Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

Inox75

Xe tăng
Nhà cháu nó báo trung bình là 11,7 lit cụ ợ.Chắc xe nó nịnh mình chứ chắc phải hơn chứ làm gì đến. Hehe
Các cụ bg chạy chuẩn thật, hồi mới lấy xe, cháu tuyền 14-15 l/100km. Chân to vãi

vinhhung76

Đi bộ
Các cụ bg chạy chuẩn thật, hồi mới lấy xe, cháu tuyền 14-15 l/100km. Chân to vãi
Thời gian đầu xe cháu nó cũng báo trên 15l/100km, nhưng sau hơn 4k km hiện tại thì đang ở mức 10,8l/100km, ko bít còn giảm nữa ko nhỉ?
Xe cháu có vấn đề này ko bít có cụ nào mắc phải chưa? : Thời gian gần đây tự nhiên vô lăng khi đánh qua lại cháu thấy nó nặng hơn lúc trước và phát ra tiếng kêu "kót két" như là bị khô dầu mỡ hay sao ấy! các cụ đoán xem xe cháu bị bệnh gì thế? Cháu định chạy lên hãng kiểm tra xem ntn.
Về logo thì cháu thấy mẫu 2 là chuẩn nhất.

thaptothanh13

Xe tải
bẩm các cụ, cuối tháng này cháu có một chuyến hành trình xuyên việt từ SG ra HN trên con Ốc mà cháu mới rước về tháng trước. Mong các cụ nào có kinh nghiệm xuyên việt rồi chia sẻ cho nhà cháu những điểm cần lưu ý.
tạ ơn các cụ
@các cụ ốc Hà nội: nhà cháu lại chuyển ra HN sống vậy xin tham gia cùng các cụ ở HN. các cụ có họp làng gì thì cho cháu biết với nhé nhé nhé!!!!!
Nhiệt liệt chào mừng cụ gia nhập hội. Đi qua QB, cụ liên lạc, anh em gặp gỡ chuyện trò tí nhé!

*** Vụ logo: Em cũng xin bỏ 1 phiếu cho phương án 2.

Chỉnh sửa cuối:

bqtrong

Xe hơi
Theo số đông là mẫu 2. Em pót lại để thêm ý kiến chỉnh sửa nhé.

bqtrong

Xe hơi
Thời gian đầu xe cháu nó cũng báo trên 15l/100km, nhưng sau hơn 4k km hiện tại thì đang ở mức 10,8l/100km, ko bít còn giảm nữa ko nhỉ?
Xe cháu có vấn đề này ko bít có cụ nào mắc phải chưa? : Thời gian gần đây tự nhiên vô lăng khi đánh qua lại cháu thấy nó nặng hơn lúc trước và phát ra tiếng kêu "kót két" như là bị khô dầu mỡ hay sao ấy! các cụ đoán xem xe cháu bị bệnh gì thế? Cháu định chạy lên hãng kiểm tra xem ntn.
Về logo thì cháu thấy mẫu 2 là chuẩn nhất.
Cụ chạy thế là chuẩn rùi. Em nghĩ nó cũng khó giảm thêm nữa.
Vụ vô lăng, theo như em biết thì chưa có cụ nào ở HN bị hiện tượng như cụ. Vì là xe mới chạy nên cụ đưa em nó vào gara kiểm tra xem thế nào. Chờ report của cụ.

bqtrong

Xe hơi
Bỏ mợ rồi, cháu vừa nhận đc lệnh của các cụ nhà cháu CN này đưa các cụ về quê. Vì vậy, vụ chuyển cháo CN này, nếu cụ Trọng k bận thì đổi cho cháu nhé. Cụ tuần này, cháu tuần sau.
Cụ cứ yên tâm về quê nhé. Mai (18/8) em đi chuyển cháo được. Em đã thông báo bên box nhà TTH.
@hn03: Cám ơn cụ, mai em rảnh nên đi làm nhiệm vụ được rùi.

hn03

Xe điện
Cụ cứ yên tâm về quê nhé. Mai (18/8) em đi chuyển cháo được. Em đã thông báo bên box nhà TTH.
- Thư Ký Gương Mẫu. hihi

Inox75

Xe tăng
Hê hê, cám ơn cụ nhá.

TAD68

Xe đạp
Theo số đông là mẫu 2. Em pót lại để thêm ý kiến chỉnh sửa nhé.

Cháu thì thích cái logo chữ thập là màu vàng, có phản quang càn tốt. Còn chữ OLC và chữ otofun.net thì đồng màu, còn màu nào thì cháu chưa biết. Cháu thấy màu đỏ không hợp lắm ợ!

TTH-Group

Xe hơi
Kính thưa các Cụ, các Mợ nhà OLC
Nhà TTH chúng em đã triển khai gần xong chương trình "Mang niềm vui đến với h/s Ái Quốc - Lộc Bình- Lạng Sơn", hiện nay tất cả các hạng mục đang vào giai đoạn nước rút, để đảm bảo cho chương trình thành công tốt đẹp, rất mong được sự ủng hộ của chi hội OLC về vấn đề xe cộ cũng như nhân sự để triển khai chương trình.
BTC chúng em mong chi hội OLC bớt chút thời gian để đồng hành cùng với anh chị em chúng em trong chương trình này.
Mọi vấn đề về đi lại và đăng ký, nhờ các Cụ/Mợ ngó qua bên này giùm chúng em

http://www.otofun.net/threads/562771...-quoc-lang-son

BTC chúng em rất hy vọng được đồng hành cùng các Cụ, các Mợ trong chi hội OLC

Chỉnh sửa cuối:

hong.viwaco

Xe container
Nhà cháu sao không vào được thớt của các cụ nhỉ:-?
P/s: các cụ TTH ui, các cụ bớt mất 1 cái chữ L của chúng cháu rùi (OLC)=((
Kính thưa các Cụ, các Mợ nhà OC
Nhà TTH chúng em đã triển khai gần xong chương trình "Mang niềm vui đến với h/s Ái Quốc - Lộc Bình- Lạng Sơn", hiện nay tất cả các hạng mục đang vào giai đoạn nước rút, để đảm bảo cho chương trình thành công tốt đẹp, rất mong được sự ủng hộ của chi hội OC về vấn đề xe cộ cũng như nhân sự để triển khai chương trình.
BTC chúng em mong chi hội OC bớt chút thời gian để đồng hành cùng với anh chị em chúng em trong chương trình này.
Mọi vấn đề về đi lại và đăng ký, nhờ các Cụ/Mợ ngó qua bên này giùm chúng em

http://www.otofun.net/threads/562771...-quoc-lang-son

BTC chúng em rất hy vọng được đồng hành cùng các Cụ, các Mợ trong chi hội OC

TTH-Group

Xe hơi
Nhà cháu sao không vào được thớt của các cụ nhỉ:-?
P/s: các cụ TTH ui, các cụ bớt mất 1 cái chữ L của chúng cháu rùi (OLC)=((
Sorry các cụ ! Chúng e đã sửa đầy đủ và mong cả nhà OLC tham gia Chương trình này - Xin Cảm ơn cả nhà OLC.

Inox75

Xe tăng
Sorry các cụ ! Chúng e đã sửa đầy đủ và mong cả nhà OLC tham gia Chương trình này - Xin Cảm ơn cả nhà OLC.
Nhà TTH đã có lời mời, ae mình ai có điều kiện thu xếp đc thời gian thì tham gia cùng nhà TTH. Cá nhân cháu thì không tham gia đc chương trình này do vướng vào vụ khác mong các cụ thông cảm.

bqtrong

Xe hơi
Thưa các cụ, đây là ý tưởng của cụ inox75 dựa trên 1 số góp ý của ae.
Em post lên đây để ae mình cùng chém tiếp.

hong.viwaco

Xe container
Cụ thử cho OLC màu đỏ sem thía lào, mà cháu thấy chữ C cứ giun giun nhòe nhòe thía lào ấy, không được tròn vành sắc nét như L
Thưa các cụ, đây là ý tưởng của cụ inox75 dựa trên 1 số góp ý của ae.
Em post lên đây để ae mình cùng chém tiếp.