, chả sợ mấy!Keke

amant

Xe tải
Không biết có bác nào liên lạc được với trường NNHN giúp em ấy không nhỉ?
Trong quá trình tuyển sinh các trường sẽ đều nhận được báo cáo của sở giáo dục các tỉnh trong từng trường họp đặc biệt các cụ ạ, và trước khi các trường bắt đầu kỳ tuyển sinh đều pải báo cáo kế hoạch chuẩn bị nữa nên e nghĩ các cụ yên tâm về vấn đề e ý đi thi...nếu không có phòng thi riêng thì cũng có chỗ ngồi viết riêng ạ

An Dong

Xe điện
Trong quá trình tuyển sinh các trường sẽ đều nhận được báo cáo của sở giáo dục các tỉnh trong từng trường họp đặc biệt các cụ ạ, và trước khi các trường bắt đầu kỳ tuyển sinh đều pải báo cáo kế hoạch chuẩn bị nữa nên e nghĩ các cụ yên tâm về vấn đề e ý đi thi...nếu không có phòng thi riêng thì cũng có chỗ ngồi viết riêng ạ
Em chưa biết thế nào nhưng sẽ thử hỏi xem ạ. Từ giờ đến lúc thi đại học cũng còn một tháng nữa ạ.

An Dong

Xe điện
Mợ nổi gai ốc là đúng rồi, em nghe còn nổi cả mụn nhọt nữa đấy. Tuy nhiên là người trong cuộc bọn em hiểu chữ "Cưng" này. Đó là khoảng thời gian không thể nào quên trong chuyến đi tiền trạm "Trạm Tấu", và sau đó là lần quay lại Tạm Tấu làm chương trình. Hôm nào gặp mặt em sẽ giải nghĩa ạ.

amant

Xe tải
cụ hứa cụ làm nhé...mà hey cụ cứ giải nghĩa bây giờ đi ạ, chắc không chỉ mình e nổi ốc đâu ạ

Smee april

Xe điện
Tình hình đã khỏi hẳn dị ứng chưa chị? Hum nà đợi nhà củ từ về nhà mình off tổng kết chị nhé.
Cảm ơn em, chị đỡ hơn một chút. Nhưng cái bệnh này là bệnh cũ, chung sống với lũ. Cuối tuần này chị đi vắng. Lịch off tổng kết thế nào em?

phan huyen nhi

Xe điện
Cảm ơn em, chị đỡ hơn một chút. Nhưng cái bệnh này là bệnh cũ, chung sống với lũ. Cuối tuần này chị đi vắng. Lịch off tổng kết thế nào em?
Dạ, ko có phương án triệt để sao chị? Cứ thỉnh thoảng lại bị ntn thì cũng mệt đấy nhỉ?
Còn vụ off tổng kết chương trình em nghĩ có lẽ nên đợi nhà củ từ về rồi mình off luôn ở SN OF cho tập trung và nóng bỏng, nhỉ?
Nhà Ry ham chơi loại khỏi cuộc chơi.
Các cụ các mợ cho ý kiến đi ạ.

Chỉnh sửa cuối:

amant

Xe tải
Cho e có ý kiến ạ, hôm off sẽ có lịch sau đươc không ạ, không nên gộp vào sn OF, lịch thế nào các cụ/mợ nhà TTTA bàn đi được không ạ?

Trạng thái
Thớt đang đóng