[Funland] Chơi forex

bachkhoak40

Xe điện
Dầu WTI lao dốc - 80% xuống 4$, đã cảnh báo sớm cho cccm, nhờ có cuốn bí kíp này

congdat

Xe đạp
chơi món này thì 60 củ học phí của cụ chủ là bình thường, nói chung chả có nghiên cứu tính toán phân tích gì hết, đỏ đen như bacarrat thôi

bachkhoak40

Xe điện
Thất nghiệp tại Mỹ gấp 10 lần đỉnh mọi thời đại ( 2008) từ lúc khai sinh nước Mỹ đến nay
GDP TQ thấp kỷ lục từ trc đến nay
Chứng khoán mỹ chứng kiến phiên giảm kỷ lục
Tài sản FED tăng lập đỉnh mới mọi thời đại
Giá đầu rớt từ 80$ xuống -47$ . Lần đầu tiên giá dầu âm .
CÒN THỨ ĐIÊN RỒ GÌ ĐANG CHỜ NỮA ?

peugeot

Xe tải
Thất nghiệp tại Mỹ gấp 10 lần đỉnh mọi thời đại ( 2008) từ lúc khai sinh nước Mỹ đến nay
GDP TQ thấp kỷ lục từ trc đến nay
Chứng khoán mỹ chứng kiến phiên giảm kỷ lục
Tài sản FED tăng lập đỉnh mới mọi thời đại
Giá đầu rớt từ 80$ xuống -47$ . Lần đầu tiên giá dầu âm .
CÒN THỨ ĐIÊN RỒ GÌ ĐANG CHỜ NỮA ?
Trong nguy có cơ gì không cụ

nsiakmsok1

Xe tăng
chỗ em ở có Núi - Sông - Hồ - Biển - Đảo ợ , các c
Em cũng chả định còm, nghĩ mà thấy hận mình. Em năm nay mới 31 tuổi. Nhưng các trò như Lô đề, Roulette, thêm cả món Fx này nữa . Lô đề em chơi lúc học đại học, bố mẹ đã phải trả nợ gần 300tr năm 2008. Xong hồi đó quyết tâm học và cũng ra trường năm 2011. Em học kinh tế nên cứ nghĩ mình giỏi, đi làm 2012 thì bập vào Roulette trên ư88, sau 2 năm em lại phải nhờ bme và vợ trả nợ 800tr nữa. Năm 2015, em làm bảo hiểm của vietinbank, thu nhập cũng khá , nhưng mà tính em vốn không chịu ngồi yên. Em dính vào Fx năm 2016, sau 2 năm tiếp em
Bị mất 1.2 tỉ. Lúc này gia đình uất em lắm rồi, nhưng do em có 2 con nhỏ, chính 2 đứa nó đã cứu em. Do nhà em đất rộng, sau 2 lần vỡ trước, bme em bảo hứa cho 2 cháu miếng đất đang ở khoảng 600m2. Giá thời điểm đó 10tr/m2 . Vợ em bảo để 2 con cứu bố nó, vậy ô bà quyết định bán đi để trả nợ cho em. Trả nợ xong ông bà cho cháu 2 tỉ , và cho anh chị em mỗi ng 1 tỉ nữa. Ông bà để 500 tiết kiệm, sau ông bà chuyển về ở với anh trai em.
Số em cũng chưa tận cùng, sau lần đó, vk ck em mua căn chung cư xã hội 480tr/75m2 trên thành phố. Số còn thừa vk ck em mua miếng đất cũng trên tp, hồi đó mua được của ng quen. Mặt rộng 6m và dài 18m, giá 2.1 tỉ . Sau đến 2019 em bán được 8 tỉ miếng đất đó :) . Giờ em mua được 2 căn nhà cũng mặt kinh doanh và cho thuê được 18tr/2 căn. Em hiện làm bên Ngân Hàng X.
Em khuyên các cụ là Fx nó là đánh bạc, mà đánh bạc thì chả bao giờ ăn được. Khi dính vào mấy món này thì đầu óc mụ mị, chả thiết tha làm ăn các cụ ạ. Cụ nào lỡ mất thì dừng, cụ nào chưa dính thì tỉnh táo không bị dính. Nhiều lúc cánh cửa này khép lại thì lại có cánh cửa khác mở ra các cụ ạ.
P/s: hồi đó em đánh vàng ạ!

bachkhoak40

Xe điện
Sàn vàng hồi bầu Kiên thì kinh rồi cụ

Chỉnh sửa cuối:

bachkhoak40

Xe điện
Hợp đồng WTI tháng 6 liệu có lặp lại tương tự như tháng 5?
Giao dịch hợp đồng WTI tháng trước với mức giá tiêu cực sâu như vậy có lẽ là một sự kiện một lần trong đời, nhưng chúng ta có thể mong đợi một động thái tương tự vào tháng Sáu.
Sự mất cân đối cung-cầu có thể giảm bớt một chút nhưng nó sẽ không biến mất. Thỏa thuận OPEC + sẽ bắt đầu sớm, nhưng điều đó gần như không tác động. Các doanh nghiệp đóng cửa và thua lỗ đang gây khủng hoảng cung với tốc độ nhanh hơn cho nhiều quốc gia. Các doanh nghiệp đang bắt đầu hoạt động trở lại có thể giúp nhu cầu tăng nhẹ, nhưng tăng trưởng kinh tế đang trong tình trạng ảm đạm và lĩnh vực vận chuyển đường dài, đặc biệt là bằng đường hàng không, sẽ vẫn còn hạn chế. Vì vậy, những tuần tới, khả năng dự trữ dầu sẽ giảm sâu hơn với một tốc độ nhanh vừa phải. Nhu cầu thực sự cũng sẽ chưa cao. Cùng với đó là một số lượng lớn các vị thế mua đầu cơ thua lỗ. Và những vị thế này sẽ bị đảo ngược khoảng một tuần trước khi hết hạn, gây áp lực giảm giá đáng kể cho hợp đồng tương lai gần nhất.
Bạn có thể nghĩ rằng mọi người đã rút kinh nghiệm và rằng những gì trải nghiệm về phí tổn cắt cổ khi ở vị thế mua ròng vào thứ Hai vừa qua sẽ loại bỏ sự tự mãn. Vì vậy, tôi không hy vọng sẽ thấy bất cứ điều gì cực đoan, nhưng giá giảm xuống một con số sẽ là dự báo của tôi trừ khi có một số thay đổi cơ bản lớn trong tháng tới.
Như Eddie van der Walt đã viết ngày hôm qua, CL1 đã xuống sâu, CL2 chắc chắn sẽ đi theo -- Nó sẽ chỉ không xuống sâu tới mức giá âm như CL1
Giá dầu cuối năm sẽ ở đâu? Đó là một cuộc chơi khó đoán. Nó đòi hỏi một số mức độ chắc chắn về dịch bệnh và nền kinh tế, và mùa công bố thu nhập và đại hội cổ đông đang diễn ra cho thấy rõ rằng chẳng có nhà lãnh đạo doanh nghiệp nào có manh mối về điều đó.
Bloomberg