[Funland] Chứng minh ND mẫu mới - Chính thức triển khai

4x4

Xe tăng
tks cụ Quang cái đã

nhờ cụ, em được cầm tay cán bộ công an tên là Thanh Huyền :)), xinh gớm , cụ xin hộ em cái số mô bài hay là phây búc được ko hở cụ:))
Ôi giời, ko lẽ cũng báo mất CMND để đi làm cái mới vì lý do này thì xấu hổ nhể...:))
Nhưng e đang tiếc cái CMND hiện tại số đẹp, dễ nhớ mà làm cái mới cụ quang cho số mới đọc sang vành lưỡi thì tiếc lắm, tiếc lắm ạ :D

tranhainam

Xe điện
quangtayho nói:
Hôm qua lên TT CMND lấy về của tất cả các mợ các cụ làm hôm 26/9 rồi, vì cùng buổi chiều hôm đó có Gấu nhà em cũng làm mà. Các cụ đến lấy đê .... Nếu sợ bị CB ỏi là chưa đến ngày đã đến lấy thì gọi mình ra mình lấy cho :)) Tất nhiên là có tính phí roài :)) :))
Đúng ngày em làm roài, chiều nay phải ra hỏi mấy cán bộ ở đấy cái, nhưng 0 mang hộ khẩu thì chắc 0 lấy đc

toechuoi

Xe tăng
Chiều nay em ở đấy từ 14h làm cho 4 cụ và 1 mợ cơ mà. Sao cụ không ới em 1 câu. Vừa về nhà xong.
Em phải về đi làm nên em làm cho cụ từ 13h30...hehe...vắng vẻ nên có một tí đã xong...đâm ra k bắt tay cụ được....hehe...
Dưng mà em Huyền chỗ đấy xinh thật cụ ạ....;))

sondong

Xe điện
Cám ơn cụ Quang nhìu nhá....sáng nay vừa lấy cái cmt xong...em nhỡ mất cái giấy hẹn........cám ơn cụ nhiều nhá...Chiều phải tất tay em lô 89 mới được=D>@};-

asz

Xe hơi
Vậy thì đung ròi. Chiều qua khi em đang hướng dẫn cho các cụ khai tờ khai thi co 1 bác lấy CM xong ra khoe với bọn em. 1 mợ còn xui cụ ba về oánh lô theo số ID đấy. Cụ hỏi xem có đúng ko? :)) . Em còn giải thích cho bác về ý nghĩa của dãy số ID nữa
haha đọc rep. của cụ mà em chết cười :)) thảo nào hqua về mẹ em chém em kinh thế, giải thích chữ số gì thì mã gì :))
Chưa hết, cụ bà nhà em hqua xuống Hà Đông lấy CMT cho ông cụ (do cứ tưởng phát hành loại mới nên cg đi làm lại), cả Hà Đông cứ trầm trồ suýt soa :)) rồi cụ bà em lên xe buýt khoe nữa (toàn đi bus) còn hnay về ủy ban xã khoe tiếp :))

manhtai264

Xe tải
haha đọc rep. của cụ mà em chết cười :)) thảo nào hqua về mẹ em chém em kinh thế, giải thích chữ số gì thì mã gì :))
Chưa hết, cụ bà nhà em hqua xuống Hà Đông lấy CMT cho ông cụ (do cứ tưởng phát hành loại mới nên cg đi làm lại), cả Hà Đông cứ trầm trồ suýt soa :)) rồi cụ bà em lên xe buýt khoe nữa (toàn đi bus) còn hnay về ủy ban xã khoe tiếp :))
Hôm qua e cũng gặp cụ bà, cũng thấy số của cụ bà đẹp, cũng nghe mợ xui lô đề - cơ mà cụ bà ko chơi chỉ đi khoe thôi ah. Phải gọi là "hot cụ bà" - đi đến đâu cũng thành trung tâm của sự chú ý. :)):)):))

linhjun

Xe tải
mẹ em chiều nay lên 90ND lấy cmt mới rồi đấy :D ko biết có vô tình gặp cụ Quang tay to ko, thấy cụ bà bảo hnay đến đấy thấy vắng
cụ bà nhà em tự lên đó làm ngay sau khi biết tin :)) trước hôm em hẹn với cụ trên này 3 ngày :D
ID của cụ bà nhà em: 001152000001
ối hóa ra bác này là mami cụ à,hôm qua e có lên đó cùng mấy đứa e,mẹ bác lấy xong khoe với mấy a e luôn,công nhận cụ chơi được cái ID số oách quá

linhjun

Xe tải
Vậy thì đung ròi. Chiều qua khi em đang hướng dẫn cho các cụ khai tờ khai thi co 1 bác lấy CM xong ra khoe với bọn em. 1 mợ còn xui cụ ba về oánh lô theo số ID đấy. Cụ hỏi xem có đúng ko? :)) . Em còn giải thích cho bác về ý nghĩa của dãy số ID nữa

Gửi từ ĐTDĐ của tôi
hêhe e xui bác ý oánh lô đây nè bác ,hahaa

quangtayho

Xe container
Cám ơn cụ Quang nhìu nhá....sáng nay vừa lấy cái cmt xong...em nhỡ mất cái giấy hẹn........cám ơn cụ nhiều nhá...Chiều phải tất tay em lô 89 mới được=D>@};-
Nếu thích thì sáng T7 nên làm cái mới đê cho nó hoành .... Riêng Tây Hồ thì coi như ...... nhà trồng được :))

seadog

Xe hơi
Vợ em chỉ rảnh sáng thứ 7.
Bác Quang có bảo kê cho vợ em làm ở Nguyễn Du sáng thứ 7 này được không?

dang_tim_xe

Xe điện
Hu hu, em bắt đền cụ Quang Tay To. Cụ chả bảo trước, đến lấy CM mới thì em CA xinh gái cầm bút gạch toẹt cái số CM cũ và ghi bằng số mới. :(( làm sao giờ cụ Quang ời?? Thế là cái CM cũ của em hết hiệu lực á?? :-s

mazda368

Xe tải
Cụ Quang ơi em và bạn em làm CMT trên Tây hồ nhà mình hôm 2/10, em thấy giấy hẹn ghi 18/10 mới trả, hôm nào có cụ nhắn em đến lấy sớm nhé về em đi khoe cho nó nóng hổi :)).
Cám ơn cụ nhiều.

quangtayho

Xe container
Vợ em chỉ rảnh sáng thứ 7.
Bác Quang có bảo kê cho vợ em làm ở Nguyễn Du sáng thứ 7 này được không?
Thứ 7 em phải làm việc trên quận Tây Hồ. Cụ cứ đưa Gấu ra 90 NDu đê, nếu có biến thì alo cho em. Nếu cụ muốn chu đáo hơn với Gấu thì chiều T2 (tầm 14h) em sẽ phục vụ 2 vợ chồng cụ.

Hu hu, em bắt đền cụ Quang Tay To. Cụ chả bảo trước, đến lấy CM mới thì em CA xinh gái cầm bút gạch toẹt cái số CM cũ và ghi bằng số mới. :(( làm sao giờ cụ Quang ời?? Thế là cái CM cũ của em hết hiệu lực á?? :-s
CỤ vẫn cầm cái CMND cũ còn giề. Theo quy định trong sổ Hộ khẩu chỉ được phép tồn tại 1 số CMND. Bọn em mong có cái dấu như trên 90Ndu để giải quyết nhanh cho dân mà không được đấy cụ ơi.

Cụ Quang ơi em và bạn em làm CMT trên Tây hồ nhà mình hôm 2/10, em thấy giấy hẹn ghi 18/10 mới trả, hôm nào có cụ nhắn em đến lấy sớm nhé về em đi khoe cho nó nóng hổi :)).
Cám ơn cụ nhiều.
Chiều nay em mới chuyển dữ liệu của ngày 2/10. Có thể T3 hoặc T3 là có vì trên Bộ họ nghỉ T7 :(

thanks bác tình hình là không đc ổn cho lắm
Cái gì không ổn hả cụ, nọ nói rõ 1 chút được không ạ ????

asz

Xe hơi
Các cụ kể mà em buồn cười quá :))
chả là cụ bà em mới đi chơi SG về nên hqua nhiều chuyện chỉ kể chuyện đi SG, chưa kể chi tiết chuyên lô tô kia :)) may là hqua ko có 01 :P mai em sẽ bẩm lại với mẹ em chuyện này :))

Hôm qua e cũng gặp cụ bà, cũng thấy số của cụ bà đẹp, cũng nghe mợ xui lô đề - cơ mà cụ bà ko chơi chỉ đi khoe thôi ah. Phải gọi là "hot cụ bà" - đi đến đâu cũng thành trung tâm của sự chú ý. :)):)):))
ối hóa ra bác này là mami cụ à,hôm qua e có lên đó cùng mấy đứa e,mẹ bác lấy xong khoe với mấy a e luôn,công nhận cụ chơi được cái ID số oách quá
hêhe e xui bác ý oánh lô đây nè bác ,hahaa

linhjun

Xe tải
bác Q ơi hn nhờ bác mà e lấy đc CMT mới khi bị mất giấy hẹn ,nhưng mà e ko thấy cô gái kia gạch số CMT cũ trong Hổ khẩu của e đâu cụ ạ,thế là e vẫn dùng CMT cũ và CMT mới chưa có hiệu lực đúng ko cụ?????