[Funland] Chia tay hay tiếp tục? Em xin các cụ mợ cho cao kiến.

cỏ và mây

Xe điện
Các Lão cứ hơi tý là ly hôn.

Ly hôn xong cưới em khác lại bị thế khác thì ly hôn tiếp à.

Tính thế là cực kỳ sai lầm.

Khó ở đâu ta giải quyết ở đó.
Đúng r cụ. Thường thì đường cùng ng ta mới li hôn. Cuộc đời ng lớn thì thôi k bàn nữa nhưng nó ảnh hưởng k tốt đến tâm lý mấy đứa nhỏ. Nhưng cái e thấy ở cụ chủ này là đang muốn đổ lỗi là do vợ cụ ấy làm cho cụ ấy chán. Mà cụ ấy k nhận thấy rằng việc ăn chả của cụ ấy ảnh hưởng đến tâm lý của vợ cụ ấy. Phụ nữ dễ tha thứ nhưng khó quên có thể nói là hay bị ám ảnh.

2CUN

Xe buýt
Cụ từng bị vk tóm vì chuyện ngoài luồng, đi làm về sau 21h và rất ít ăn cơm nhà. Vk cụ là người hướng nội, nghiêm túc và làm ngành y mà cụ đòi vợ cụ phải phục vụ cụ cuồng nhiệt như cave thì có lẽ đầu óc cụ có vấn đề và cụ cũng chẳng yêu gì vợ con. VK cụ cho cụ động vào người là may rồi cụ còn chê một tư thế với 2 tư thế!!! Hài! Cụ không sửa đổi được suy nghĩ và cách cư xử của bản thân thì cụ nên giải thoát cho Vk cụ. Chắc chắn cô ấy sẽ có hp còn cụ sẽ phải trả giá đắt đấy!

Kuu

Xe lăn
Cái quan trọng là cụ có nắm rõ sao mợ nhà lại nhạt thế không? hay mợ ấy tâm tư cụ khác :D
Rất dễ đấy nhé, nhiều khi vợ chỉ ngoại tình tư tưởng thôi, nhưng cụ không biết, thì mợ nhà khô lắm, nước nôi không có đâu :T
Ơ, có cả ngoại tình tư tưởng nữa à, thế có lên đỉnh đc ko hả Linh Nhinh[-(

Mycar222

Xe điện
Rất có thể gấu của chủ thớt bị sang chân tâm lý gì đó
Vì những lần phát hiện cụ chủ xyz bên ngoài
Nên lãnh cảm về chuyện giường chiếu vs ck

Michael J

Xe điện
Đúng r cụ. Thường thì đường cùng ng ta mới li hôn. Cuộc đời ng lớn thì thôi k bàn nữa nhưng nó ảnh hưởng k tốt đến tâm lý mấy đứa nhỏ. Nhưng cái e thấy ở cụ chủ này là đang muốn đổ lỗi là do vợ cụ ấy làm cho cụ ấy chán. Mà cụ ấy k nhận thấy rằng việc ăn chả của cụ ấy ảnh hưởng đến tâm lý của vợ cụ ấy. Phụ nữ dễ tha thứ nhưng khó quên có thể nói là hay bị ám ảnh.
Không biết các mợ nghĩ thế nào về cục súc sích được dùng chung, nếm, nhỉ?:D

Mercedes.com

Xe buýt
Cụ từng bị vk tóm vì chuyện ngoài luồng, đi làm về sau 21h và rất ít ăn cơm nhà. Vk cụ là người hướng nội, nghiêm túc và làm ngành y mà cụ đòi vợ cụ phải phục vụ cụ cuồng nhiệt như cave thì có lẽ đầu óc cụ có vấn đề và cụ cũng chẳng yêu gì vợ con. VK cụ cho cụ động vào người là may rồi cụ còn chê một tư thế với 2 tư thế!!! Hài! Cụ không sửa đổi được suy nghĩ và cách cư xử của bản thân thì cụ nên giải thoát cho Vk cụ. Chắc chắn cô ấy sẽ có hp còn cụ sẽ phải trả giá đắt đấy!
trước khi em đi ra bên ngoài thì kỹ năng giường chiếu của vợ em cũng không thể bảo được tiến bộ.

Duong Kha

Xe hơi
Dạ, vợ cụ ấy sống nội tâm, vết thương sẽ không thể lành :(
Sao nhiều cụ cứ nghĩ vợ cụ ấy nhu cầu ít là do ông chồng nhỉ.
Giống kiểu con bác học dốt là do bác không biết dạy.
Chuyện người phụ nữ nhu cầu thấp có thể do xã hội xưa nay đòi hỏi họ phải ngoan (kể cả trên giường, bây giờ mới thay đổi chút), do họ ám ảnh sạch sẽ (có người còn ám ảnh tới nỗi không chịu make love). Hoặc họ chưa tìm đúng đối tượng, họ không muốn bứt phá trong td, đơn giản hơn, họ nhu cầu bẩm sinh vốn thấp, vân vân, nhiều lí do lắm.
Với ông chồng nào ysl thì là sự kết hợp tuyệt vời, ngược lại như cụ chủ thì rơi vào tình trạng tiến thoái lưỡng nan.

Mercedes.com

Xe buýt
Sao nhiều cụ cứ nghĩ vợ cụ ấy nhu cầu ít là do ông chồng nhỉ.
Giống kiểu con bác học dốt là do bác không biết dạy.
Chuyện người phụ nữ nhu cầu thấp có thể do xã hội xưa nay đòi hỏi họ phải ngoan (kể cả trên giường, bây giờ mới thay đổi chút), do họ ám ảnh sạch sẽ (có người còn ám ảnh tới nỗi không chịu make love). Hoặc họ chưa tìm đúng đối tượng, họ không muốn bứt phá trong td, đơn giản hơn, họ nhu cầu bẩm sinh vốn thấp, vân vân, nhiều lí do lắm.
Với ông chồng nào ysl thì là sự kết hợp tuyệt vời, ngược lại như cụ chủ thì rơi vào tình trạng tiến thoái lưỡng nan.
Hai vợ chồng cái này gọi là bị lệch pha.

Pãramitã_vn

Đi bộ
Cụ nên nói chuyện thẳng thắn,nếu thời gian dài không cải thiện được tình cảm v-c thì hẵng nghĩ đến phương án khác.
Tuy vậy nên nghĩ đến ly thân để thử bước cuối cùng về tình cảm của nhau trước khi định ly hôn.
Chuyện tình cảm không bao giờ được gấp: không nên yêu gấp, không cưới gấp và không ly hôn gấp! Nhất là khi đã có một bé gái rồi.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Lội lại các còm của ông thớt từ abc bị vợ bắt gặp, 21 giờ hàng ngày mới về, tháng cơm nhà 01 bữa, năm dùng hết 06 cái bcs, chỉ kiểu truyền thống, không bj, không tevez, rồi 14cm và 20-30’, .... lại còn nói rõ thông số chiều cao, nghề nghiệp của vợ, .... với hành văn tỉnh quơ ===> cháu nghĩ thớt lập theo chủ đề HOT hiện nay thu hút độ hóng chung của cõi of và có tính giải trí cao trong dịp đầu xuân cmnr chứ tư véo cái méo dề.

:)):)):))

Kuu

Xe lăn
Không biết các mợ nghĩ thế nào về cục súc sích được dùng chung, nếm, nhỉ?:D
Các mợ dùng chung xúc xích cũng giống như các cụ dùng chung con bướm - chẳng ai thích cả. Nếu phải chấp nhận dùng thì kiểu khuất mắt trông coi thôi:D