Chi hội Chính thức thành lập thớt Venza.

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuqua

Xe tải
Bác Tuqua sửa trục lái ở đâu, bác sỹ chuẩn đoán bệnh gì và thuốc thang, chi phí thế lào để em tham khảo với
Sửa cái vô lăng hết 1T Hiếu nhé thay dầu mobil one hết 1,5 T độ đường dầu hộp số tự động 2T súc rửa buồng đốt 700N em sửa ra 167 Kim ngưu gặp Anh Vinh sài gòn nhé

hieu1907

Xe tăng
e đi off ké thôi.các cụ mợ ko phiền thì e vô.chứ xe cộ e ko biết gì đâu.vì e chỉ lên OF lau tau hộ anh trai thôi.chém là chính ạ.:D
Tưởng gì chứ đi nếu đi of mợ mà tham gia đc e đến tận nhà đón mợ luôn. Mợ pm e cái số đt lúc nào of e gọi. Còn nếu ko tin CT thì mợ pm cho mợ julie làm đầu mối liên lạc với mợ cũng đc

hieu1907

Xe tăng
Sửa cái vô lăng hết 1T Hiếu nhé thay dầu mobil one hết 1,5 T độ đường dầu hộp số tự động 2T súc rửa buồng đốt 700N em sửa ra 167 Kim ngưu gặp Anh Vinh sài gòn nhé
E tg a thay cả cái trục lái. Chứ sửa thế thì e sửa lâu rồi. Nhưng e nghĩ a liều thật xe hịn thế mà mang ra gara ngoài làm

NamThanglong1

Xe buýt
các cụ cho e hỏi địa chỉ thay đèn hậu bên lái của e venza vs.nói chung là cả mấy cái gương, đèn
Chào mừng mợ đến với hộ Venza, mợ Ju không còn phải một mình chống lại mafia rồi.
Gương đèn mợ bảo ông anh ra chỗ phố quan tài Đồng nhân( đi phố Nguyễn Công trứ rẽ vào), có mấy cách: mua đèn mới ngoài, mua đèn cũ ngoài, và có thể vá đèn, mấy chú em người Huế ở ngay đầu ngã 4 của Đồng nhân vá đèn đã vỡ nhìn như mới

NamThanglong1

Xe buýt
Chào các bác hội VENZA, e vừa mới sắm đc 1 e VENZA màu trắng Full 2.7 đời 2010, BS;31F8698; xin tham gia cùng hội cho vui ạ, e tên Hưng, tuổi:39; DT0962966789
Thanks các bác
Chúc mừng bác có xe mới, và tham gia hội Venza, cuối tuần giục CT tổ chức off để đón 2 thành viên mới các bác nhỉ

longthang

Xe buýt
Chúc mừng bác có xe mới, và tham gia hội Venza, cuối tuần giục CT tổ chức off để đón 2 thành viên mới các bác nhỉ
off ở HN thì cũng chẳng có gì ít nhất cũng phải lên cao nguyên đá đồng văn hà giang nó mới hoành

Julie

Xe tăng
CT nhiệt thế! :21:
Weekend CT về quê à? Vậy chiều nay off cafe tý đi em nhờ chút việc bữa trước ý. Cả anh Việt nữa nhé!

Julie

Xe tăng
Cho em tham gia cùng được không? Em chưa đi off với OF lần nào.
Thanks mợ nhiều.
Kụ có ô tô không mà bon chen? Ô tô còn phải có nhô gô, cố số có má cơ. Nghe nick kụ hơi khó nhỉ!
Mấy đời bánh đúc có xương, mấy đời gái chảnh lại thương zai nghèo:P

hieu1907

Xe tăng
E cảnh cáo lần một về độ nhiệt tình của các cụ đấy nhé. E đã nản dần với hội này rồi đấy. Ai đời hôm trc hẹn hò 2h mà có nhõn e và phó chủ tịch. Gọi mấy bác, bác thì kêu bận bác thì đến muộn. Cuối cùng đc 3 người. Hội này đã ít người rồi mà cụ nào cũng chơi kiểu thích đi thì đi ko thì thôi, e nghĩ sẽ rất khó tồn tại đc lâu các cụ ạ. E đề nghị từ lần sau nếu ai ko đi đc, hay đến muộn chủ đông nt thông báo với e trc nhé

Ông Cò

Xe buýt
E cảnh cáo lần một về độ nhiệt tình của các cụ đấy nhé. E đã nản dần với hội này rồi đấy. Ai đời hôm trc hẹn hò 2h mà có nhõn e và phó chủ tịch. Gọi mấy bác, bác thì kêu bận bác thì đến muộn. Cuối cùng đc 3 người. Hội này đã ít người rồi mà cụ nào cũng chơi kiểu thích đi thì đi ko thì thôi, e nghĩ sẽ rất khó tồn tại đc lâu các cụ ạ. E đề nghị từ lần sau nếu ai ko đi đc, hay đến muộn chủ đông nt thông báo với e trc nhé
Em cực lực phản đối comment, chính sách, hành vi chém gió của chủ tịt hội xe zai chả ra hồn zai, ái không ra hồn ái này.

Cụ làm chủ tịt hội thì phải có bổn phận và trách nhiệm kêu gọi lôi kéo gạ gẫm có tí ái thì hội ló mới đông vui xôm tụ được, đi off có nhõn vài thằng đực rựa thì chán bỏ mựa. :D

Cụ đọc lại văn hóa từ chức đi nhá, bầu thằng lào đong ái giỏi lên thay :))

simsimi

Xe hơi
Tưởng gì chứ đi nếu đi of mợ mà tham gia đc e đến tận nhà đón mợ luôn. Mợ pm e cái số đt lúc nào of e gọi. Còn nếu ko tin CT thì mợ pm cho mợ julie làm đầu mối liên lạc với mợ cũng đc
e cảm ơn ct. e cũng rất thích chè chén nhưng mỗi tội ít time.mà e lại ko ở hà nội. e ở Hà Nam.nên chắc khó gặp các cụ mợ nhiều.nhưng e sẽ cố gắng nếu các cụ đã chào đón e như thế ạ.

Ông Cò

Xe buýt
e cảm ơn ct. e cũng rất thích chè chén nhưng mỗi tội ít time.mà e lại ko ở hà nội. e ở Hà Nam.nên chắc khó gặp các cụ mợ nhiều.nhưng e sẽ cố gắng nếu các cụ đã chào đón e như thế ạ.
Ơ hơ, cùng trôn dau cắt giốn, mai em về Hà Nam, off nuôn mợ nhể :D

hieu1907

Xe tăng
tưởng gì chứ Hà Nam thì muỗi. hôm nào đi cafe anh xuong tận đấy cafe an sang banh quấn. tiện thể thử xe trên đường cao tốc luôn.

huytct

Xe tăng
Hội Venza có cụ nào muốn thanh lý xe ko ạ??????????????????????? Nếu có mất thư cho em với nhé!!!!!!!!!!!!!

simsimi

Xe hơi
tưởng gì chứ Hà Nam thì muỗi. hôm nào đi cafe anh xuong tận đấy cafe an sang banh quấn. tiện thể thử xe trên đường cao tốc luôn.
Vâng, cũng hay ạ. Mợ public số alo lên đây đê, mai em về dưới đó em gọi để off riêng nhá.

Viết xong comment này xác định trước kiểu gì cũng bị ăn chởi :D
đúng là nhà mềnh toàn dân V.I.P

longthang

Xe buýt
mấy bác HN hay chém lăm em đừng tin

huytct

Xe tăng
Em đang cần bán gấp Prado đời 2011, mầu bạc, biển 14 cụ có mua không?@-)
Xe e k có lỗi lầm gì cả, bị lỗi người lái nên quyết định đắt rẻ em vẫn bán.
Cụ cứ có giá rẻ giật mình thì biển bao nhiêu cháu cũng chiến ạ! Cháu chờ PM của cụ nhé!

Trạng thái
Thớt đang đóng