[Thảo luận] Chim mồi đường . . . Mỹ Đình Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng

Đại_Bàng

[Tịch thu bằng lái]
Cám ơn bạn Phương, nhưng ảnh vệ tinh thế này thì lộ hết thông tin bảo mật công trình em đang làm. Cái chỗ đầu mũi tên tím là cái biển hạn chế 30Km/h, em hôm đấy đi còn là nhanh đấy.
Có lần em đi nhanh đến nới ko kịp giảm tđ, lúc quay lại bị các anh đứng bên này hỏi, xong xxx biết mình làm ở đấy nên tha. Ôi tớ phục các bạn thật đấy.
Chắc chắn là chim mồi rồi các cụ ạ

NvKia ơi bạn có hiểu và biết gì về luật giao thông đường bộ không ? , chỗ đầu mũi tên có biển hạn chế tốc độ để làm cái lềnh gì thế ? , hạn chế ai ở đó ? , bạn được học hành đến làm việc cho 1 Cty HQ ( theo như bạn nói ) lại đi 4b mà còn phát biểu thế chứng tỏ bạn mua bằng

Tribute

Xe container
Đường rộng thênh thang, đi chậm thì dẹp sang bên phải mà đi cho đúng luật, cứ chềnh ềnh chiếm làn trái, người khác xin vượt cũng ko cho, dù ko phải chim mồi của xxx thật cũng vô tình biến mình thành chim mồi giúp xxx hại người. Đi như thế vừa ko đúng Luật vừa kém văn hóa.

ltgbau

Xe tăng
tớ nhờ cụ Ltgbau up hộ rồi, các cụ đợi tí, tự nhiên bị oan nhất là lại mang tiếng tiếp tay cho kẻ thù.
Đống ảnh của cụ to quá >15MB nên em download yahoo mail mãi mới xong :21:
Dưới đây em resize & post hộ cụ
Em xin gửi các Cụ vài kiểu anh vừa mới chụp để minh oan
Pic 1: con xe của em trong bãi

Em zoom hộ cụ cho rõ biển nhé

Pic 2: chỗ em kiếm cơm

Pic3&4: Cái biển "làm em đi chậm"

Pic tiếp theo: ảnh các anh xxx đứng săn...

cam07

Xe buýt
vậy là không phải CHIM MỒI, mà là CHIM TA mổ CHIM MÌNH, để cho xxx nó hưởng lợi:)

Chỉnh sửa cuối:

Phương

Xe buýt
Em đã tìm thấy cái biển hạn chế tốc độ trong clip của cụ chủ, ở đoạn sau khi qua chốt của xxx.

tom09

Xe buýt
Website
www.khoavantaykorea.com
Các ảnh xe đỗ; không nói lên vấn đề gì cả.
Ảnh biến hạn chế tốc độ. Căn cư vào ảnh cụ "NvKia" và clip, thì nó ở chỗ này:

Qua chỗ xxx phạt 1 đoạn rồi!
Cụ đi thế thì giết người ta rồi còn gì!
Tóm lại bằng chứng của cụ không chứng minh được cụ không phải là "chim mồi" mà đang làm điều ngược lại

Chỉnh sửa cuối:

Tribute

Xe container
Làm rồi nhưng có được đâu.
Khổ cái thân tôi, tự nhiên lên face thấy mình lên gọi ngay cho ông bạn thành viên lão làng trên này, nick Thanhhoi thì phải thanh minh. và phải lập nick để thanh minh, ôi "âm binh" nghe kinh quá,ở đời tớ coi bọnCSGT chẳng khác gì cướp giật, kinh quá.
Kụ thanhhoi vào thanh minh hộ ông bạn "chim mồi" đi kìa.

Đại_Bàng

[Tịch thu bằng lái]
Các ảnh xe đỗ; không nói lên vấn đề gì cả.
Ảnh biến hạn chế tốc độ. Căn cư vào ảnh cụ "NvKia" và clip, thì nó ở chỗ này:

Qua chỗ xxx phạt 1 đoạn rồi!
Cụ đi thế thì giết người ta rồi còn gì!
Tóm lại bằng chứng của cụ không chứng minh được cụ không phải là "chim mồi" mà đang làm điều ngược lại

Mượn cụ Phương cái ảnh :

Từ chỗ xe Capt vượt ( em không ủng hộ xe Capt vượt như vậy ) là chỗ em xóa trắng đến chỗ xxx bắt là chỗ em khoanh tròn đỏ/đen nếu mắt thường không thể nhìn thấy được trên thực tế ( kể cả bắt lỗi không xinhan cũng không thể vì có nhìn thấy đâu ) , vậy có cái gì để xxx biết xe đó mà dừng ?

Đi với tốc độ rùa bò cản trở giao thông từ bùng binh đến đường LHL không thể biện minh được cụ ạ , em rất khó tin , hãy cho 1 lý do để em tin cụ không phải chim mồi

ducletrung

Xe container
Cụ có biết offer coi bọn ''bì ổi'' ''chim mồi'' đấy là gì không ? , thành phần phá hoại sự bình yên , phá hoại hạnh phúc của nhân dân , phá hoại thành quả của chính quyền .

Chính quyền và nhân dân thỏa thuận với nhau bằng 1 giao kèo là bản hiến pháp , chúng tôi những người dân VN tôn trọng bản giao kèo với chính quyền có nghĩa là chúng tôi tôn trọng chính bản thân mình nên tuân thủ luật pháp và đấu tranh với tất cả các thành phần phá hoại bản giao kèo ( hiến pháp ) , bản giao kèo và cũng là bản luật cơ bản để làm lên tất cả các bộ luật , chúng tôi có tôn trọng bản giao kèo đó thì chúng tôi mới có thể yêu cầu chính quyền phải tôn trọng bản giao kèo đấy được , nếu chính quyền tôn trọng bản giao kèo với nhân dân là chính quyền tự tôn trọng mình
Cho em hỏi chút thê nhân dân có được phá hợp đồng giao kèo với chính quyền không? Vì khả năng điều hành chính quyền với nhân dân ngày càng kém rồi..Anh em OF"tay cầm hoa,chân bước ra đường" nhé =))

Chỉnh sửa cuối:

ducletrung

Xe container
Thứ 3 tuần tới anh em tới phiên tòa phúc thẩm cụ thanhhoi nhé,xem nhân dân liệu có thắng được chính quyền không ;))

tom09

Xe buýt
Website
www.khoavantaykorea.com
Thứ 3 tuần tới anh em tới phiên tòa phúc thẩm cụ thanhhoi nhé,xem nhân dân liệu có thắng được chính quyền không ;))
Hen cụ Thanh hoi bên thớt kia (tiện thể họi cụ ấy xem cụ có quen ông nào là chim mồi không). Thớt này đang nói về 2 ông âm binh nhẩy vào thanh minh thanh nga chuyện chim mồi.
(Chắc giờ chạy mất dép rồi!)
Đề nghị các cụ OF nahf mình có phương án đối phó tốt với âm binh. KHông thì mất thời gian và loãng chủ đề lắm.
(Riêng thớt này, em phải "trực chiến" mất cả ngày nay rồi. Chả làm ăn gì được!)

Chỉnh sửa cuối:

thuysinh.tl

Xe container
Ặc. Nhà cháu đọc định không comment nhưng thấy nhiều cụ cực đoan quá. Nhà cháu ngày nào cũng chạy tuyến này 2 lần trừ chủ nhật. Đoạn này là Lê Quang Đạo kéo từ sân Mỹ Đình đến đường gom Đại lộ Thăng Long. Trong quá trình chạy thì thấy đường này xxx đứng bắt tại 2 điểm ngay đầu đường nối với phía đường gom Đại lộ Thăng Long. Cũng không phải lần đâu tiên bắt lỗi vượt phải vì điểm này đã nhiều lần có các cụ cảnh báo vị trí này. XXX đứng tại vị trí này cũng rất thất thường. Nhà cháu thường đi buổi sáng tầm 7h nên có khi tháng mới thấy 1~2 lần đứng. Còn buổi chiều thì cũng thỉnh thoảng mới thấy. Thường là 2 xxx đi xe máy đứng ngay trước biển hạn chế 30km khoảng tầm 50m để vợt các xe vượt phải. Đoạn này nhà cháu chạy thường xuyên nên thấy thỉnh thoảng xxx mới vợt được. Khả năng chim mồi là không cao vì đoạn này đường thoáng mà xxx cũng ít đứng. Còn về việc các cụ cứ quy kết bằng được người ta là chim mồi cũng k rõ ràng. Nhà cháu đã từng ngồi cạnh để gấu chạy trên đoạn Bắc Thăng Long. Gấu mới có bằng nên căng thẳng không dám chạy nhanh mà rón rén không dám nhường đường. Nhà cháu ngồi cạnh phải thường xuyên nhắc nhở là bật xi nhan trái để xe sau vượt nếu sợ k dám nhường. Lúc đó cũng đã từng nói đùa. Bà chạy chậm quá khéo người ta lại tưởng xe mình là chim mồi của xxx. Giờ thấy các cụ cứ bắt người ta bằng chim mồi bằng được thì cũng thấy khiếp. Vậy nếu gấu nhà các cụ mới có bằng chạy chậm thế rồi quy vào tội là chim mồi cho xxx thì các cụ nghĩ thế nào. Đừng chỉ nhìn trước mắt để quy kết là không nên.
Thêm cái ảnh cho các cụ dễ hình dung các điểm xxx đứng tại đoạn này

Chỉnh sửa cuối:

thuysinh.tl

Xe container
Đoạn này cây bên đường không cao nên vẫn có thể quan sát được nếu chú ý. Mà cáo rình mồi thì chẳng có lý do gì không tóm được thưa cụ. Sáng nay nhà cháu đã thử quan sát. Ngồi trong sedan vẫn có thể nhìn thấy điểm xxx thường đứng. Còn xxx lại có thể tóm được qua sự di chuyển của nóc xe mình thưa cụ
Mượn cụ Phương cái ảnh :
Từ chỗ xe Capt vượt ( em không ủng hộ xe Capt vượt như vậy ) là chỗ em xóa trắng đến chỗ xxx bắt là chỗ em khoanh tròn đỏ/đen nếu mắt thường không thể nhìn thấy được trên thực tế ( kể cả bắt lỗi không xinhan cũng không thể vì có nhìn thấy đâu ) , vậy có cái gì để xxx biết xe đó mà dừng ?

Đi với tốc độ rùa bò cản trở giao thông từ bùng binh đến đường LHL không thể biện minh được cụ ạ , em rất khó tin , hãy cho 1 lý do để em tin cụ không phải chim mồi

lucnguyenluong

Xe tải
nhà cháu là cứ đi đúng luật.hôm trc lên cao tốc bắc ninh gặp có 1 chú innova chỉ đi 60km/h cháu xin còi xi nhan đủ kiểu k cho vượt.ức chế vãi.

chuacoxehoi

Xe tải
Chỗ này thì cháu chẳng lạ gì, cháu ngồi xe thằng em rể cũng bị tóm 01 lần 3 lít. Thường thì từ bùng binh ra xong là các cụ hay vượt phải lắm, mà đoạn này thì không thể nhìn thấy xxx được, nhưng khi vượt xong phát là thấy luôn một chú giữa đường. Tổ xxx này chỉ có 02 đồng chí già mõ, mặt đen xì, trong giờ hành chính thì toàn đứng chỗ bùng binh để bắt xe máy rẽ từ The Manor ra Mỹ đình mà không xi nhan, hoặc các bác 4 bánh quay đầu và từ làng gì đấy ra MĐ mà không đi qua vòng xuyến.

Trạng thái
Thớt đang đóng