[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lương có thể để múc chứng !

vt_hoa

Xe tăng
Cờ bạc phải có thắng thua mới tạo được cảm giác để theo. Theo nghề cờ bạc (chứng là sòng lớn đấy) nếu chỉ thắng và thua không thì nhiều người không theo, thiếu cảm xúc. Chứng khoán nhà mình là siêu sới, tham gia chấp nhận hên xui và tùy thuộc bản lĩnh. Nhiều khi cuộc sống không làm gì thì quá nhàm chán

FC MU

Xe tải
em thì kiến thức chứng cổ cũng ko nhiều.nhưng em thấy đợt này tổng vệ sinh 2 sàn ít khi vượt quá 700 tỷ thì chứng tỏ là thị trường còn rất nhiều vấn đề,có chăng thì có những phiên bull để tay to câu gà.

Ngoccu

Xe tăng
Phiên ngày mai 9/10 sẽ rung + lắc rất khủng khiếp, BVS, KLS,VND lộ giá sàn . PVX, PVF dư bán TC. Có người bán sẽ có người mua, có ngừoi mua sẽ có người bán. Phiên mai rất thú vị, là một trong những phiên quyết định xu hướng ngắn hạn của thị trường. Khuyến nghị các cụ cầm cổ nên đóng bảng đi chơi, các cụ muốn mua hãy uống thuốc trợ tim trước ko ngất o:-)

Ngoccu

Xe tăng
Dòng tiền có dấu hiệu chuyển dịch, nên em out những CP có tính đầu cơ cao, out PVX,BVS,KLS .
KBC,OGC thì chưa về, ôm tiếp

kenta84

Xe hơi
Dòng tiền có dấu hiệu chuyển dịch, nên em out những CP có tính đầu cơ cao, out PVX,BVS,KLS .
KBC,OGC thì chưa về, ôm tiếp
Hú ba hồn bảy vía cụ VL bật nắp quan tài dậy mà xem kìa, ôi trời ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Chỉnh sửa cuối:

Ngoccu

Xe tăng
Hú ba hồn bảy vía cụ VL bật nắp quan tài dậy mà xem kìa, ôi trời ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Chết chung lỗ KBC roài cụ ơi, đêm qua có tin xấu làm em mất ngủ, đào sẵn huyệt rồi, ai ngờ... hi hi

milevsko

Xe tăng
TSB cái thị trường này, đúng là đánh bạc, con PVA em bắt đáy ở 5, ra tin xấu nó rơi về 4, em vẫn cắn răng cắn cỏ ôm chặt kiên quyết không bán lỗ, thế mà mấy hôm nay ngày nào nó cũng CE, hôm nay rung lắc em thấy rét, bán sạch sẽ ở giá 4.9, âm mất mấy trăm tiền giao dịch, bây giờ cuối giờ nó lại CE dư mua mới nhục cái thân em. Để đến bây giờ có phải em dc mấy triệu không, hu hu.
Đợt này con nào hoà vốn là em bán hết, cầm tiền. Con nào lỗ nặng em vẫn ôm chặt đợi 1 - 2 năm nữa TT phục hồi e lại bán ra. TSB cái thị trường này, toàn ăn dỗ tiền của bà. Hu hu.

thangtran

Xe tải
TSB cái thị trường này, đúng là đánh bạc, con PVA em bắt đáy ở 5, ra tin xấu nó rơi về 4, em vẫn cắn răng cắn cỏ ôm chặt kiên quyết không bán lỗ, thế mà mấy hôm nay ngày nào nó cũng CE, hôm nay rung lắc em thấy rét, bán sạch sẽ ở giá 4.9, âm mất mấy trăm tiền giao dịch, bây giờ cuối giờ nó lại CE dư mua mới nhục cái thân em. Để đến bây giờ có phải em dc mấy triệu không, hu hu.
Đợt này con nào hoà vốn là em bán hết, cầm tiền. Con nào lỗ nặng em vẫn ôm chặt đợi 1 - 2 năm nữa TT phục hồi e lại bán ra. TSB cái thị trường này, toàn ăn dỗ tiền của bà. Hu hu.
hầy, chia buồn với mợ. Chứng ơi là chứng. Báo hại anh em quá.

springseavn

Xe máy
Các cụ oánh chứng kiếm car, hôm nay dòng tiền bắt đầu vào rồi đấy, giữ chắc lái nhé. Chúc mừng bác nào vớt được KBC ITA từ mấy hôm trước.

bingetz

Xe tải
Các cụ thử đanh giá con LCS giúp em phát...........

KafeDel

Xe tăng
TT vẫn đà tăng mà box ảm đạm quá nhỉ! Chắc các cụ các mợ cũng bán gần hết như em rồi hả?

Ngoccu

Xe tăng
TT vẫn đà tăng mà box ảm đạm quá nhỉ! Chắc các cụ các mợ cũng bán gần hết như em rồi hả?
Đoạn này làm gì có ai có hàng mấy đâu cụ, bị kẹp thì cũng bán hết ở đáy rồi, cầm tiền thì ko dám mua. Đoạn dễ ăn dễ chơi thì lại rất ít người thích hihi.
Ngày mai em lại lên tầu, nhưng phải chọn đúng hàng mới có cháo hành mà ăn he he

Mr.Tam

Xe buýt
Cụ VL-chua cứ nhảy lên nhảy xuống, chui vào chui ra liên tục không mỏi nhỉ. Em có hơn 160K DLG (~3.9), 5k CSM (22) , 12k HBB (4.1 nhưng chưa biết bao giờ được giao dịch lại) vẫn trong tủ, mấy hôm nay chẳng mua được gì lên sáng nay chẳng buồn đặt lệnh nữa.

KafeDel

Xe tăng
Đoạn này làm gì có ai có hàng mấy đâu cụ, bị kẹp thì cũng bán hết ở đáy rồi, cầm tiền thì ko dám mua. Đoạn dễ ăn dễ chơi thì lại rất ít người thích hihi.
Cụ lên hàng gì thì nói để anh em nghiên cứu có đu theo hay ko. Hôm nay em làm tí Trần Anh cho đỡ buồn rồi!
Mai CSM của cụ Tâm mà có giá đẹp em cũng làm tí.

Ngoccu

Xe tăng
Cụ VL-chua cứ nhảy lên nhảy xuống, chui vào chui ra liên tục không mỏi nhỉ. Em có hơn 160K DLG (~3.9), 5k CSM (22) , 12k HBB (4.1 nhưng chưa biết bao giờ được giao dịch lại) vẫn trong tủ, mấy hôm nay chẳng mua được gì lên sáng nay chẳng buồn đặt lệnh nữa.
ko nhảy ra nhảy vào thì ăn làm sao được hả cụ ? cụ ko thấy sóng sánh nó chỉ lên có 10-20% mỗi mã, khi CP của mình hết lực thì phải cơ cấu sang CP khác chưa tăng chứ. còn nếu cứ nằm im thì lại công cốc thôi, mua trúng đáy thì có ăn 1 chút, còn mua lệch nhịp là tèo ngay. Lúc nào sóng to, sóng dài thì mới nằm im, còn giờ thì 10-20% là quá quý rồi, mong đợi gì hơn.

oto2banh1618

Xe điện
Cụ Mr Tâm nói cũng đúng mà cụ VLchua cũng chả sai...vì 2 cụ ở 2 môn phái khác nhau mà

newave

Xe tải
Rón rén vừa *** vừa run thì 10-20% bé tí.
Đến lúc tự tin thì lại chui vào quan tài với 10-20% lỗ to dùng.

Các cụ đừng thắng mà kiêu, bại mà nản là OK.

Em ko mất tiền cũng chẳng được, tuy nhiên hóng các cụ cũng thấy vui.

milevsko

Xe tăng
Cụ phán đúng, mọi lần em nhảy nhót, chợ búa rất ghê mà đợt này cũng chùn tay, lỡ sóng rùi,
Cụ nào vợt dc em PVA hôm thứ 6 giá 4.1 thì hôm nay chốt lãi ăn to nhỉ, con này đã hơn 5 phiên CE rùi, hãi quá cơ :-o
Em đợt vừa rồi ôm em SCR giá 6.5, mấy lần định bán khi về giá nhưng ham ăn to lại thôi, có lần nó tụt về dưới 6 mà em chết khiếp, hôm nay chạy dc giá CE 6.7 mà nhẹ hết cả người.