Chương trình kiểm tra ống thở của VitClub tại Tây Yên Tử

tptitoe

Xe tăng
Phòng đẹp thế, nhìn đã thấy hứng lắm rồi. Chắc bác nhầm giá, 300USD chứ không phải 300K đâu. Em đăng ký một suất nhưng không đặt phòng vì hết chương trình đón năm mới thì em phải về để hôm sau có việc sớm.

Lúc ngủ còn nhìn thấy đẹp đâu. Mùa này giá thế thôi, nhất là Tết Tây. Cả vùng Bãi Cháy có khi có mỗi Vitclub thôi. SƯỚNG!

Chỉnh sửa cuối:

phamloimdc

Đi bộ
hay quá, chương trình ngon thật đấy

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Nếu mà nhà nào lo nhà đấy thì ... nhìn sang bên cạnh lại thấy thòm thèm.:P
Em dự là mềnh có thể xuất phát sơm 30p. Về cơ bản sẽ hội tụ các gấu với nhau cho họ vừa gõ nồi vừa lói chiện.~X(
Em khoái nhất là sau vụ SonTinh cắp, gấu nhà em cứ bẩu em liên lạc VitClub xem có chương trình nào mới không.:D
Em dành thời gian ăn trưa từ 12h-1h30 để mình có cơ hội Nổi lửa lên em trên 1 bãi cỏ rộng dọc đường. Chứ nếu mỗi nhà tự mang gói xôi hay cơm nắm thì dễ quá nhưng lại mất đi tính chất cộng đồng và đã bỏ qua 1 phần của trải nghiệm dã ngoại ngoài trời.

EZdong

Xe điện
Em dành thời gian ăn trưa từ 12h-1h30 để mình có cơ hội Nổi lửa lên em trên 1 bãi cỏ rộng dọc đường. Chứ nếu mỗi nhà tự mang gói xôi hay cơm nắm thì dễ quá nhưng lại mất đi tính chất cộng đồng và đã bỏ qua 1 phần của trải nghiệm dã ngoại ngoài trời.
Cụ CT dự tính xem nếu nổi lửa thì đốt cái gì nhé! Nếu không nổi lửa thì có mất đi cái gì của cộng đồng không? Có bỏ qua cái gì trải nghiệm không...............
Trong Chương trình thì cụ bẩu là "mang theo đồ nguội" mờ!

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Cụ CT dự tính xem nếu nổi lửa thì đốt cái gì nhé! Nếu không nổi lửa thì có mất đi cái gì của cộng đồng không? Có bỏ qua cái gì trải nghiệm không...............
Trong Chương trình thì cụ bẩu là "mang theo đồ nguội" mờ!
Vì đợt này trời cũng hơi lạnh, có trẻ con nên em mới tính đến món mì cốc ăn cho nóng ạ, có 2 bếp ga + bếp cồn nữa rồi.

vit29z

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Vì đợt này trời cũng hơi lạnh, có trẻ con nên em mới tính đến món mì cốc ăn cho nóng ạ, có 2 bếp ga + bếp cồn nữa rồi.
+ tương ớt + xúc xích + tí rau
Nghĩ đến đã thấy thèm rồi, em về ăn tối thôi:-h

Duong_CD

Xe máy
Nhìn các cụ rục rịch lên đường mà cháu thèm quá. Mỗi tội cháu có độc 1 mình với Vịt, chả có gấu lớn với gấu bé giống các cụ nên đành hóng vậy :((

Vitgia6996

Xe buýt
Sau ko thấy cụ Bình fasi lên tiếng cho CT nhẩy :o):o):o)

Vitgia6996

Xe buýt
Nhìn các cụ rục rịch lên đường mà cháu thèm quá. Mỗi tội cháu có độc 1 mình với Vịt, chả có gấu lớn với gấu bé giống các cụ nên đành hóng vậy :((
Cụ mấu thế chưa đc roài :P đây cũng có 2 hộ đôc thân , nếu cụ vẫn còn nhiệt huyết xin mời ạ :-/

babatoi268

Xe tải
Em cung tâm trạng giống cụ ~X( 31 /12 em vẫn phải đi làm chiều thì lại liên hoan cty sao số em đen thế

2fast2fear

Xe tăng
Báo cáo các cụ, slide show clip đã hoàn thành, bao gồm 11 parts tương ứng với 11 chuyến đi của Vitclub từ 2008. Chất lượng em để rất cao, HD 720p để dùng cho máy chiếu tối hôm 31 nên không up lên youtube được. Theo các cụ có nên upload đường link bản full lên đây không ợ?

Sucukinhtrang

Xe tăng
Cụ mấu thế chưa đc roài :P đây cũng có 2 hộ đôc thân , nếu cụ vẫn còn nhiệt huyết xin mời ạ :-/
Nhà cháu cũng độc thân đây, rủ mãi mới được thằng em trai đi cùng. Tết mờ

Lazy Kitten

Xe tải
Iem tưởng nick Mèo Lười thì hệ quả là bụng phệ như cái trống chứ hoá ra cũng có bánh khúc ợ? Thía lày phải trà đá Nghĩa Tân sớm thoai, keke
ui, bác lại nói câu làm cháu tổn thương rùi, hic hic.
Vì câu nói này mà nhà cháu quít định tham gia hôm này, hi hi. Bác chuẩn bị thuốc trợ tim nha, không nhìn thấy cái trống lại lăn đùng ra ngất
thì cháu hối hận lắm, hic hic.
Cháu hay ngồi quán trà đá đối diện cửa hàng bán bể cá...Chờ bác...

Lazy Kitten

Xe tải
Cứ khúc nào ra khúc ấy như từ cô Lazy Kitten trở lên là làm người lớn dc rồi nhá.
"Khúc nào ra khúc ấy" cơ à? được thế thì còn gì bằng, em không mong muốn gì thêm, tks bác...:D

2fast2fear

Xe tăng
ui, bác lại nói câu làm cháu tổn thương rùi, hic hic.
Vì câu nói này mà nhà cháu quít định tham gia hôm này, hi hi. Bác chuẩn bị thuốc trợ tim nha, không nhìn thấy cái trống lại lăn đùng ra ngất
thì cháu hối hận lắm, hic hic.
Cháu hay ngồi quán trà đá đối diện cửa hàng bán bể cá...Chờ bác...
hihi, thía mợ ghi danh đăng ký với nhà đèn đi còn giề. Mà pê mờ em cái số cầm tay, chứ không mai em lại ra vỗ vai nhầm mấy chị U50 thì chít :P