Chương trình kiểm tra ống thở của VitClub tại Tây Yên Tử

Lazy Kitten

Xe tải
hihi, thía mợ ghi danh đăng ký với nhà đèn đi còn giề. Mà pê mờ em cái số cầm tay, chứ không mai em lại ra vỗ vai nhầm mấy chị U50 thì chít :P
bác cứ thấy đứa nào đầu xù như sư tử là cháu đấy ạ . chắc là không nhầm đâu ạ, hi hi
Nhà cháu ghi danh rùi bác ạ. Vịt nhà cháu đây nè...

Chỉnh sửa cuối:

EZdong

Xe điện
Vì đợt này trời cũng hơi lạnh, có trẻ con nên em mới tính đến món mì cốc ăn cho nóng ạ, có 2 bếp ga + bếp cồn nữa rồi.
Đúng rồi bác ạ, bữa trưa dọc đường chỉ nên tập trung lo cho các cháu nhỏ, còn lại thì phiên phiến thôi, để dành đến bữa tối cuối năm.

raotro

Xe container
bác cứ thấy đứa nào đầu xù như sư tử là cháu đấy ạ . chắc là không nhầm đâu ạ, hi hi

THì ra là các cháu gái nhỡ cỡ của lão Vitxanh!:D

raotro

Xe container
Cuối cùng cái vụ buổi trưa dư lào các kụ ơi?

Cháu nghiêng về OGG....nếu có thì chỉ sử dựng đồ uống cộng đồng do Chủ tịch đi chợ. Còn đồ ăn thì dưa góp tự mang.
Và cứ kiểu cơm nắm muối vừng+thịt thăn dim là ổn nhứt. Cháu thề!

raotro

Xe container
Để giảm bớt độ kèm nhèm tăng tính an toàn trên chặng TYT chiều nay nhà cháu sẽ qua Chủ tịch gắn cái mắt Na Tra thái tử.
Hàng nước hai nhưng vẫn hy vọng được hưởng quyền lợi Giáng Sinh + Năm mới vào cái công thợ!:DX_X

Chủ tịch còm men phát, 16h30 Gấu nhà cháu sẽ đưa VIT đến. Cháu bựn.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Để giảm bớt độ kèm nhèm tăng tính an toàn trên chặng TYT chiều nay nhà cháu sẽ qua Chủ tịch gắn cái mắt Na Tra thái tử.
Hàng nước hai nhưng vẫn hy vọng được hưởng quyền lợi Giáng Sinh + Năm mới vào cái công thợ!:DX_X

Chủ tịch còm men phát, 16h30 Gấu nhà cháu sẽ đưa VIT đến. Cháu bựn.
Lắp xong là thêm nửa viên gạch nữa phải hông? Nếu dc thế thì em lắp hộ.

tptitoe

Xe tăng
Lại bàn về cái buổi ăn trưa.
- Nhà nào cũng đều biết rõ khẩu vị của từng thành viên của mình, nhất là các cháu nhỏ. Nếu dùng đồ nguội chung thì Moa vẫn biết nhà nào cũng thủ sẵn 1 it đồ ăn phòng khi các con mình không ăn được những thứ mà "Cộng đồng" lo.>>>lãng phí nặng bụng.
- Còn lúc đó có phải xe nào ngồi xe ấy ăn đâu. Ta rải bạt ra, bầy đồ ăn cùng giao lưu, nếu nhà nào biết chắc có món nào đặc biệt thì mang thêm chút đỉnh "đề phòng". Mà trẻ con lại được ăn nhiều món, chúng tha hồ lựa chọn. Chứ 2 cái bếp con con mà nấu nước giữa trời lộng gió để phục vụ vài chục cốc mỳ là không tưởng đấy, Có đứa ăn xong no nê rồi mà có đứa chưa được ăn, đứng chầu mồm trông tội lắm.
- Đồ uống, nhà moa có sẵn vài chai rượu mà dân sì-cốt-len nó bảo là rượu ngoại, không biết có đúng không? Nhưng uống cũng ngất ngây mà.
- Nếu đi được, moa sẽ nói Máy giặt làm 1 ít nộm bò khô cho mà nhậu. Trộn thật cay để chỉ người nhớn dùng thôi. :D (Các toa đã đọc chuyện " trẻ con không biết ăn thịt chó" của Nguyễn Công Hoan chưa?

P/S: Phương án này có cái khó cho xe nào không có hơi đàn bà như xe cụ "Tân không già"... Vậy các cụ ấy cứ chỉ việc vác bụng đi thôi nhá.

Chỉnh sửa cuối:

viper2007

Xe điện

oạch, hóa ra VX dùng cả nick này. Thế mà em tưởng là cô bé xinh xinh hôm trước #:-s

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Danh sách:

1. Nam Vũ (2L + 2F1)
2. nddu (2L + 2F1)
3. 2fast2fear (1 Vịt, lái Vịt + 1 gấu + gấu con)
4. EZdong + Gấu + F1
5. vitgia9669
6. VCTV (2L+1F1)
7. vitara73 (2L+2F1)
8. vit29z (2L+2F1)
9. toanco_k32: 4lớn + 1bé + 1 vịt.
9.5: Ông già gân cao huyết áp.
10.5: Vitara1508 (2L + 2B)
11. raotro + G + F1 + VIT
12. Getz đú + Gấu + 2 F1
13. 7diops: 1 Vịt + 3L
14. Segovia (2L + 1 F1)
15. Viking + gấu + 2 Nhi đồng thối tai
16. Sucukinhtrang: 1 Vịt+ 2L
17. Vịt Xanh, 1 ông chăn Vịt + 2 người lớn + 1 đứa nhỡ nhỡ và 1 trẻ con nhá
18. Vịt Râu Cứng (ko ngủ đêm)

Hai Nguyen

Xe điện

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

raotro

Xe container
Lắp xong là thêm nửa viên gạch nữa phải hông? Nếu dc thế thì em lắp hộ.
Xin phép cả nhà cháu rót rượu cho Chủ tịch từ giờ đến lúc xuất phát TYT thẳng tiến!:D

Vitgia6996

Xe buýt
Lại bàn về cái buổi ăn trưa.
- Nhà nào cũng đều biết rõ khẩu vị của từng thành viên của mình, nhất là các cháu nhỏ. Nếu dùng đồ nguội chung thì Moa vẫn biết nhà nào cũng thủ sẵn 1 it đồ ăn phòng khi các con mình không ăn được những thứ mà "Cộng đồng" lo.>>>lãng phí nặng bụng.
- Còn lúc đó có phải xe nào ngồi xe ấy ăn đâu. Ta rải bạt ra, bầy đồ ăn cùng giao lưu, nếu nhà nào biết chắc có món nào đặc biệt thì mang thêm chút đỉnh "đề phòng". Mà trẻ con lại được ăn nhiều món, chúng tha hồ lựa chọn. Chứ 2 cái bếp con con mà nấu nước giữa trời lộng gió để phục vụ vài chục cốc mỳ là không tưởng đấy, Có đứa ăn xong no nê rồi mà có đứa chưa được ăn, đứng chầu mồm trông tội lắm.
- Đồ uống, nhà moa có sẵn vài chai rượu mà dân sì-cốt-len nó bảo là rượu ngoại, không biết có đúng không? Nhưng uống cũng ngất ngây mà.
- Nếu đi được, moa sẽ nói Máy giặt làm 1 ít nộm bò khô cho mà nhậu. Trộn thật cay để chỉ người nhớn dùng thôi. :D (Các toa đã đọc chuyện " trẻ con không biết ăn thịt chó" của Nguyễn Công Hoan chưa?

P/S: Phương án này có cái khó cho xe nào không có hơi đàn bà như xe cụ "Tân không già"... Vậy các cụ ấy cứ chỉ việc vác bụng đi thôi nhá.
Già mà ko già ! cám ơn cụ già gân có nhã ý ạ , êm cũng nghĩ mãi xe mình ko biết mang giề đi ăn trưa đây , thấy các cụ bóng bàn mà bụng êm phình tùng khúc ợ . Thôi êm lại mang chai tráng chảo của cụ tặng hôm trc đi để tăng lực ạ .:-ss

EZdong

Xe điện
Báo cáo các cụ, slide show clip đã hoàn thành, bao gồm 11 parts tương ứng với 11 chuyến đi của Vitclub từ 2008. Chất lượng em để rất cao, HD 720p để dùng cho máy chiếu tối hôm 31 nên không up lên youtube được. Theo các cụ có nên upload đường link bản full lên đây không ợ?
Sau khi trình chiếu ở Hạ Long & kết thúc chuyến đi đã rồi cụ hãng từ từ úp lên cụ nhé!