Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

bqtrong

Xe hơi
Báo cáo các cụ, em đã chuyển khoản thành công 2 triệu đồng của Hội OLC ủng hộ các em học sinh Ái Quốc, Lạng Sơn thông qua TK được chỉ định của nhà TTH.

hn03

Xe điện
Hàng của cụ Hưng đang trên đường vào. Cụ nào đặt dvd thì đặt luôn nhé.

K'Teiht

Xe đạp
Chào cả nhà, mình tên K'teiht, hiện ở Đà Lạt mình đang đi một em Orlando 2012, mong được làm quen cả nhà...

K'Teiht

Xe đạp
Cháu xin điểm danh các cụ đang dùng OL.
1.Tên: Inox75
- ORLANDO LTZ, Màu xe: bạc
- BS: 29A - 498..43
- Cháu ở Hà Nội

2. Nick : billnhimchip
ORLANDO 2012 LTZ màu trắng
51A - 449-73
Bình Thạnh - Sài Gòn

3. Nick : Hn03
ORLANDO 2012 LTZ xám
29A - 579 -13
Hà Nội
Dễ nhận ra nhất là có bộ tem Discovery Channel

4. Nick: bqtrong
- Orlando LTZ đen
- 29A-56693
- Hà Nội

5. Nick: thaptothanh13
Xe: Orlando 2012 LT màu vàng đồng
Biển: 51A - 481.63
Địa chỉ: Quảng Bình

6. Nick: vinhhung76
Xe: Orlando 2013 LTZ màu trắng ( cũng có thể màu đen vì đang còn lưỡng lự!)
Biển: BS 60A 077.98
Địa chỉ: Đồng Nai

7. Nick: haigiao
Orlando mau bac
Ngay cuoi em no: 5/10/2012
Bien so: 51A 387 54
Goc: Hanoi

8. Nick: yeu old
Orlando LTZ 2012, màu bạc,
BS 60A 07691
Dong Nai

9. Nick Katori Vũ
Orlando LTZ , màu trắng
BS: 29A 663.70
Hà Nội

10. Nick: chuongnc
Orlando LTZ
BS: 29A 628-52
Hà Nội

11. Nick: Quang Orlando
BS: 51A.543.74
Quận Tân Bình, SG

12. The hunter
Orlando LTZ - màu trắng
BS: 29A 763.92
Hà Nội

13. Nick: 30X 6599
Orlando 2013- màu bạc
BKS: 29A- 779.74
Hà Nội

14. Nick: tranhung619
Orlando 2013- màu trắng
BKS: 29A 869.43
Hà Nội

15. Nick:hong.viwaco
Orlando 2013- màu xám
BKS: 29A 927.40
Hà Nội

16.Nick: TAD68
Orlando 2013 - màu
BKS: 29A- 911.27
Hà Nội
17. Nick : K'Teiht
Orlando 2012
BKS: 49A - 041.21
Đà Lạt.

Chỉnh sửa cuối:

hn03

Xe điện
E vừa làm con Ipad mini cài sygic :)) cụ có bít chỗ nào có cái giá treo ipad trên taplo ko ạ :D
- cái này thì phải anh. Hihi. Treo hay dính
Cụ cho e địa chỉ cửa hàg BB nhà kụ hay đóng đô nhé..hum nào e qa chém gió vs ngó nghiêg e 9900 :D
- ui. Có cả bản đồ ở trang nhất topic bán hàng anh đó.
Chào cả nhà, mình tên K'teiht, hiện ở Đà Lạt mình đang đi một em Orlando 2012, mong được làm quen cả nhà...
- Chào cụ, rất vui khi có thành viên mới để trao đổi kinh nghiệm.
17. Nick : K'Teiht
Orlando 2012
BKS: 49A - 041.21
Đà Lạt.
- cụ chủ tịt ơi. Có thành viên mới kìa. Hihi

Inox75

Xe tăng
- cái này thì phải anh. Hihi. Treo hay dính

- ui. Có cả bản đồ ở trang nhất topic bán hàng anh đó.

- Chào cụ, rất vui khi có thành viên mới để trao đổi kinh nghiệm.

- cụ chủ tịt ơi. Có thành viên mới kìa. Hihi
Chú k phải xoắn. A hoàn thành nghĩa vụ từ thớt bên kia rồi

Inox75

Xe tăng

ngonhan

Đi bộ
Sorry các Cụ, ko biết nhà mình có Top riêng về orlando em chót nhỡ mở cái top ở ngoài, giờ xin phép copy lại:

Em đang nghiên cứu định rước vợ 2 Chevolet Olando - Nhờ các cụ có kinh nghiệm tư vấn ưu - nhược điểm em nó để em cân đối với
Chào các Cụ!
E là lính mới (e ở Sài Gòn, thấy Otofun.net vui nên cũng bon chen tham gia :), các Cụ cho e tham gia với nhé), e đam mê và cũng dự sẽ mua Orlando, nhưng cách đây khoảng 2 tuần, e có ghé lên Showrom GM để tham khảo và xem xe Orlando LTZ, trong lúc xem xe thì cô Sale báo cho e biết rằng : "Những chiếc xe e đang xem là những chiếc cuối cùng trong đợt hàng Orlando còn sót lại, GM Chevrolet sẽ không còn sản xuất và bán Orlando ở thị trường Việt Nam nữa, nếu e muốn mua, thì chỉ còn được mua những xe còn lại này thôi, chứ không được quyền chọn màu xe mà mình thích nữa vì đã hết hàng rồi". E nghe xong thì mông lung, chẳng biết phải làm gì, đành cáo từ rồi về.
Sau đó e lên otosaigon.com để hỏi thăm các Pác Sale bên GM Chevrolet trong forum nhưng các Pác ấy cũng chỉ trả lời chung chung, ko đi vào cụ thể vấn đề là ngưng hay không ngưng.
Nay e vào forum này, mong các Cụ có ai biết thong tin gì về việc có ngưng sản xuất Orlando hay không cho e biết với.
Thật sự 2 tuần nay e lang thang trên khu trung tâm Sài Gòn để xem có ai chạy Orlando hay ko nhưng e chẳng thấy chiếc xe nào cả, dù là e đi lung tung giờ giấc, ko cố định thời gian mà e cũng ko thấy, e nghĩ chắc Orlando chỉ chạy nhiều ở miền ngoài mà thôi, trong Nam hình như ko thong dụng nên mới mạn phép vào forum này để hỏi, các Cụ đừng ném đá e nha. Các Cụ nào biết thì cho e xin ít thong tin.
Cám ơn các Cụ đã đọc tin
NgoNhan

Chỉnh sửa cuối:

bqtrong

Xe hơi
Chào các Cụ!
E là lính mới (e ở Sài Gòn, thấy Otofun.net vui nên cũng bon chen tham gia :), các Cụ cho e tham gia với nhé), e đam mê và cũng dự sẽ mua Orlando, nhưng cách đây khoảng 2 tuần, e có ghé lên Showrom GM để tham khảo và xem xe Orlando LTZ, trong lúc xem xe thì cô Sale báo cho e biết rằng : "Những chiếc xe e đang xem là những chiếc cuối cùng trong đợt hàng Orlando còn sót lại, GM Chevrolet sẽ không còn sản xuất và bán Orlando ở thị trường Việt Nam nữa, nếu e muốn mua, thì chỉ còn được mua những xe còn lại này thôi, chứ không được quyền chọn màu xe mà mình thích nữa vì đã hết hàng rồi". E nghe xong thì mông lung, chẳng biết phải làm gì, đành cáo từ rồi về.
Sau đó e lên otosaigon.com để hỏi thăm các Pác Sale bên GM Chevrolet trong forum nhưng các Pác ấy cũng chỉ trả lời chung chung, ko đi vào cụ thể vấn đề là ngưng hay không ngưng.
Nay e vào forum này, mong các Cụ có ai biết thong tin gì về việc có ngưng sản xuất Orlando hay không cho e biết với.
Thật sự 2 tuần nay e lang thang trên khu trung tâm Sài Gòn để xem có ai chạy Orlando hay ko nhưng e chẳng thấy chiếc xe nào cả, dù là e đi lung tung giờ giấc, ko cố định thời gian mà e cũng ko thấy, e nghĩ chắc Orlando chỉ chạy nhiều ở miền ngoài mà thôi, trong Nam hình như ko thong dụng nên mới mạn phép vào forum này để hỏi, các Cụ đừng ném đá e nha. Các Cụ nào biết thì cho e xin ít thong tin.
Cám ơn các Cụ đã đọc tin
NgoNhan
Chào cụ,
SG em thấy Ốc chạy nhiều đấy chứ. Hôm cuối tuần em vào Sở CS PC&CC ở Trần Hưng Đạo, Quận 1 thấy 1 em ở đó. Trên này cũng có 1 vài cụ tham gia, cụ xem trang đầu nhé.
Về thông tin Ốc ngừng sản xuất hay không thì chắc phải nhờ những người có trách nhiệm của GM Vietnam xác nhận. Mấy em sale phát ngôn em e cũng ko chuẩn lắm.
@cụ inox: Cụ có người quen ở hãng nhờ xác nhận giùm. Em thấy có mấy cụ trong SG cũng bẩu Ốc ngừng sản xuất.

Inox75

Xe tăng
Chào cụ,
SG em thấy Ốc chạy nhiều đấy chứ. Hôm cuối tuần em vào Sở CS PC&CC ở Trần Hưng Đạo, Quận 1 thấy 1 em ở đó. Trên này cũng có 1 vài cụ tham gia, cụ xem trang đầu nhé.
Về thông tin Ốc ngừng sản xuất hay không thì chắc phải nhờ những người có trách nhiệm của GM Vietnam xác nhận. Mấy em sale phát ngôn em e cũng ko chuẩn lắm.

@cụ inox: Cụ có người quen ở hãng nhờ xác nhận giùm. Em thấy có mấy cụ trong SG cũng bẩu Ốc ngừng sản xuất.
Dạ e xin thưa rằng, GM việt nam k hề có chủ trương việc ngừng Sx Orlando tại VN. Chẳng qua là chiêu trò của Saler thôi ạ. Bằng chứng là tg e họ e vừa lấy xe tuần trước luôn. Có thể là do GM VN cụ thể là trong SG gây sức ép để tăng lợi nhuận hoặc mục đích j đấy

TAD68

Xe đạp
Nhà cháu còn tự nguyện đưa nó 9 củ rưỡi cụ ợ. Từ đầu tháng tới h sơ sơ đã hơn 8 loét chạy ra khỏi cửa rùi. Hihi huhu
Cụ @hong.viwaco ơi! Cho nhà cháu hỏi cụ bọc sàn xe ở đâu và chi phí bao nhiêu đấy ợ? Nhà cháu chưa bọc sàn xe và cũng đang quan tâm ợ!

hong.viwaco

Xe container
Đồ khuyến mãi đấy cụ ợ, nhưng cụ Lâm chê là mất zin của xe! Phải để sàn nỉ cho nó có chất Mẽo. Hehe
Cụ @hong.viwaco ơi! Cho nhà cháu hỏi cụ bọc sàn xe ở đâu và chi phí bao nhiêu đấy ợ? Nhà cháu chưa bọc sàn xe và cũng đang quan tâm ợ!

hn03

Xe điện
E cũng chưa hình dung sẽ để ở đâu :)) cụ có cái ảnh nào cụ pọt cho e ngó cái ;)) cả treo và dính cụ nhé ;)) e cám ơn kụ :D
Để ở ghế phụ bảo gấu cầm thôi vì nó quá to. Anh thực sự cũng đã thử mà không tìm đc vị trí

bqtrong

Xe hơi
Hôm nay, ngày 13/8/2013, em đã nhận được ủng hộ chương trình Lạng Sơn của Chi hội OLC Orlando với số tiền là 2.000k. Cảm ơn Chi hội OLC rất nhiều @};-.
Cảm ơn tấm lòng thiện nguyện dành cho các em học sinh vùng cao của các cụ bên nhà, @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-
Báo cáo các cụ: Em đã hoàn thành nhiệm vụ chuyển tiền của Hội OLC ủng hộ học sinh Ái Quốc, Lạng Sơn!