[Funland] Chơi dại mất bạn

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Nay chán đời nghĩ dại cccm ạ, tự nhiên nhớ xưa có đọc bài thử bạn bằng cách... Vay tiền
Ờ thì đang chán, cũng khó khăn test thử xem, chọn list mấy bạn có điều kiện và hay qua lại. Mục tiêu: 50 củ, thấp hơn thì không đáng công hỏi làm gì cho mệt
1 thằng mới đổi vợ 2 "Tao vừa lấy xe xong nên không có" ok lý do cũng được, next
1 thằng hôm trước nói chuyện có dự định sắm vk 2 "tao chuẩn bị lấy xe, còn thiếu 1 chút nữa mới đủ" next tiếp
1 thằng có công ty riêng làm ăn tốt trong lĩnh vực nha khoa "tao đang có cái HĐ với đối tác nước ngoài, chờ mấy tháng nữa thì thoải mái" rồi okie biết thế
1 thằng nữa làm trưởng phòng 1 bv cũng lớn trong tp "tao đang học tiến sĩ mất cũng kha khá nên đợt này không có"
Vứt cmn điện thoại đi không gọi nữa, ah còn 1 cú cho "con bạn thân" từ cấp 2 thỉnh thoảng trêu nhau mấy câu "okie mấy hôm nữa tôi chuyển cho"
Chơi dại xong chả biết có mất bạn nào không, chia sẻ với cccm tý
6V4 PRADOnamdq vào thớt đi nào :))

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Nay chán đời nghĩ dại cccm ạ, tự nhiên nhớ xưa có đọc bài thử bạn bằng cách... Vay tiền
Ờ thì đang chán, cũng khó khăn test thử xem, chọn list mấy bạn có điều kiện và hay qua lại. Mục tiêu: 50 củ, thấp hơn thì không đáng công hỏi làm gì cho mệt
1 thằng mới đổi vợ 2 "Tao vừa lấy xe xong nên không có" ok lý do cũng được, next
1 thằng hôm trước nói chuyện có dự định sắm vk 2 "tao chuẩn bị lấy xe, còn thiếu 1 chút nữa mới đủ" next tiếp
1 thằng có công ty riêng làm ăn tốt trong lĩnh vực nha khoa "tao đang có cái HĐ với đối tác nước ngoài, chờ mấy tháng nữa thì thoải mái" rồi okie biết thế
1 thằng nữa làm trưởng phòng 1 bv cũng lớn trong tp "tao đang học tiến sĩ mất cũng kha khá nên đợt này không có"
Vứt cmn điện thoại đi không gọi nữa, ah còn 1 cú cho "con bạn thân" từ cấp 2 thỉnh thoảng trêu nhau mấy câu "okie mấy hôm nữa tôi chuyển cho"
Chơi dại xong chả biết có mất bạn nào không, chia sẻ với cccm tý
Quả nài thì mất cmn vợ lun. Chúc mừng sắp có (con vợ mới).

techallinone

Xe buýt
Đúng là phải xem lại bản thân,
- Em đã gặp vài người vay tiền hứa vài tháng trả mà có thằng nó hơn 1 năm mới trả đủ mặc dù số tiền không lớn=> Lần 2 vay thì kiếm cớ từ chối.
- Có đứa lặn mất tăm như quên đã vay và quên luôn bạn => Mất bạn :))

Chỉnh sửa cuối:

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Mấy cô bạn thì ít chơi nhưng lại rất nhiệt tình, anh em nhiệt tình nhậu, nhưng mấy khoản khác có khi lại không bằng, em không nói đến tiền nong nhé
Đôi khi cái mình thấy,mình nghĩ không hẳn như thế. Bác hỏi thêm 2 cô bạn nữa xem kết quả ra sao?

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Kinh nghiệm mình là cứ chọn bạn nữ thân và ngực nhỏ là dễ vay tiền nhất :))
Nhưng chắc chắn bác ếu có bạn nữ như thế...
Đàn ông toàn thích zú to,ngực nở,đùi dài...thì làm sao có bạn như thế? Ho...ho....ho...

Minh CNK

[Tịch thu bằng lái]
Đôi khi cái mình thấy,mình nghĩ không hẳn như thế. Bác hỏi thêm 2 cô bạn nữa xem kết quả ra sao?
Em ít gái thân, có mỗi hai cô, gọi 1 cô thôi, cô kia ko chơi với chồng nên thôi cụ ạ :))

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
Em gọi bạn cùng hội "hoảng chưa" L.C.D vào điểm danh cùng nhau :))

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Em ít gái thân, có mỗi hai cô, gọi 1 cô thôi, cô kia ko chơi với chồng nên thôi cụ ạ :))
Ho....ho...nói vui với bác thôi.
Đời lắm chuyện ngạc nhiên. Biết nhau dù là sơ sơ,gặp nhau rồi mà hỏi vay tiền đã ảo...lắm người chưa gặp bao giờ ( chỉ chém gió trên mạng ảo) nhà cửa chưa biết mà dám hỏi vay tiền mới là lạ nha...

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Đúng là phải xem lại bản thân, Em đã gặp vài người vai tiền hứa vài tháng trả mà có thằng nó hơn 1 năm mới trả đủ mặc dù số tiền không lớn=> Lần 2 vay thì kiếm cớ từ chối.
Có đứa lặn mất tăm như quên đã vay và quên luôn bạn => Mất bạn :))
Dcm nó trả là ok rồi.
Nó éo trả cơ mới điên. Em bị vài lần,mà khổ lại là người trong họ hàng luôn.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]