[Thảo luận] Chim mồi đường . . . Mỹ Đình Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng

wacwac

Xe buýt
Thôi em xin mod đóng topic lại ko các cụ lại lôi cụ kia ra chửi :(, nếu ko phải chim mồi thì cụ lần sau đi đứng để ý gương hậu. xe Cap đúng là đi bậy thật, bắt ko oan nhưng cụ thì đi ko để ý đằng sau, còi và đèn xe em khá to nhưng hình như cụ còn mải buôn chuyện hay làm gì trong xe vì hôm đấy mấy anh em trên xe lúc đầu ko tin là chim mồi vì có đông người ngồi xe cụ.

Cụ để ý giúp vô tình khiến người khác bị phạt cũng là tội chứ chẳng phải bảo tôi đi đúng biển đi chậm thế này thế kia được. Nếu ko phải chim mồi thì thanh thản hơn đặc sản chưa về HN.

blackpaint

Xe container
Nhưng lý do gì mà nó cắm cái biển hạn chế 30 ở đó nhỉ?

Đại_Bàng

[Tịch thu bằng lái]
Thôi em xin mod đóng topic lại ko các cụ lại lôi cụ kia ra chửi :(, nếu ko phải chim mồi thì cụ lần sau đi đứng để ý gương hậu. xe Cap đúng là đi bậy thật, bắt ko oan nhưng cụ thì đi ko để ý đằng sau, còi và đèn xe em khá to nhưng hình như cụ còn mải buôn chuyện hay làm gì trong xe vì hôm đấy mấy anh em trên xe lúc đầu ko tin là chim mồi vì có đông người ngồi xe cụ.

Cụ để ý giúp vô tình khiến người khác bị phạt cũng là tội chứ chẳng phải bảo tôi đi đúng biển đi chậm thế này thế kia được. Nếu ko phải chim mồi thì thanh thản hơn đặc sản chưa về HN.
Em cứ bảo lưu ý kiến rằng cụ ý chưa phải là chim mồi và có thể cụ ý đang bận bắt muỗi trong xe ;)) , nếu có thể chứng minh được mình không phải là chim mồi thì tốt nhất vì biển số xe của cụ đã bị ghi nhớ với cộng đồng offer và những người đọc báo điện tử rồi , chứng minh được mình không phải chim mồi sẽ tốt hơn cho cụ ý

hpcontener

Xe tải
cụ nào nhanh thế đã cho vụ này lên báo. vote

dreamwater

Xe điện

Đúng rồi đấy. Ra đường có văn hóa gt 1 chút. Ng ta xin vượt, đủ đk thì cho, còn họ quá tốc độ, lỗi họ chịu.
Nhưng e dự sau 2 bài báo này rùm beng lên, kể cả k phải chimthì cũng sớm du nhập vào hn thôi. Trò bẩn như virus ấy, lây lan chóng mặt

blackpaint

Xe container
Đúng rồi đấy. Ra đường có văn hóa gt 1 chút. Ng ta xin vượt, đủ đk thì cho, còn họ quá tốc độ, lỗi họ chịu.
Nhưng e dự sau 2 bài báo này rùm beng lên, kể cả k phải chimthì cũng sớm du nhập vào hn thôi. Trò bẩn như virus ấy, lây lan chóng mặt
Nếu cụ nào biết phía trước có xxx thì mở cửa bên tài, thò tay ra vẫy vẫy xuống, chỉ xiên xiên lên là có khi ng đi sau cũng hiểu.

Inli_4B

Xe tải
Chiều nay lúc 3h30 nhà cháu qua đó thấy xxx vẫn đứng ở chỗ đó như thường. Còn cụ buổi sáng thì như cụ chủ nói là trên xe có đông người nên khả năng chim mồi lại càng ít. Tuy nhiên, cách đi của cụ là đáng lên án. Chưa đến biển hạn chế mà cụ đã bò ra đường. Xin vượt lại không cho thì cũng đáng ném đá roài. Cách đi của cụ vừa gây cản trở giao thông vừa tạo điều kiện cho xxx thịt người khác. Lần sau Nvkia nên rút kinh nghiệm về cách đi của mình

Chỉnh sửa cuối:

nguvango

Xe buýt
Sao lại phải thanh minh thế ?
Cấp độ "ĐI BỘ" + số Km = 8 + động cơ OF = 0? + lập nick ngày 24/1/2013 (Tức là ngày hôm qua) sau khi đã bị phơi lên báo rồi.
Phải chăng bị lên báo rồi vào đây lập nick thanh minh thanh nga ??
Xin lỗi cụ, có thể cụ vô tình chả ai biết. Nhưng trò bẩn này trên OF đã nói quá nhiều. Nếu thực sự cụ là người của OF từ trước thì cụ cũng đã đọc hiểu nhiều bài của anh em bị cái trò khốn nạn này và sẽ ko có kiểu đi như thế. Thành thật mà nói, cụ có làm gì đấy là việc của cụ. Nhưng làm sao cho nó phải đạo, tiếp tay cho cái trò bẩn thỉu, bỉ ổi của cái lũ sâu mọt tham nhũng, chỉ làm nghèo cái đất nước này, và khổ dân đen thôi cụ ạ.
Nghĩ cho mọi người đi
Chim là chuẩn rồi. Cho chim uống vang nhé

Chỉnh sửa cuối:

Ronie

Xe đạp
Hồi đầu tháng 6 - 2012 e cũng bị phát ở đường 5 đoạn từ chỗ cầu Thanh Trì xuống đi về Cầu Chui. Giữa trưa nắng, hơn 13h tí e đang đi đúng làn thì gặp 1 con taxi bò như con rùa, xinhan nháy đèn xin đường chán nó ko nhường. Và e quyết định vượt phải, và thế là...Xuống thì các anh ấy bảo nắng nôi thế này mà anh còn phải đứng đường trong khi chú ngồi mát lạnh...Vụ này em mất 500k. Trò này có ở HN lâu roài, không mới đâu các cụ ạ.

supercupcup

[Tịch thu bằng lái]
đúng là cẩu .....quan !!!!

mr.ken_no1

Xe container
Gớm mất mệ cả buổi tối đọc thớt
=> Chạ quan tâm là Chim hay Bím nữa ạ
Chỉ biết là em 1 lần cũng bị xxx ở đó vợt em vượt phải, em mắng cho 1 trận cả 2 xxx đều im re éo nói được gì.

quangdzung

Xe điện
Em đã nói với các Bác rồi, xe Chim mồi đó là của em. Em làm ở cái trụ sở BNG đối diện bên đấy, ngày nào em chả phải đi qua đấy vài vòng và nhẵn mặt hết xxx ở đây rồi. Lỗi là tại bác captiva ko thuộc đường còn đi ẩu, đoạn đấy nó có biển hạn chế tốc độ 30Km/h cắm rất xa nút giao với cao tốc Láng HL.

Oan cho em quá, mà bạn Bach 82 sao biết tôi rõ thế.
Chắc cùng đội. Lập nick trước có 1 ngày :))

SPL

Xe container
thật ra chưa chắc là chim mồi đâu các bác ạhh.nhiều khi ng ta mua bằng đấy nên họ hiểu luật đâu.em đi nhiều xe biển tỉnh đi trên cao tốc cầu giẽ đi pháp vân đc chạy tốc độ 100 nhưng họ chỉ chạy 40-60 và còi các kiểu nhưng họ k dám lán vào làn trong vì họ sợ lỗi sai làn
cá nhân em đã kéo còi vài km nhưng xe trước k tránh em vượt phải lên xong em kẹp đầu ngay khi xuống xe thì lái xe 1 là k dám đi tiếp 2 là bỏ chạy chứ k dám xuống xe chứng tỏ 100% là mua bằng chứ nếu là xxx họ chơi lại mình ngay
báo cáo toàn thể anh em diễn đàn dù cho có chửi em thì em cũng vẫn công khai tháng 1 vùa rồi 2 lần em dừng xe làn xe con sát giữa dải phân cách là tốc độ 100 km/h thì 1 lần lái xe cố thủ k xuống xe 1 lần bỏ chạy chứng tỏ mua bằng chứ k phải chim mồi
còn vài lần em đi làn trong ném chai nước rồi ạ.mấy lái xe vừa đi vừa gọi điện thoại tốc độ 40 km/h nhưng k chịu nhường dù em xin vượt vài km
1 lần duy nhất 4 anh em em phải xuống xe đánh 1 thằng lái xe vì em xin vươt gần 10 km mà nó k cho vượt nó chỉ chạy 50 km/h trên đường pháp vân cầu giẽ,đằng trước k có 1 xe nào nhưng xin nó k cho mà cứ bật xi nhan trái
xin hỏi các bác gần 10 km k có xe đằng trước cũng như đủ điều kiện an toàn mà nó chạy 50km/h k cho xe sau vượt có đáng đấm k ạ ?
1 lần trên cao tốc bắc ninh đi lạng sơn 10 anh em em nhảy xuống lái xe cố thủ k dám xuống xe,hôm đó em chạy xe khách xin vượt từ qua thu phí đến lỗi rẽ đi phả lại nó k cho em lên nó chạy cd5 tốc độ 50 km/h
Em thấy cụ mới là người mua bằng :( Cả 2 đường PV-CG và BN-LS đều không cấm xe con đi làn phải, miễn không quá tốc độ cho phép nhé. Cụ muốn đi làn nào cũng được, nếu xe trước không chuyển làn phải cho cụ vượt thì cụ cứ xi nhan chuyển làn phải mà đi vô tư, lý gì cụ cứ bắt người ta chuyển làn. Trên đường BN-LS cả 2 làn đều cho đi 80 thì người ta đi làn trái 80 hay 50 mà họ không cho vượt thì cụ cứ sang làn phải mà đi, thằng nào lôi cụ xuống bắt cụ chửi chết bà nó đi cho em. Em thì lại cực kỳ dị ứng với mấy ông mua bằng. Em đi cao tốc mới NB cả 2 làn đều được đi 100, em đã đi gần 100 rồi vậy mà vẫn bị mấy ông mua bằng dí mít đá pha, còi loạn bắt em chuyển làn phải để vượt chứ nhất định không chịu chuyển sang làn phải mà đi, bó tay :( Cụ toàn cậy sức, cậy đông đánh người khác là sao, gặp phải xã hội thâm chắc gì cụ đã ăn được nó, trên xe nó sẵn hoa cải thì lại khối chuyện hay, vài góp ý với cụ thôi.
Mới đọc báo vụ này xong, con Mor đấy đích thị chim mồi rồi. Đoạn Lê Quang Đạo này mờ hết vạch, em cũng toàn phải đi như bác CAP nếu xe đằng trước đi chậm nhưng em chưa bao giờ bị xxx vịn mặc dù mấy lần em gặp xxx đứng chỗ đó rình tóm.

Chỉnh sửa cuối:

tiennm

Xe tải
Có đúng cún vàng thả chim mồi ra diệt anh em không các cụ? May quá bữa nay không đi qua đường này không thì...

mr.ken_no1

Xe container
Mới đọc báo vụ này xong, con Mor đấy đích thị chim mồi rồi. Đoạn Lê Quang Đạo này mờ hết vạch, em cũng toàn phải đi như bác CAP nếu xe đằng trước đi chậm nhưng em chưa bao giờ bị xxx vịn mặc dù mấy lần em gặp xxx đứng chỗ đó rình tóm.
Cụ lại chém rồi
hê hê

tenthanhvien

Xe tải
thienphuc nói:
thật ra chưa chắc là chim mồi đâu các bác ạhh.nhiều khi ng ta mua bằng đấy nên họ hiểu luật đâu.em đi nhiều xe biển tỉnh đi trên cao tốc cầu giẽ đi pháp vân đc chạy tốc độ 100 nhưng họ chỉ chạy 40-60 và còi các kiểu nhưng họ k dám lán vào làn trong vì họ sợ lỗi sai làn
cá nhân em đã kéo còi vài km nhưng xe trước k tránh em vượt phải lên xong em kẹp đầu ngay khi xuống xe thì lái xe 1 là k dám đi tiếp 2 là bỏ chạy chứ k dám xuống xe chứng tỏ 100% là mua bằng chứ nếu là xxx họ chơi lại mình ngay
báo cáo toàn thể anh em diễn đàn dù cho có chửi em thì em cũng vẫn công khai tháng 1 vùa rồi 2 lần em dừng xe làn xe con sát giữa dải phân cách là tốc độ 100 km/h thì 1 lần lái xe cố thủ k xuống xe 1 lần bỏ chạy chứng tỏ mua bằng chứ k phải chim mồi
còn vài lần em đi làn trong ném chai nước rồi ạ.mấy lái xe vừa đi vừa gọi điện thoại tốc độ 40 km/h nhưng k chịu nhường dù em xin vượt vài km
1 lần duy nhất 4 anh em em phải xuống xe đánh 1 thằng lái xe vì em xin vươt gần 10 km mà nó k cho vượt nó chỉ chạy 50 km/h trên đường pháp vân cầu giẽ,đằng trước k có 1 xe nào nhưng xin nó k cho mà cứ bật xi nhan trái
xin hỏi các bác gần 10 km k có xe đằng trước cũng như đủ điều kiện an toàn mà nó chạy 50km/h k cho xe sau vượt có đáng đấm k ạ ?
1 lần trên cao tốc bắc ninh đi lạng sơn 10 anh em em nhảy xuống lái xe cố thủ k dám xuống xe,hôm đó em chạy xe khách xin vượt từ qua thu phí đến lỗi rẽ đi phả lại nó k cho em lên nó chạy cd5 tốc độ 50 km/h
Độp Con Mẹc, e ghét nhất thể loại này trên đường cụ ạ.
Mai e pốt hầu các cụ cái kết quả còn lại tên cản sau con Triton của e sau khi e vượt phải lên, e đạp lút phanh, con Camry tan gần hết bộ đèn trước.

E còi, đèn, nhan loạn xôi chè tầm 15 phút trên Pháp Vân - Cầu Giẽ vẫn kg ăn thua, dí sát *** e đè còi 2 phút liên tục cũng kg xong, đành vượt phải lên đạp phanh. Cụ nào hôm đấy bị mà thấy cần giải quyết thì cứ pm, mình gặp nhau luôn cho ấm người nhé.

hpcontener

Xe tải
Độp Con Mẹc, e ghét nhất thể loại này trên đường cụ ạ.
Mai e pốt hầu các cụ cái kết quả còn lại tên cản sau con Triton của e sau khi e vượt phải lên, e đạp lút phanh, con Camry tan gần hết bộ đèn trước.

E còi, đèn, nhan loạn xôi chè tầm 15 phút trên Pháp Vân - Cầu Giẽ vẫn kg ăn thua, dí sát *** e đè còi 2 phút liên tục cũng kg xong, đành vượt phải lên đạp phanh. Cụ nào hôm đấy bị mà thấy cần giải quyết thì cứ pm, mình gặp nhau luôn cho ấm người nhé.
- Thôi, em đang trong chăn ấm lắm rồi :))

Trạng thái
Thớt đang đóng