[Funland] Chứng minh ND mẫu mới - Chính thức triển khai

quangtayho

Xe container

hoangvoila

Xe tăng
:)):)):)) Để cho cháu nó lớn đã các cụ .....
Cụ cứ như bọn em ăn được cán bộ ý, lớ ngớ cán bộ bắt bỏ khám thì bủa *** ý chớ. Em thấy cụ thân với hội ý thế mà ko có FB thì hơi "yếu" đấy ợ:))

quangtayho

Xe container
Cụ cứ như bọn em ăn được cán bộ ý, lớ ngớ cán bộ bắt bỏ khám thì bủa *** ý chớ. Em thấy cụ thân với hội ý thế mà ko có FB thì hơi "yếu" đấy ợ:))
Gấu nhà em dữ lắm nên em chả dám xí xớn. Chít ngay :))
Em thấy hội ấy suốt ngày chát chít gì đấy .... Nhưng mà em không để ý, chuyện của bọn trẻ ấy mà. (cháu Huyền nó hơn F1 nhà em có 2 tuổi thôi)

seadog

Xe hơi
ack. Cháu nó hơn F1 nhà bác 2 tuổi, thôi thì cứ cho là cháu nó 20 đi.
Vậy bác Quang năm nay phải đầu 4 *** chơi vơi phỏng?

P/s: em Huyền có phải là em tóc ngắn không các bác :D

hoangvoila

Xe tăng
Gấu nhà em dữ lắm nên em chả dám xí xớn. Chít ngay :))
Em thấy hội ấy suốt ngày chát chít gì đấy .... Nhưng mà em không để ý, chuyện của bọn trẻ ấy mà. (cháu Huyền nó hơn F1 nhà em có 2 tuổi thôi)
thế thì chuẩn cmnl, cụ bảo anh áo đỏ hôm nay cầm tay cháu xong rung rinh mãi muốn xin FB của cháu, cháu có cho không:))

quangtayho

Xe container
ack. Cháu nó hơn F1 nhà bác 2 tuổi, thôi thì cứ cho là cháu nó 20 đi.
Vậy bác Quang năm nay phải đầu 4 *** chơi vơi phỏng?

P/s: em Huyền có phải là em tóc ngắn không các bác :D
Hì hì, Cả 2 câu hỏi của cụ đều tự trả lời đúng :))

thế thì chuẩn cmnl, cụ bảo anh áo đỏ hôm nay cầm tay cháu xong rung rinh mãi muốn xin FB của cháu, cháu có cho không:))
Cứ cho đê :D biết đâu đấy :))

hoangvoila

Xe tăng
mà cụ lấy FB thì phải pm cho em kẻo cụ khác xúc mất thì hỏng ăn nhé:)>-

Winstorm07

Xe container
Thứ bảy này là ngày hẹn lấy CMT mới mà em lại bị nhốt ở nhà máy cả ngày, đành phải để đến chiều thứ 2 tuần sau mới đi lấy được, sốt ruột quá bác Quang ạ :D

quangtayho

Xe container
Thứ bảy này là ngày hẹn lấy CMT mới mà em lại bị nhốt ở nhà máy cả ngày, đành phải để đến chiều thứ 2 tuần sau mới đi lấy được, sốt ruột quá bác Quang ạ :D
Hôm qua lên TT CMND lấy về của tất cả các mợ các cụ làm hôm 26/9 rồi, vì cùng buổi chiều hôm đó có Gấu nhà em cũng làm mà. Các cụ đến lấy đê .... Nếu sợ bị CB ỏi là chưa đến ngày đã đến lấy thì gọi mình ra mình lấy cho :)) Tất nhiên là có tính phí roài :)) :))

halele

Xe tải
Chiều nay, dưới sự "bảo kê" của cụ Quang, iem đã làm xong CMND mẫu mới gọn lẹ :). Cụ Quang đúng là xxx xịn ! Nếu không được tôi rèn ý chí của người CSND có lẽ cụ ý đã té xỉu khi iem đến diện kiến :D. Iem iu cái diễn đàn này vì iem luôn được gọi là mợ :x. Trong khi ở ngoài đời iem đã lên chức cụ 1 tháng rùi #:-s Ngày 01/10 vừa qua iem được nhận quà của Hội người cao tuổi ngành iem trao tặng :-ss

quangtayho

Xe container
Chiều nay, dưới sự "bảo kê" của cụ Quang, iem đã làm xong CMND mẫu mới gọn lẹ :). Cụ Quang đúng là xxx xịn ! Nếu không được tôi rèn ý chí của người CSND có lẽ cụ ý đã té xỉu khi iem đến diện kiến :D. Iem iu cái diễn đàn này vì iem luôn được gọi là mợ :x. Trong khi ở ngoài đời iem đã lên chức cụ 1 tháng rùi #:-s Ngày 01/10 vừa qua iem được nhận quà của Hội người cao tuổi ngành iem trao tặng :-ss
Thực sự là em nghĩ mợ chỉ hơn em vài ba tuổi thôi thế mà ..... :D Công nhận mợ trẻ rất nhiều so với tuổi. (tại em nhìn trộm tờ khai của mợ ...:)) )

asz

Xe hơi
Mẫu cũ còn cấp đến bao giờ thì em chịu, chỉ biết là tại Tây Hồ, Hoàng Mai và Từ Liêm đã dừng cấp theo mẫu cũ rồi. Nếu khi nào có chủ trương "đục lỗ, cắt góc" thì các cụ cứ theo bài của em là BÁO MẤT .... Vô tư cụ chá :))
em cũng dùng bài này hehe nên tính cả cái mới sẽ có thì là 3 cái hehe

tks cụ Quang cái đã

nhờ cụ, em được cầm tay cán bộ công an tên là Thanh Huyền :)), xinh gớm , cụ xin hộ em cái số mô bài hay là phây búc được ko hở cụ:))
ôi có phải cán bộ ngồi bàn số 3 không cụ? em cũng dc cầm tay :))

asz

Xe hơi
mẹ em chiều nay lên 90ND lấy cmt mới rồi đấy :D ko biết có vô tình gặp cụ Quang tay to ko, thấy cụ bà bảo hnay đến đấy thấy vắng
cụ bà nhà em tự lên đó làm ngay sau khi biết tin :)) trước hôm em hẹn với cụ trên này 3 ngày :D
ID của cụ bà nhà em: 001152000001

Winstorm07

Xe container
Hôm qua lên TT CMND lấy về của tất cả các mợ các cụ làm hôm 26/9 rồi, vì cùng buổi chiều hôm đó có Gấu nhà em cũng làm mà. Các cụ đến lấy đê .... Nếu sợ bị CB ỏi là chưa đến ngày đã đến lấy thì gọi mình ra mình lấy cho :)) Tất nhiên là có tính phí roài :)) :))
Vậy hả cụ Quang?!!!
Nhẽ để mai em lên xem thế nào nhỉ, em đọc pass là cụ Quangtayho xem có được ko nhé :D

seadog

Xe hơi
Hì hì, Cả 2 câu hỏi của cụ đều tự trả lời đúng :))
Thế thì bác hơn em nhiều tuổi quá. Kính bác mấy ly (b)
Hôm em làm thì được em tóc dài cầm tay chứ không phải em Huyền, nhưng em Huyền nhìn cũng "bắt mắt" hơn thật :D

hoangvoila

Xe tăng
em cũng dùng bài này hehe nên tính cả cái mới sẽ có thì là 3 cái hehe

ôi có phải cán bộ ngồi bàn số 3 không cụ? em cũng dc cầm tay :))
Cán bộ giờ ưa nhìn mà thương dân như e nó hiếm lắm, em xin mãi FB cụ quang ko cho đây :((

quangtayho

Xe container
asz nói:
mẹ em chiều nay lên 90ND lấy cmt mới rồi đấy :D ko biết có vô tình gặp cụ Quang tay to ko, thấy cụ bà bảo hnay đến đấy thấy vắng
cụ bà nhà em tự lên đó làm ngay sau khi biết tin :)) trước hôm em hẹn với cụ trên này 3 ngày :D
ID của cụ bà nhà em: 001152000001
Vậy thì đung ròi. Chiều qua khi em đang hướng dẫn cho các cụ khai tờ khai thi co 1 bác lấy CM xong ra khoe với bọn em. 1 mợ còn xui cụ ba về oánh lô theo số ID đấy. Cụ hỏi xem có đúng ko? :)) . Em còn giải thích cho bác về ý nghĩa của dãy số ID nữa

Gửi từ ĐTDĐ của tôi

quangtayho

Xe container
Winstorm07 nói:
Vậy hả cụ Quang?!!!
Nhẽ để mai em lên xem thế nào nhỉ, em đọc pass là cụ Quangtayho xem có được ko nhé :D
Em trả kết quả tên là Ngọc, cụ cứ nói là anh Quang bảo có CMrồi. Nếu có gì thi "gọi điện cho người thân" :))

Gửi từ ĐTDĐ của tôi