[Thảo luận] Chiếc áo không làm nên thầy tu

co-driver

Xe tải
Quả đúng là thế các cụ ạ
Em xin kể dài dòng chút rồi lát sẽ hiểu vì sao tiêu đề lại thế
Chiều nay có việc đến nhà ông bà ngoại ở Đê La Thành, gặp 1 cụ đi Lac 30X 0521 đỗ xe như ảnh dưới, các cụ xem thế có được không ạ
Thực địa em xin tả như sau
Nếu như bác taxi đi được qua cái xe Lac kia thì vào sâu trong ngõ sẽ có chỗ quay đầu rất thuận tiện, nếu không sẽ phải đi lùi 200 met & lùi lên dốc 45 độ lên đê LT đông đúc gây nguy hiểm và tắc đường kinh khung
Khi bac taxi vừa đến địa điểm như trong ảnh thì bác đi Lac phi đến, đỗ uỵch 1 cái rồi cụp guơng, bác taxi có trình bày xin bác Lac lui lại chút để bác ấy đi nhờ qua, nhưng, bác Lac lạnh lùng nói, "nhà anh anh đỗ [-( còn cái xe đỗ đối diện kia không biết ở đâu đến" ??????? nói xong bác ấy cắp đit đi vào nhà
Chuyện chẳng có gì đáng nói ở XH mình, nhưng khi đi qua em mới nhìn thấy cái logo OF ở mông cụ Lac. em thấy ngao ngán quá
Đã dám gắn OF logo ở mông mà vẫn vô cảm , không có tinh thần tưong ái trợ giúp lái xe với nhau như vậy ( chưa kể cái kiểu đỗ xe vô ý vô tứ gây tắc đừong như vậy) thì cái logo OF của cụ ấy có ấy cũng chả thể giúp cụ ấy trở thành 1 ofer chân chính được, có phải không các cụ?

Chỉnh sửa cuối:

co-driver

Xe tải
lần đầu up ảnh, không hiểu sao mãi không được, có cụ nào giúp em với ạ. em up thông qua trang upnhanh & imageshack

Equus

Xe buýt
Em thử lại xem thế nào
Quả đúng là thế các cụ ạ
Em xin kể dài dòng chút rồi lát sẽ hiểu vì sao tiêu đề lại thế
Chiều nay có việc đến nhà ông bà ngoại ở Đê La Thành, gặp 1 cụ đi Lac 30X 052.. đỗ xe như ảnh dưới, các cụ xem thế có được không ạ
Thực địa em xin tả như sau
Nếu như bác taxi đi được qua cái xe Lac kia thì vào sâu trong ngõ sẽ có chỗ quay đầu rất thuận tiện, nếu không sẽ phải đi lùi 200 met & lùi lên dốc 45 độ lên đê LT đông đúc gây nguy hiểm và tắc đường kinh khung
Khi bac taxi vừa đến địa điểm như trong ảnh thì bác đi Lac phi đến, đỗ uỵch 1 cái rồi cụp guơng, bác taxi có trình bày xin bac Lac lui lại chút để bác ấy đi nhờ qua, nhưng, bác Lac lạnh lùng nói, "nhà anh anh đỗ [-( còn cái xe đỗ đối diện kia không biết ở đâu đến" ??????? nói xong bác ấy cắp đit đi vào nhà
Chuyện chẳng có gì đáng nói ở XH mình, nhưng khi đi qua em mới nhìn thấy cái logo OF ở mông cụ Lac. em thấy ngao ngán quá
Đã dám gắn OF logo ở mông mà vô cảm , không có tinh thần tưong ái trợ giúp lái xe với nhau như vậy ( chưa kể cái kiểu đỗ xe vô ý vô tứ gây tắc đừong như vậy) thì cái logo OF của cụ ấy có ấy cũng chả thể giúp cụ ấy trở thành 1 ofer chân chính được phải không các cụ

Chỉnh sửa cuối:

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Em chưa xem được ảnh, nên chưa biết dư lào , nhưng thế thì cũng tệ, ông lái kia không đặt thử trường hợp vào chú taxi xem dư lào nhỉ

Vipmouse

Xe tải
chỉ 1 cái hình :|
(qui định là ít nhất 5 kí tự, nên em vết vậy để lách luật :) )

PhuongDong

Xe tăng
Chán như con gián sau khi xem ảnh.

mr_hieu1

Xe điện
Nói chung OF cũng như 1 xã hội thu nhỏ , cũng có người này người kia
phức tạp lắm

co-driver

Xe tải
Nói chung OF cũng như 1 xã hội thu nhỏ , cũng có người này người kia
phức tạp lắm
Xã hội thì mình bắt buộc phải sống, mình tốt xấu thế nào cũng không chọn đựoc xã hội cho mình, nhưng còn tham gia OF là hoàn toàn tự nguyện mà cụ

Lái gà

Xe đạp
Dĩ nhiên " nhà anh thì anh đỗ thôi",nhưng nhìn trước nhìn sau 1 chút,sống có trách nhiệm chứ cứ sống cho mình thì nói làm gì,rồi cũng có ngày bác Lac đó sẽ rơi vào trường hợp của a taxi thôi.Sống thế sẽ chẳng bao giờ khá lên được

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
"Nhà anh, anh đỗ", tất nhiên.
Nhưng đó là ngõ chung, chứ líu phải nhà anh!
Mời "thằng Óp phơ mất dạy" vào đối chất!
Ghi chú:
-Comment trên giữ nguyên giá trị nếu mô tả của Bác chủ thớt là chính xác, và sẽ không có hiệu lực trong trường hợp ngược lại.
-"Thằng Óp phơ mất dạy" là cách gọi của 1 thớt trong quán :D

Batto_moto

Xe tăng
Nhà anh, anh đỗ.Sao anh không đỗ *** xe vào trong nhà anh đi đường ngõ chung chứ của nhà anh éo đâu.
Bệnh "vô cảm" có mặt mọi lúc mọi nơi...haizzzzzzzz.Gieo gì gặt lấy thôi anh ơi>:)

raklei

Xe điện
chắc lại cho mượn xe hoặc bán xe chưa tháo logo đây mà; ofer toàn người tốt cả làm gì có ai như thế này.

Chỉnh sửa cuối:

Optia

Xe tải
Ngõ này sạch, không có gạch!

mrkey

Xe buýt
bó tay, thấy người ta như thế thì lùi một chút, chắc bác ý sợ tốn xăng :-< 21300/l cơ mà =((

INOVA V

Xe hơi
nhà anh anh đỗ,đường này là đường của chung, e là taxi e cũng đỗ *** sau mít anh.xem lúc ra a có ói ra máu ko?

Chỉnh sửa cuối:

haichau13

Xe máy
Nói chung tham gia otofun là tự nguyện nên cũng lẫn vào không ít sâu, anh em phai nhặt ra từ từ, sao bác chủ thớt không cho ảnh rõ ràng chút hiện đủ biển số xe nhi??? Anh em biết còn phê bình và có thể khai trừ nếu tái phạm=D>

Thichtat

Xe tăng
Em không hiểu bác này nghĩ gì nữa, nhường người ta một chút thì mất gì đâu nhỉ! Sống mà bon chen thế này sao, thật không hiểu nổi.... thật xấu hổ cho cái Logo OF, cụ chủ thớt cho cái biển số thật lên đây để anh em tẩy chay nó đi, chán cái loại này quá đi mất

Laceti2010

Xe tăng
CỤ cho rõ biển lên đi xem là xe của CỤ nào để vote trừ 1 tháng cho CỤ ý đỏ *** luôn.