[Funland] Chia tay hay tiếp tục? Em xin các cụ mợ cho cao kiến.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Cụ ly hôn nhanh đi, đảm bảo vợ cụ sẽ tìm được người biết cách làm cho cô ấy hạnh phúc hơn là sống với một ông chồng như cụ.
P/S: phụ nữ không bao giờ có cái bệnh YSL như nam giới mà chỉ là người đàn ông của họ có đủ bản lĩnh để họ không lãnh cảm hay không thôi nhé cụ ;;)
Chuẩn, hay mợ ấy ở ngoài đủ rồi chăng

American Dream

[Tịch thu bằng lái]
Có đủ mọi thứ mà vẫn muốn nữa thì làm sao ạh? Cậu bạn em hỏi vậy. Em trả lời chết nữa là đủ. Có dám thì chết đi.

Được voi đòi hai em trưng. Ôi thật vi diệu.
Tình cảm là trạng thái khó nắm bắt nhất, khó giải thích nhất, khó kiểm soát nhất mà cụ.

Kuu

Xe lăn
Em chưa gặp phụ nữ nào ysl cả
Là Cụ chưa gặp hoặc không cảm nhận được thôi.
Cũng như đàn ông, phụ nữ cũng có người ysl (do cơ địa, do tổn thương tình cảm, do áp lực cuộc sống...) nhưng do cấu tạo của cơ quan sinh dục nữ nên họ vẫn QHTD đc, tất nhiên là khoản điện nước sẽ kém... Còn đàn ông đã ysl hay bất lực là khó QHTD bình thường được, thậm chí là cái của nợ kia chỉ dùng để đi đá.i:(.
Về cơ bản thì độ ham muốn tình dục của 2 giới là như nhau, phụ nữ còn nhỉnh hơn ở những ngày rụng trứng:|

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

Mưa tháng 11

Xe tăng
Cụ cứ đi suốt, về nhà lại đòi vợ phục vụ nên cô ấy chán, chắc là thế. Cô ấy đang gặp vấn đề tâm lý vì lấy phải ông chồng không biết yêu, chỉ có tình dục. Những ca này khó chữa vì hai vợ chồng mỗi người theo đuổi một thứ, nhu cầu chưa gặp nhau và sẽ khó gặp nhau. Cụ thử nói chuyện với cô ấy xem có cách gì tháo gỡ không?

nhamkk

Xe máy
Đi abc lại còn để nó biết thù chịu

tranhoangminh

Xe container
E thì ysl mới chán , may vợ nó nhu cầu ít ko lại giải tán. Cụ xem lại và điều chỉnh bản thân xem, chứ gái nó chấp cân 3 còn được

Menhim1601

Xe container
Thế thì sao mà vợ chủ thớt còn có cảm hứng được nữa. Vậy là hỏng thật à mợ?
Thế e mới nói cái này.còn tùy chủ thớt nữa ạ.
Vk cụ ấy sống nội tâm nên việc người đàn.ông họ yêu phản bội họ là rất khủng khiếp. 2 người họ bên nhau quá lâu, quá tin tưởng nên khi biết ck mình ăn vụng vk cụ ấy sẽ sốc lắm. Tha thứ và quên là 2 việc khác nhau.
Cụ chủ thớt bảo đã dừng và 2 vc đã bỏ qua nhưng nếu cụ ấy ko cố gắng, vk cụ ấy ko có hứng thú là chuyện bt

Lệ Cẩm

Xe điện
Em mà là vợ của cụ, em giải tán từ lâu rồi.

Vợ cụ lãnh cảm là do cụ chứ chẳng do ai cả.
Abc xyz ở ngoài về sờ vào người vợ, bà nào chả kinh, kinh tởm.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em già cả rồi nên trí nhớ không minh mẫn nữa nhưng cũng nhớ hơi hơi là chủ thớt này trước đây cũng mở thớt về gái gú cuối cùng phát hiện ra toàn chém. Em xin lỗi chủ thớt trước nếu như em nhớ sai nhé :))

mone

[Tịch thu bằng lái]
Cụ thớt chơi gái kiểu sex tour, kiểu du lịt nghỉ dưỡng xong phang nhau, bị gái bắt tại trận và biết cụ đi nhiều lần. Bảo ko buồn ko lãnh cảm mới lạ nhất là phụ nữ nhạy cảm và nội tâm. Tôi mà làm thế vợ tôi đạp đít ra khỏi nhà lâu rồi. Haizzz.

Kuu

Xe lăn
Em già cả rồi nên trí nhớ không minh mẫn nữa nhưng cũng nhớ hơi hơi là chủ thớt này trước đây cũng mở thớt về gái gú cuối cùng phát hiện ra toàn chém. Em xin lỗi chủ thớt trước nếu như em nhớ sai nhé :))
Gặp những thớt kiểu này thì bỏ qua tình cảnh, chỉ nên chém về chuyên môn chim bướm cho tươi cho vui cái đời thôi Sư ợ:)):)):))

kfc1981

Xe điện
Vợ chồng quan hệ td mà mặc định dùng bcs thì hỏng thật, theo cháu thì cụ nên tự thay đổi mình trước đã. Phụ nữ chính chuyên bị phản bội rễ mất cảm xúc lắm, thêm nữa là mợ ấy đã qua thời hừng hực rồi, cụ cố khơi lại xem có sồn sồn đc ko chứ đúng là tình dục quyết định rất lớn đến tình yêu và hp gia đình đấy ạ. chừng nào ko khắc phục đc thì đành tính nước khác, chứ cháu thấy cuộc sống g đ cụ đâu đã đến nỗi phải ly hôn đâu ạ!

DucHoan

Xe tăng
Cụ phải xem lại khả năng của mình

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Gấu em bị yếu em chê
Em thèm vếu bự mân mê thật nhiều!
Mông to mu nẩy vãi lều
Dắt đi Đà Nẵng đều đều phập phang!
Hạ Long ngày nắng chói chang
Mặn mồm hải sản, chân gàng so "le"
Thế là vợ biết a bê cê (abc)
Thành ra lãnh cảm tái tê cõi lòng!
Thôi thì chả nói chả chòng
Quỳ ngay hối lỗi lòng vòng làm chi!
Một khi đã thích sân si!
Giải thoát mợ ấy có gì ới em :P
Vậy là ông này thường xuyên dẫn gái lạ đi chịch lung tung rồi chứ ko còn là tàu nhanh nữa. Nôm na là xéc tua. Thảo nào cô vợ ở nhà lãnh cảm. Haizz
Thế thì sao mà vợ chủ thớt còn có cảm hứng được nữa. Vậy là hỏng thật à mợ?
Hài hước nhất là mấy bố cãi nhau chí choé vì một câu chuyện ... tưởng tượng :))