Chi hội Chính thức thành lập thớt Venza.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Julie

Xe tăng
Ôi em đã có con gái rồi sao? Bao đêm nay anh mộng tưởng... Thoi ta chia tay :D
Bản full rồi anh ơi! Anh cẩn thận cổ bị vặn đằng trước ra đằng sau đấy. Tuổi anh chắc xương cũng giòn phết rồi.:P
@Các kụ cứ tự tiện nhé, không vướng thì em join. Cứ để em tự nhiên.:)

tranthihao

Xe tải
Bản full rồi anh ơi! Anh cẩn thận cổ bị vặn đằng trước ra đằng sau đấy. Tuổi anh chắc xương cũng giòn phết rồi.:P
@Các kụ cứ tự tiện nhé, không vướng thì em join. Cứ để em tự nhiên.:)
Sao em biết của nợ của anh length để có thể vặn từ đằng trước ra đằng sau? X_X

longthang

Xe buýt
bác CT son cai vo lăng ở chỗ nào hn bảo em với.

hieutd2

Xe tăng
bác CT son cai vo lăng ở chỗ nào hn bảo em với.
bác ra 89 Lê Văn Lương, nội thất An Dương gặp bác Đức chủ cửa hàng nhé. Xe e và CT đều làm ở đó 1.5tr thì phải, mất 1 buổi vì tháo vô lăng gửi chỗ khác làm. Giá này là giá chung rồi nên bác yên tâm nhé. Bác đã up cho e nó thêm đồ chơi gì thì show cho anh em HN học hỏi với

Ông Cò

Xe buýt
Trước em cũng sơn vô lăng cái xe CRV, đeo nhẫn lái xe 1 time cái vô lăng nó như cóc ghẻ.
Tiếc cái vô lăng nên khi lái xe tuyền phải đeo BCS vài tay cho đỡ xót :D

tuqua

Xe tải
Cái vô lăng lex bọn cam bán 100$ nhìn quá đẹp không lắp được tháo gỗ ra ốp vào ven , nghĩ thế nhưng ngại không mang về

Julie

Xe tăng
Xe Lex của em lái xe sơ ý làm mất key dự phòng rồi. Vào hãng họ đòi 7 củ nếu làm lại y choang, còn không thì 5 lít lấy key chỉ tác dụng khởi động và khóa/mở xe thôi, không khóa/ mở được cốp phía bên ghế phụ trước. Mà cốp để giấy tờ xe, khóa lốp và nhiều thứ quan trọng nên khá bất tiện...Các kụ có cao kiến gì giúp em không? Chi 7 củ lấy cái key bị buồn cười ý (Phạt lái xe thì thôi, lương tâm em sẽ day dứt lol).

Chỉnh sửa cuối:

automen

Xe buýt
Ở đâu còn lâu mới nói...Nói ra để toi à...
Website
www.phimcachnhiet.vn
Xe Lex của em lái xe sơ ý làm mất key dự phòng rồi. Vào hãng họ đòi 7 củ nếu làm lại y choang, còn không thì 5 lít lấy key chỉ tác dụng khởi động và khóa/mở xe thôi, không khóa/ mở được cốp phía bên ghế phụ trước. Mà cốp để giấy tờ xe, khóa lốp và nhiều thứ quan trọng nên khá bất tiện...Các kụ có cao kiến gì giúp em không? Chi 7 củ lấy cái key bị buồn cười ý (Phạt lái xe thì thôi, lương tâm em sẽ day dứt lol).
trước bà chị em đi con IS 250C cũng bị mất, đặt ở ngoài rẻ hơn đc mấy triệu, đặt xong về họ reset lại hết.
chúc các bác hội venza ngày càng đông,

Julie

Xe tăng
trước bà chị em đi con IS 250C cũng bị mất, đặt ở ngoài rẻ hơn đc mấy triệu, đặt xong về họ reset lại hết.
chúc các bác hội venza ngày càng đông,
Đặt ở đâu, phiền kụ inbox em xin địa chỉ nhé!
So much thanks.

hieu1907

Xe tăng
công nghệ mới mời anh em chiêm ngưỡng. mở nắp capo không cần tay chống. các bác venza xem ra nhát quá chả có bác nào dám động đến xe nhỉ. mỗi mình em một mình một sân chơi.

Julie

Xe tăng
công nghệ mới mời anh em chiêm ngưỡng. mở nắp capo không cần tay chống. các bác venza xem ra nhát quá chả có bác nào dám động đến xe nhỉ. mỗi mình em một mình một sân chơi.
Dư lào nhỉ, em vẫn chưa định vị được đâu.
Với lại, ngoài việc fill up nước rửa kiếng và thi thoảng mở nắp capo check coi chuột có tự tiện làm tổ khi chưa được sự cho phép của "chủ hộ" không thì CT còn nghịch gì nữa mà mở ra mở vào nhiều thế? :P

hieu1907

Xe tăng
Dư lào nhỉ, em vẫn chưa định vị được đâu.
Với lại, ngoài việc fill up nước rửa kiếng và thi thoảng mở nắp capo check coi chuột có tự tiện làm tổ khi chưa được sự cho phép của "chủ hộ" không thì CT còn nghịch gì nữa mà mở ra mở vào nhiều thế? :P
Nói như e đầy công nghệ trên xe chả cần thiết. A độ thêm 1 cái pit tông thủy lực ở bên tay trái để náng capo giống mec

Julie

Xe tăng
Hôm nay em thanh toán bills với Car Garage bên em ký HĐ đưa xe qua sửa chữa mà choáng quá. Từ đầu tháng 6 tới giờ, tổng chi phí sửa chữa cho xe Prado, GX470 và Land Cruiser (đời 2010) hơn 60 chai. Trong đó mỗi xe Land chạy việc công ty là em làm thêm bảo dưỡng, còn 2 xe của em bảo dưỡng đã đem qua hãng rồi, chỉ sửa chữa lặt vặt ở đó thôi. Cuối tuần off đi CT, em mang bảng đối chiếu công nợ nhờ anh tư vấn chút nhé. Nếu so sánh dịch vụ ở đây làm đắt thì em sẽ chuyển ký HĐ chỗ khác.
P.s: Nghiêm túc đấy, đem ra châm chọc nhau là em dỗi, không nhờ nữa đâu. :)

NamThanglong1

Xe buýt
Hôm nay em thanh toán bills với Car Garage bên em ký HĐ đưa xe qua sửa chữa mà choáng quá. Từ đầu tháng 6 tới giờ, tổng chi phí sửa chữa cho xe Prado, GX470 và Land Cruiser (đời 2010) hơn 60 chai. Trong đó mỗi xe Land chạy việc công ty là em làm thêm bảo dưỡng, còn 2 xe của em bảo dưỡng đã đem qua hãng rồi, chỉ sửa chữa lặt vặt ở đó thôi. Cuối tuần off đi CT, em mang bảng đối chiếu công nợ nhờ anh tư vấn chút nhé. Nếu so sánh dịch vụ ở đây làm đắt thì em sẽ chuyển ký HĐ chỗ khác.
P.s: Nghiêm túc đấy, đem ra châm chọc nhau là em dỗi, không nhờ nữa đâu. :)
Họ hay lấy nhiều tiền của em quá, nếu trong hãng em đến chỗ Toy Thăng long( ở cầu giấy) cũng ổn đấy, còn nếu bên ngoài bạn anh là chủ gara Long Hải ở Láng hạ hôm nào giới thiệu cho em

Julie

Xe tăng
Họ hay lấy nhiều tiền của em quá, nếu trong hãng em đến chỗ Toy Thăng long( ở cầu giấy) cũng ổn đấy, còn nếu bên ngoài bạn anh là chủ gara Long Hải ở Láng hạ hôm nào giới thiệu cho em
Cuối tuần off đi, em cần tư vấn gấpppp!!! Tình trạng này kéo dài em join hội đi bộ mất thôi, cứ nhắc đến sửa xe là tụt hết cả huyết áp :P

longthang

Xe buýt
các bác, mợ ở thủ đô có điều kiện chi tiêu mạnh tay làm em thèm quá,em đang cố gắng tích cóp lấy 40 củ để làm bộ âm thanh như bác tuqua mà ko biết đến bao giờ mới được.

Julie

Xe tăng
các bác, mợ ở thủ đô có điều kiện chi tiêu mạnh tay làm em thèm quá,em đang cố gắng tích cóp lấy 40 củ để làm bộ âm thanh như bác tuqua mà ko biết đến bao giờ mới được.
Kụ cứ nhất định đóng cửa tự kỷ trên núi, không về xuôi gặp anh em thì 40 củ tích cóp được mấy chốc. Các kụ thi đua độ loa thế còn tuổi nào cho em. Em vẫn thủ công cáp nối Iphone connect cổng AUX nghe vớt vát qua ngày đây này. :P

Chỉnh sửa cuối:

longthang

Xe buýt
nhà mình có bác nào hoạt động mảng xây dựng ko cho em hỏi tý

Trạng thái
Thớt đang đóng