Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

bqtrong

Xe hơi
bẩm các cụ, cuối tháng này cháu có một chuyến hành trình xuyên việt từ SG ra HN trên con Ốc mà cháu mới rước về tháng trước. Mong các cụ nào có kinh nghiệm xuyên việt rồi chia sẻ cho nhà cháu những điểm cần lưu ý.
tạ ơn các cụ
@các cụ ốc Hà nội: nhà cháu lại chuyển ra HN sống vậy xin tham gia cùng các cụ ở HN. các cụ có họp làng gì thì cho cháu biết với nhé nhé nhé!!!!!
Chào mừng cụ!
Quan điểm của em khi đi xa là "ngày đi đêm ngủ", chẳng vội vàng gì mà phải đi đêm cụ ạ.
Về đến HN, khi nào rảnh cụ phone cho cụ inox ae off phát chào mừng cụ.
Và em cũng không quên nhiệm vụ của em đâu. Hiii. Tổ chức phân công mà.

Katori Vũ

Xe tải
Chẹp, các cụ đi làm cháu thèm quá. Theo dự định là tháng này cháu đi nè. Nhưng không tính đến chuyện ku con 11 tháng. Đi thử nghiệm Thiên Cầm có 350km mà thấy vất vả quá cơ.
E cũg khoái xuyên việt lắm..đợi năm sau con bé nhà e đc 1 tuổi e té đi mới zễ :D cụ có đi cụ ới e nhé ;))

bqtrong

Xe hơi
Chào mừng Quốc khánh đi 1 chuyến đê, kính mong cụ chủ tịt ân chuẩn. Thiên tuế thiên thiên tuế!!!
Chủ tịt nhà mềnh Quốc khánh đi leo Phanxipan rồi cụ ạ. Ae xem xét xem có phong bì để chủ tịt uống nước ăn sáng ko? Hiiiii

hong.viwaco

Xe container
Cụ Trọng sớm chế tác Logo để cụ chủ tịt còn đánh dấu chủ quyền trên đỉnh Fansipan đi ợ. Nhà cháu xin góp 200k để cụ uống trà đá dọc đường. . . Ngày mai mời cụ qua 42 Ng thị Định cháu mời cụ dùng caphe luôn. Hehehihi
Chủ tịt nhà mềnh Quốc khánh đi leo Phanxipan rồi cụ ạ. Ae xem xét xem có phong bì để chủ tịt uống nước ăn sáng ko? Hiiiii

Inox75

Xe tăng
Cháu ở Đồng Nai, cũng định làm quả xuyên việt ra HN đây cụ, nhưng cuối tháng này thì e rằng cháu chưa chuẩn bị kịp, nếu ko thì cháu cùng cụ đồng hành thì vui nhỉ! Cháu thì chưa có kinh nghiệm xuyên việt, nhưng phương châm của cháu là "đi rồi sẽ biết!" :)
Rất mong ngày nào đó đc giao lưu với cụ. 2 cụ mà gặp nhau tý trước khi đi thì hay biết mấy. Mai cháu pm số đt của 2 cụ cho nhau nhá

Inox75

Xe tăng
Cụ xin í kiến chủ tịch đi ;)) hội mình làm 1 chuyến phượt :D
Ấy chết, các cụ nâng cao quan điểm quá. Nếu ae mình đồng lòng thì chuyện đi xa xa 1 chuyến 1-2 ngày đâu có khó. Nhiều ngày hơn thì khó chứ chọn đi vào t7,cn thì các cụ cứ soi xem ngày lành tháng tốt là ta lên đg thôi

Inox75

Xe tăng
Các cụ tổ chức 1 chuyến đi Lào để sem em Ốc dư thế lào đê
A Hồng nói hay quá. Nhưng đi Lào thì phải đi vào tết té nc (13-4 dương) mới chuẩn. Set up vụ đi Lào sang năm đê. Cháu cũng khoái vụ này đấy.

Inox75

Xe tăng

Inox75

Xe tăng
Cụ Trọng sớm chế tác Logo để cụ chủ tịt còn đánh dấu chủ quyền trên đỉnh Fansipan đi ợ. Nhà cháu xin góp 200k để cụ uống trà đá dọc đường. . . Ngày mai mời cụ qua 42 Ng thị Định cháu mời cụ dùng caphe luôn. Hehehihi
Vụ logo cháu vẫn chờ cụ Trọng đấy. Còn tài trợ cháu, cháu chả giám nhận đâu.
Cháu xin lỗi vì quote bằng điện thoại nên các cụ đừng nghĩ cháu câu view nhá

Katori Vũ

Xe tải
Ấy chết, các cụ nâng cao quan điểm quá. Nếu ae mình đồng lòng thì chuyện đi xa xa 1 chuyến 1-2 ngày đâu có khó. Nhiều ngày hơn thì khó chứ chọn đi vào t7,cn thì các cụ cứ soi xem ngày lành tháng tốt là ta lên đg thôi
Bi giờ có tổ chức hẳn hỏi chứ cụ ;)) ko thể tùy tiện và bộc phát đc ạ :D hehe..vụ đi Lào hay đấy cụ ạ :D các cụ nhà mình cho í kiến zồi ae mình lên kế hoạch đi vụ đó :D hi vọng các cụ có thời gian đi đc ạ :D

bqtrong

Xe hơi
Thưa các cụ, hội mình thống nhất tên Hội là OLC. Vì vậy, em pót lại 3 mẫu để chọn logo cho hội.
Mời các cụ:

bqtrong

Xe hơi
Em cũng vote cho chuyến phượt độ dài khoảng 1 đến 3 ngày, lâu quá khó bố trí lịch. Đi Lào là 1 ý kiến hay nhưng có cụ nào có kinh nghiệm không các cụ?