[Funland] Chia tay hay tiếp tục? Em xin các cụ mợ cho cao kiến.

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

thai-anbiauto

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều khi họ lãnh cảm thụ động lão ạ. Em cũng nghi ngờ tay chủ thớt ít quan tâm đến vợ, hoặc có phốt gì đó.
Chồng đã từng đi đụ bên ngoài rồi thì vợ cũng coi thường và nhạt nhẽo là phải... Ca này đứt 100 %.

Duong Kha

Xe hơi
Kiếm quá khó cụ ạ.
Kiểu soái ca của chị em ấy cụ =))))
Cưỡng cầu ảo tưởng.
Có khi có nhưng éo thật.
Em biết có con bé trông rất xinh, khéo léo, cặp vs thằng tây cả năm cho oral sex thoái mái nhưng k cho phá (thằng Tây là bạn em, con bé nói nên thằng bạn em tin ĐÂY LÀ TRUYỀN THÔNG CỦA VN.Vcd :)) ). Handjob thằng bạn em suốt để thỏa mãn nhu cầu không nó không chịu nổi nó bỏ, Tây nhu cầu cao lắm. Thằng bạn em thì k đc công khai (con bé bảo do ng VN " k thích Tây ". hờ hờ, tội thằng bé), em nghĩ con bé chủ yếu muốn giỏi tiếng anh free và có mục tiêu thiếu gia yêu cầu 4 tiêu chuẩn từ lâu rồi. Sau khi chia tay con bé lấy anh chồng thiếu gia và chồng tin con bé chuẩn gái ngoan, giỏi, còn tờ rinh :D
Người như trong tiêu chuẩn thì sống giả và làm màu nhiều hơn sống thật.

F_175.46

Xe tăng
Em nghĩ toạch rồi, nên chia tay a vì có ve nguyên nhân sâu xa là cụ chủ đính phốt và mợ ấy không thể tha thứ... quán niệm của Mợ ấy còn trái ngược với Cụ vụ sex thế thì em nghĩ giữ cũng chẳng đi đến đâu, phí thời gian của cả hai.

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Rất là nhạt nhẽo cụ à.
Cái quan trọng là cụ có nắm rõ sao mợ nhà lại nhạt thế không? hay mợ ấy tâm tư cụ khác :D
Rất dễ đấy nhé, nhiều khi vợ chỉ ngoại tình tư tưởng thôi, nhưng cụ không biết, thì mợ nhà khô lắm, nước nôi không có đâu :T

Matizcoi

Xe cút kít
Tha cho cô ấy đi bác thớt.

Michael J

Xe điện
Kiểu soái ca của chị em ấy cụ =))))
Cưỡng cầu ảo tưởng.
Có khi có nhưng éo thật.
Em biết có con bé trông rất xinh, khéo léo, cặp vs thằng tây cả năm cho oral sex thoái mái nhưng k cho phá (thằng Tây là bạn em, con bé nói nên thằng bạn em tin ĐÂY LÀ TRUYỀN THÔNG CỦA VN.Vcd :)) ). Handjob thằng bạn em suốt để thỏa mãn nhu cầu không nó không chịu nổi nó bỏ, Tây nhu cầu cao lắm. Thằng bạn em thì k đc công khai (con bé bảo do ng VN " k thích Tây ". hờ hờ, tội thằng bé), em nghĩ con bé chủ yếu muốn giỏi tiếng anh free và có mục tiêu thiếu gia yêu cầu 4 tiêu chuẩn từ lâu rồi. Sau khi chia tay con bé lấy anh chồng thiếu gia và chồng tin con bé chuẩn gái ngoan, giỏi, còn tờ rinh :D
Người như trong tiêu chuẩn thì sống giả và làm màu nhiều hơn sống thật.
Giờ nhiều gái khéo nhể cụ:D

Michael J

Xe điện
Cái quan trọng là cụ có nắm rõ sao mợ nhà lại nhạt thế không? hay mợ ấy tâm tư cụ khác :D
Rất dễ đấy nhé, nhiều khi vợ chỉ ngoại tình tư tưởng thôi, nhưng cụ không biết, thì mợ nhà khô lắm, nước nôi không có đâu :T
Tay chân miệng lưỡi não thớt chắc hỏng dồi :D

Menhim1601

Xe container
Em vẫn quan tâm đều. Phốt thì trc em có nhưng bỏ qua lâu rồi, cả hai cùng quên rồi.
Người chồng có quan hệ bên ngoài, nó là nỗi đau đối với người phụ nữa, em nói thật, tha thứ cho êm cửa êm nhà, vì con cái thôi chứ quên thì không.
Em đọc thêm vài còm của cụ thì thấy cụ khẳng định là vk cụ ưa sạch sẽ, sợ bẩn, nhìn đâu cũng thấy vi khuẩn...em vẫn cho rằng vấn đề là từ cụ trước.
Có thầy giỏi thì trò mí giỏi được, đương nhiên là trò phải ham học hỏi. VK cụ không ham học thì cụ cần dạy 1 cách sáng tạo, thú vị để vk cụ có hứng thú học hỏi chứ. Cố lên cụ ơi. Có thể cụ nên về nhà sớm hơn, làm 1 vài hành động j đó lãng mạn 1 chút, từ từ khơi lên sự han muốn của vk...
Chúc cụ thành công :)

Menhim1601

Xe container
Nhỡ chúng ló nại yêu nhau thì tay thớt khổ:))
Hí hí, e là em nói cụ Leo ý chứ, không liên quan j đến cụ thớt.
Suốt ngày kêu tủi thân với sợ hỏng hóc, thế mà chỉ thích nhìn các mợ đẹp, quyết ko yêu, ko chạm vào hiện vật :))

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Tay chân miệng lưỡi não thớt chắc hỏng dồi :D
Không hẳn đâu, như gấu nhà em ấy, có 1 đợt như thế, em cố thay đổi bản thân bớt bê tha hơn, lắng nghe gấu nhiều hơn :))

Michael J

Xe điện
Hí hí, e là em nói cụ Leo ý chứ, không liên quan j đến cụ thớt.
Suốt ngày kêu tủi thân với sợ hỏng hóc, thế mà chỉ thích nhìn các mợ đẹp, quyết ko yêu, ko chạm vào hiện vật :))
Có câu "ai biết ma ăn cỗ lúc nào"

Mercedes.com

Xe buýt
[
Em đã hiểu vấn đề
Vk cụ ám ảnh là bẩn rồi thì rất rất khó thay đổi.
Theo em biết thì quá nửa gia đình ly hôn tại VN là vì không phù hợp trong sinh hoạt td.
Trường hợp này em vote chia tay trong nhẹ nhàng để vk cụ không bị sock vì cô ấy vẫn là người thiệt thòi. Lý do em vote chia tay là cô ấy đáng được hạnh phúc và cụ cũng vậy, không hòa hợp ở bên nhau vô cùng khó khăn
Không phải một người có nhu cầu cao là ko đáng được hạnh phúc.
Nhưng em không đồng ý cái 4 tiêu chuẩn đẹp đẹp gì mà cụ post. "Một người vợ tuyệt vời là xinh đẹp dịu dàng công dung ngôn hạnh, tử tế với gia đình chồng và như 1 con đ~ ở trên giường". Nhảm nhí và khiên cưỡng vcl
tình dục theo em là 50% để giữ gìn hạnh phúc gia đình nếu không hòa hợp được chuyện này thì chán lắm.

cỏ và mây

Xe điện
Cụ li hôn giải thoát cho vợ cụ luôn đi. Cụ kiếm đâu cũng đc ng hơn vợ cụ. Còn vợ cụ sẽ đc con cái đc sống tự do k phải ám ảnh cảnh chồng ăn vụng nữa. Nói chung đời còn dài, ai được ai mất thì chưa biết. Trc hết con cái cụ khổ còn vợ cụ đc giải phóng về mặt tinh thần

Mercedes.com

Xe buýt
Cụ li hôn giải thoát cho vợ cụ luôn đi. Cụ kiếm đâu cũng đc ng hơn vợ cụ. Còn vợ cụ sẽ đc con cái đc sống tự do k phải ám ảnh cảnh chồng ăn vụng nữa. Nói chung đời còn dài, ai được ai mất thì chưa biết. Trc hết con cái cụ khổ còn vợ cụ đc giải phóng về mặt tinh thần
Em cảm ơn cụ rất nhiều. em sẽ nói chuyện thẳng thắn với vợ trước sau đó em sẽ quyết định sau.