Chương trình kiểm tra ống thở của VitClub tại Tây Yên Tử

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Hi cả nhà.
Tớ có lẽ sẽ có 1 Vịt, 1 ông chăn Vịt + 2 người lớn + 1 đứa nhỡ nhỡ và 1 trẻ con nhá :)
Hy vọng là dàn xếp để đi được với các bác :)
Ờ mà tks tất cả các bác nhà ta đã có mặt hôm qua ở sân CT5 và Gold Mal nha.
Vụ chửi nhau với lão trưởng thôn hay phết:P Quota chỉ còn có 1 buổi được chơi ở cái sân í thôi nha. Các bác liệu mờ tính :)) :)) :))

Sucukinhtrang

Xe tăng
Hi cả nhà.
Tớ có lẽ sẽ có 1 Vịt, 1 ông chăn Vịt + 2 người lớn + 1 đứa nhỡ nhỡ và 1 trẻ con nhá :)
Vụ chửi nhau với lão trưởng thôn hay phết:P Quota chỉ còn có 1 buổi được chơi ở cái sân í thôi nha. Các bác liệu mờ tính :)) :)) :))
Có đủ bộ cả nhà Dế nữa chứ cụ. Cứ nhìn nhà ấy mà nhà chùa muốn phá giới quá. Khổ thân bác Tổ trưởng tổ DP vì dân quá, giá như vị cán bộ lào cũng như bác ấy thì lước nhà được nhờ quá.

toanco_k32

Xe tăng
Thêm Sư cụ, bác Vịt xanh với nhà Râu nữa là thành 19 xe rồi :D Còn bác nào đang dập dòm vào nốt đê, kéo đàn vịt 20+ con chạy trên đường cho mấu
@Sư cụ: bạch thầy, "ăn chay" chứ không phải "ăn tray" ạ.

Sucukinhtrang

Xe tăng
Thêm Sư cụ, bác Vịt xanh với nhà Râu nữa là thành 19 xe rồi :D Còn bác nào đang dập dòm vào nốt đê, kéo đàn vịt 20+ con chạy trên đường cho mấu
@Sư cụ: bạch thầy, "ăn chay" chứ không phải "ăn tray" ạ.
Thưa cụ là nếu đã ngủ mặn rồi thì phải ăn tray cụ ợ. Nhà chùa thử rồi chay tịnh khổ lắm ợ.

raotro

Xe container
Hi cả nhà.
Lần này là lớn thật đấy kụ nhá!:D

tptitoe

Xe tăng
Moa có ý kiến về việc ăn uống buổi trưa hôm đi:
- Nên để từng xe của gia đình nào tự lo cho hợp với khẩu vị và ý thích của từng cháu mà các gia đình đã biết rõ.
- Khi nghỉ bỏ ra liên hoan tổng hợp sẽ có nhiều món của ngon vật lạ.
- Tránh vất vả cho hậu cần.
Nếu moa và Máy giặt đi thì chỉ Cơm nắm muối vừng+thịt thăn dim tiêu.
Ực! Ực!

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
- Nên để từng xe của gia đình nào tự lo cho hợp với khẩu vị và ý thích của từng cháu mà các gia đình đã biết rõ.
Ực! Ực!
Cụ cứ khéo phức tạp hóa vấn đề thui.
Cứ để cho mấy mẹ hỏa đầu í hoàn tất thiên chức của họ đi. Cho họ sướng.
Mờ đám Gấu í họ cho ta cái gì thì phải nuốt cái í. Bẩu ăn là phải ăn. Bắt nhịn thời phải chịu. Cãi là chít liền :(
Nói chung cái giống Gấu là kinh lém :P

Chỉnh sửa cuối:

EZdong

Xe điện
Ực! Ực!
Em thấy đề xuất của cụ là hợp lý ạ!
Các Gấu mà lo chung cho cả đoàn thì chí ít cũng phải tầm BBQ như hôm đi Đồng Mô thì mới bõ công!

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Chỉnh sửa cuối:

Vitgia6996

Xe buýt
Phòng đẹp thế, nhìn đã thấy hứng lắm rồi. Chắc bác nhầm giá, 300USD chứ không phải 300K đâu. Em đăng ký một suất nhưng không đặt phòng vì hết chương trình đón năm mới thì em phải về để hôm sau có việc sớm.
Sao cụ lại vât vả thế nhỉ , đằng nào cũng thế . Cụ cứ ăn chơi rồi sáng mai về sớm đỡ khổ hơn ngủ vạ vật dọc đường lúc bia rượu rùi :-/

vitomsau

Xe tải
Máy chiếu projector + màn hình, vụ này có bác nào lo dc ko nhỉ? Hoặc biết chỗ nào cho thuê tốt để em đi thuê 2 ngày?

Máy chiếu thì em cho mượn cái đang dùng ở văn phòng (Sony), Chủ tịch chỉ phải lo màn chiếu thôi. Rảnh lúc nào thì chạy qua công ty em lấy máy.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Máy chiếu thì em cho mượn cái đang dùng ở văn phòng (Sony), Chủ tịch chỉ phải lo màn chiếu thôi. Rảnh lúc nào thì chạy qua công ty em lấy máy.
Ngon rồi, trưa nay có làm tý bia ko nhỉ? Để qua lấy máy rồi mang tời qua lắp thử xe anh Tân luôn?

Segovia77

Xe hơi
Chủ tịch dạo này cứ hở ra là bia, đúng là hồi suân roài :D

Cháu thấy vụ ăn trưa thì như cụ Già gân & cụ Thắng EZdong đã còm men trên kia hợp lý. Gấu nhà em đợt này nhà có việc hiếu tíu tít lu bu quá nên chưa biết có tham gia được vụ hậu cần chuổn bị gì không, chủ tịch thấy có gì cần cứ hú em để em về bàn thảo.

Cả nhà cố gắng kéo lên tầm trên 20 xe đi cho vui đê :D

Ngon rồi, trưa nay có làm tý bia ko nhỉ? Để qua lấy máy rồi mang tời qua lắp thử xe anh Tân luôn?

vit29z

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Nếu mà nhà nào lo nhà đấy thì ... nhìn sang bên cạnh lại thấy thòm thèm.:P
Em dự là mềnh có thể xuất phát sơm 30p. Về cơ bản sẽ hội tụ các gấu với nhau cho họ vừa gõ nồi vừa lói chiện.~X(
Em khoái nhất là sau vụ SonTinh cắp, gấu nhà em cứ bẩu em liên lạc VitClub xem có chương trình nào mới không.:D

viper2007

Xe điện
Hihi, chiều qua hội nhà mình chạy dc quãng đường 150km trên bãi giữa sông Hồng bác ạ. Cỏ dại mọc bát ngát, mùi hương cỏ ngạt ngào dưới vệt bánh xe...
bác thấy em dẫn đường được ko :D

Do đợt này thấy hay có cháy xe, em nhiều nghi ngờ cho chất lượng nhiên liệu nên các bác tiếp nhiên liệu từ nhà cho yên tâm nhé, các xe trang bị bình cứu hỏa và bảo hiểm thân vỏ

Chỉnh sửa cuối:

vit29z

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Thêm Sư cụ, bác Vịt xanh với nhà Râu nữa là thành 19 xe rồi :D Còn bác nào đang dập dòm vào nốt đê, kéo đàn vịt 20 con chạy trên đường cho mấu
Cụ già gân mà lĩnh tiền Tết Tây sớm là đủ 20 xe rồi ạ. Nếu thêm nữa thì cực mấu luôn.
Em dự có thể gắn máy quay phim trên dàn nóc của xe đi sau cùng thì còn có sản phẩm cực kỳ hoành tráng ạ!=D>

tptitoe

Xe tăng
bác thấy em dẫn đường được ko :D

Do đợt này thấy hay có cháy xe, em nhiều nghi ngờ cho chất lượng nhiên liệu nên các bác tiếp nhiên liệu từ nhà cho yên tâm nhé, các xe trang bị bình cứu hỏa và bảo hiểm thân vỏ
Tuyệt đối không đổ xăng ở Bắc Ninh & Bắc Giang. Nơi có nhiều xe bị cháy.

2fast2fear

Xe tăng
NAM VŨ nói:
Trước khi đi beer Gửi cho em nội dung slide vào email nhé