[Thảo luận] Chim mồi đường . . . Mỹ Đình Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng

dreamwater

Xe điện
nhà cháu là cứ đi đúng luật.hôm trc lên cao tốc bắc ninh gặp có 1 chú innova chỉ đi 60km/h cháu xin còi xi nhan đủ kiểu k cho vượt.ức chế vãi.
Cao tốc Bắc Ninh thì ko vấn đề gì, đường có phân làn rõ ràng. Cụ vào làn trong tăng tốc mà vượt qua.

Goldenboard

Đi bộ
Cám ơn bạn Phương, nhưng ảnh vệ tinh thế này thì lộ hết thông tin bảo mật công trình em đang làm. Cái chỗ đầu mũi tên tím là cái biển hạn chế 30Km/h, em hôm đấy đi còn là nhanh đấy.
Có lần em đi nhanh đến nới ko kịp giảm tđ, lúc quay lại bị các anh đứng bên này hỏi, xong xxx biết mình làm ở đấy nên tha. Ôi tớ phục các bạn thật đấy.

Bảo mật cái chim mồi nhà ông à? Thôi đừng làm trò hề nữa, nghe chối tai lắm.

di xe dap

[Tịch thu bằng lái]
khốn nạn các cụ nhỉ.

khoai_ngua

Xe buýt
thế cuối cùng kết luận có phải chim k các kụ???

AcidS

Xe điện
Cám ơn bạn Phương, nhưng ảnh vệ tinh thế này thì lộ hết thông tin bảo mật công trình em đang làm. Cái chỗ đầu mũi tên tím là cái biển hạn chế 30Km/h, em hôm đấy đi còn là nhanh đấy.
Có lần em đi nhanh đến nới ko kịp giảm tđ, lúc quay lại bị các anh đứng bên này hỏi, xong xxx biết mình làm ở đấy nên tha. Ôi tớ phục các bạn thật đấy.
Hoc, nếu bác không phải chim mồi thì đúng là bác Quân ta giết Quân mình... Bác đi chậm cứ cho là có ý tốt để kìm Anh em nhưng lại tạo cơ cho XXX bắt lỗi to nhất nhì trong NĐ 71, vượt phải giá từ 2-3 triệu đồng và tước bằng 60 ngày phải đi học lại luật.
Mà đội này theo biết thì chưa có súng vậy sao bác bị XXX tó được?

Chỉnh sửa cuối:

thienphuc

Xe điện
thật ra chưa chắc là chim mồi đâu các bác ạhh.nhiều khi ng ta mua bằng đấy nên họ hiểu luật đâu.em đi nhiều xe biển tỉnh đi trên cao tốc cầu giẽ đi pháp vân đc chạy tốc độ 100 nhưng họ chỉ chạy 40-60 và còi các kiểu nhưng họ k dám lán vào làn trong vì họ sợ lỗi sai làn
cá nhân em đã kéo còi vài km nhưng xe trước k tránh em vượt phải lên xong em kẹp đầu ngay khi xuống xe thì lái xe 1 là k dám đi tiếp 2 là bỏ chạy chứ k dám xuống xe chứng tỏ 100% là mua bằng chứ nếu là xxx họ chơi lại mình ngay
báo cáo toàn thể anh em diễn đàn dù cho có chửi em thì em cũng vẫn công khai tháng 1 vùa rồi 2 lần em dừng xe làn xe con sát giữa dải phân cách là tốc độ 100 km/h thì 1 lần lái xe cố thủ k xuống xe 1 lần bỏ chạy chứng tỏ mua bằng chứ k phải chim mồi
còn vài lần em đi làn trong ném chai nước rồi ạ.mấy lái xe vừa đi vừa gọi điện thoại tốc độ 40 km/h nhưng k chịu nhường dù em xin vượt vài km
1 lần duy nhất 4 anh em em phải xuống xe đánh 1 thằng lái xe vì em xin vươt gần 10 km mà nó k cho vượt nó chỉ chạy 50 km/h trên đường pháp vân cầu giẽ,đằng trước k có 1 xe nào nhưng xin nó k cho mà cứ bật xi nhan trái
xin hỏi các bác gần 10 km k có xe đằng trước cũng như đủ điều kiện an toàn mà nó chạy 50km/h k cho xe sau vượt có đáng đấm k ạ ?
1 lần trên cao tốc bắc ninh đi lạng sơn 10 anh em em nhảy xuống lái xe cố thủ k dám xuống xe,hôm đó em chạy xe khách xin vượt từ qua thu phí đến lỗi rẽ đi phả lại nó k cho em lên nó chạy cd5 tốc độ 50 km/h

jinyo89lie

Xe tăng
giữa thủ đô mà cũng có trò này hả trời ???

kiendaydien

Xe buýt
bọn này để có miếng thì làm chó làm mèo cũng làm chứ làm chim mồi thì đã ăn thua gì đâu

mrto0ms

Xe buýt
đặc sản đường 5 nhập về HN rồi các cụ ơi :D

dreamwater

Xe điện
thật ra chưa chắc là chim mồi đâu các bác ạhh.nhiều khi ng ta mua bằng đấy nên họ hiểu luật đâu.em đi nhiều xe biển tỉnh đi trên cao tốc cầu giẽ đi pháp vân đc chạy tốc độ 100 nhưng họ chỉ chạy 40-60 và còi các kiểu nhưng họ k dám lán vào làn trong vì họ sợ lỗi sai làn
cá nhân em đã kéo còi vài km nhưng xe trước k tránh em vượt phải lên xong em kẹp đầu ngay khi xuống xe thì lái xe 1 là k dám đi tiếp 2 là bỏ chạy chứ k dám xuống xe chứng tỏ 100% là mua bằng chứ nếu là xxx họ chơi lại mình ngay
báo cáo toàn thể anh em diễn đàn dù cho có chửi em thì em cũng vẫn công khai tháng 1 vùa rồi 2 lần em dừng xe làn xe con sát giữa dải phân cách là tốc độ 100 km/h thì 1 lần lái xe cố thủ k xuống xe 1 lần bỏ chạy chứng tỏ mua bằng chứ k phải chim mồi
còn vài lần em đi làn trong ném chai nước rồi ạ.mấy lái xe vừa đi vừa gọi điện thoại tốc độ 40 km/h nhưng k chịu nhường dù em xin vượt vài km
1 lần duy nhất 4 anh em em phải xuống xe đánh 1 thằng lái xe vì em xin vươt gần 10 km mà nó k cho vượt nó chỉ chạy 50 km/h trên đường pháp vân cầu giẽ,đằng trước k có 1 xe nào nhưng xin nó k cho mà cứ bật xi nhan trái
xin hỏi các bác gần 10 km k có xe đằng trước cũng như đủ điều kiện an toàn mà nó chạy 50km/h k cho xe sau vượt có đáng đấm k ạ ?
1 lần trên cao tốc bắc ninh đi lạng sơn 10 anh em em nhảy xuống lái xe cố thủ k dám xuống xe,hôm đó em chạy xe khách xin vượt từ qua thu phí đến lỗi rẽ đi phả lại nó k cho em lên nó chạy cd5 tốc độ 50 km/h
Giời ạ, cụ .. gấu quá. Ra đường thấy e thì đừng có chèn đầu nhóe, e lùi lại ngay đấy, k cố thủ đâu

dreamwater

Xe điện
Hen cụ Thanh hoi bên thớt kia (tiện thể họi cụ ấy xem cụ có quen ông nào là chim mồi không). Thớt này đang nói về 2 ông âm binh nhẩy vào thanh minh thanh nga chuyện chim mồi.
(Chắc giờ chạy mất dép rồi!)
Đề nghị các cụ OF nahf mình có phương án đối phó tốt với âm binh. KHông thì mất thời gian và loãng chủ đề lắm.
(Riêng thớt này, em phải "trực chiến" mất cả ngày nay rồi. Chả làm ăn gì được!)
E đề nghị mod tẩy chay ngay nếu có đủ luận cứ xác định chắc chắn đấy là âm binh

DuyThanhSNG

Xe tăng
Nhiều lúc vội thì cũng khó mà kiềm chế được với mấy con lợn này.

provtc

Xe container
Trước em chứng kiến vụ đường 5 rồi, cứ chạy lù rù phía trước thế là xe inova có chú ngồi bên phụ đội mũ cối tay thò ra cửa chơi nguyên chai nước vào kính hậu xe đằng trc

NvKia

Xe máy
Tớ nhầm chỗ cuối mũi tên tím, nhưng phải công nhận bạn Đại Bàng kinh thật.
Chắc chắn là chim mồi rồi các cụ ạ

NvKia ơi bạn có hiểu và biết gì về luật giao thông đường bộ không ? , chỗ đầu mũi tên có biển hạn chế tốc độ để làm cái lềnh gì thế ? , hạn chế ai ở đó ? , bạn được học hành đến làm việc cho 1 Cty HQ ( theo như bạn nói ) lại đi 4b mà còn phát biểu thế chứng tỏ bạn mua bằng

NvKia

Xe máy
Lần trước xử phúc thẩm vụ đỗ xe trên đường Lê Duẩn của cụ Thanhhoi mình không đi được, nó vẫn trách tớ. Cụ đấy học cùng khóa ĐH với mình.
Hen cụ Thanh hoi bên thớt kia (tiện thể họi cụ ấy xem cụ có quen ông nào là chim mồi không). Thớt này đang nói về 2 ông âm binh nhẩy vào thanh minh thanh nga chuyện chim mồi.
(Chắc giờ chạy mất dép rồi!)
Đề nghị các cụ OF nahf mình có phương án đối phó tốt với âm binh. KHông thì mất thời gian và loãng chủ đề lắm.
(Riêng thớt này, em phải "trực chiến" mất cả ngày nay rồi. Chả làm ăn gì được!)

tom09

Xe buýt
Website
www.khoavantaykorea.com
Lần trước xử phúc thẩm vụ đỗ xe trên đường Lê Duẩn của cụ Thanhhoi mình không đi được, nó vẫn trách tớ. Cụ đấy học cùng khóa ĐH với mình.
Cụ đừng có lằng nhằng. Tất cả các ảnh bằng chứng mà cụ đưa ra đều đang càng khảng định cụ là chim mồi hơn đấy.
Mọi người ở đây đều đang chờ giải thích, bằng chứng từ cụ (có cụ còn chỉ cần 1 cái lý do để tin cụ không phải là chim mồi thôi) mà cụ toàn đánh trống lảng sang việc khác!
p/s: còn cái ông nhận là quen cụ (bach82) nữa! chạy đâu mất rồi?

Chỉnh sửa cuối:

thanhlich

[Tịch thu bằng lái]
Website
kinhmat.com.vn
Nói làm rì với NvKia cho tốn lời.

CÔNG VIỆC của xxx là đảm bảo ATGT. Ông Morning đó đáng lẽ bị vịn thì lại vịn ông khác. Dù có phải là chim mồi hay không (Với xxx thì không gì là không thể) thì cái ông Moring cũng là nguyên nhân của mọi nguyên nhân.

Trạng thái
Thớt đang đóng