[VHGT] Cháu không dám bình luận về hình ảnh này.

Trạng thái
Thớt đang đóng

HoangTung76

Xe điện
Đề nghị các cụ tôn trọng chính mình và diễn đàn.
Vi phạm là vi phạm. Không thể biện minh.
Vậy thì cụ bảo các cuộc đua xe dừng lại đi đừng đua nữa. Vi phạm thì cụ gọi xxx ra làm việc mà kiếm ăn thôi.

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
Mua cái xế độp mấy chục triệu đi đường gom ai nhìn thấy cơ chứ
Nếu thế thì đạp xe quanh Phố cố lúc buổi chiều sẽ nhiều người nhìn hơn bác ạ, sáng ra 6h đi thì ai nhìn ợ :D

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
Chạy nhu này sai lè rồi , các cụ xin lỗi chủ thớt đi . Xin lỗi xong ngày mai chạy tiếp nhé , hí hí

daquydailoc

Tháo bánh
các cụ đạp thế là sai rồi,.. đi xe nào cũng nên tuân thủ luật giao thông bất kể lúc nào... bức ảnh này làm mất đi hình ảnh của xế độp rồi.

Jim74

Xe tăng
Vì thế nào cũng đụng chạm đến các cụ trên này.
Chỉ dám note cho rõ :
- Đại lộ Thăng Long
- Làn dành cho ô tô
- Lúc gần 6h
Cảm ơn bác chủ thớt. Tuy nhiên cái gì cũng có lý do của nó và chỉ có người trong cuộc mới hiểu
99% người trong ảnh là OF, và là thành viên và BĐH của TDF/OF. Đều là những người am hiểu và quan trong ATGT bác ạ
@ Các bác không hiểu không nên comment vô văn hóa nhé

nguyenviet

Xe tải
Vậy thì cụ bảo các cuộc đua xe dừng lại đi đừng đua nữa. Vi phạm thì cụ gọi xxx ra làm việc mà kiếm ăn thôi.
Các cuộc đua xe có tổ chức đàng hoàng, có xe dẫn đoàn thì dừng sao được hả cụ?
Đại lộ Thăng Long thì là đừng đỗ khẩn cấp đầy đá dăm, như vậy phải đi vào làn 80km/h (xin lỗi, em onl bằng đt nếu không xem được ảnh). Nếu đoàn này có xe dẫn thi em sai).
Thực ra, em có xe độp, thì thoảng chạy, có thời gian em cũng vậy chạy cung Linh Đàm.
Vấn đề ở chỗ mình làm ngược lại tốn chỉ của diễn đàn cụ ạ.

jinyo89lie

Xe tăng
Cảm ơn bác chủ thớt. Tuy nhiên cái gì cũng có lý do của nó và chỉ có người trong cuộc mới hiểu
99% người trong ảnh là OF, và là thành viên và BĐH của TDF/OF. Đều là những người am hiểu và quan trong ATGT bác ạ
@ Các bác không hiểu không nên comment vô văn hóa nhé
các cụ cứ cho lý do lên đi cho mọi người đỡ thắc mắc ???

lainv

Xe buýt
Chỉ dám note cho rõ :
- Đại lộ Thăng Long
- Làn dành cho ô tô
- Lúc gần 6h
Xxx, ông này đi cái xe đạp đứng trên cầu vượt rẽ Phú Đô từ ĐLTL. Em nhìn thấy chụp ảnh lúc em tách đoàn qua cầu vượt về nhà
Mai chịu khó đợi thêm tý còn đông hơn nữa. Vì có 3 top.
Ở vn sống mà tuân thủ luật 100% thì chắc bị xxx
Sáng ra đạp ĐLTL vẫn ngon hơn vạn lần đi đường gặp mấy thằng điên phóng xe máy từ ngõ ra

Bigcom

Xe tăng
Chỉ dám note cho rõ :
- Đại lộ Thăng Long
- Làn dành cho ô tô
- Lúc gần 6h
Cám ơn cụ chủ thớt đã nhắc rất đúng, hình như cụ cung hay độp cung đó thì phải :)

HoangTung76

Xe điện
Các cuộc đua xe có tổ chức đàng hoàng, có xe dẫn đoàn thì dừng sao được hả cụ?
Đại lộ Thăng Long thì là đừng đỗ khẩn cấp đầy đá dăm, như vậy phải đi vào làn 80km/h (xin lỗi, em onl bằng đt nếu không xem được ảnh). Nếu đoàn này có xe dẫn thi em sai).
Thực ra, em có xe độp, thì thoảng chạy, có thời gian em cũng vậy chạy cung Linh Đàm.
Vấn đề ở chỗ mình làm ngược lại tốn chỉ của diễn đàn cụ ạ.
Vậy tập trước khi đua thì tập ở đâu hả cụ, nói thật các cụ nhà mình chạy buổi sáng sớm rất ít xe, nếu cụ tham gia một bổi thì mới biết được trước khi chạy đội trưởng phải nhắc nhở anh em thế nào, có báo hiệu, tín hiệu cho cả đoàn nhường xe chạy đuowngf, và tôn chỉ cao nhất là ATGT là an toàn cho người khác và cũng là an toàn cho chính mình. Cụ cứ nhập thử đội 1 hôm mà xem, rất chuyên nghiệp, còn các cụ cứ nói là chạy vào làn ô tô này nọ là sai hay đúng gì gì đó thì thì... em ko bình luận nữa... chán rồi.

Jim74

Xe tăng
các cụ cứ cho lý do lên đi cho mọi người đỡ thắc mắc ???
Bác có đi xe đạp không? nếu có mời bác sáng mai 5:30 tại ngã 4 Lê Văn Lương + Khuất Duy Tiến để em được hầu chuyện. Còn bác và các bác không đi xe đạp thì em chả cần phải mất thời gian giải thích này nọ...

arc_tuan

Xe buýt
Bọn nhợn đây mà các cụ. Mình mà chấp nó thì mình cũng như nhợn cụ nhỉ
có vài nhời nhắn cụ không biết lùi
1. bọn em là người hết. người đàng hoàng nữa là khác. không phải "nhợn" hay là "LỢN" như cụ nói.
2. Bọn em đạp xe mục đích tập thể dục và không có ý khoe mẽ hay khoe xe gì cả . vì nếu khoe này khoe nọ không ai 4 rưỡi 5 giờ dậy đi đạp xe cụ ợ
3. bọn em đạp cung đường này nhiều ( có người chạy gần năm. ít cũng vài tháng ). cũng có chạy cả đường gom và đường ngoài. sau đó có kết luận chạy giờ này đường ngoài an toàn hơn vì hầu như không có xe ô tô chạy mà đường trong thì nhiều sỏi đá và xe máy chạy lung tung lắm. ( mà ờ VN thì tai nạn phần lớn do xe máy. nếu cụ đi oto thì cụ sẽ thấy )
4. bọn em chạy thể dục nhưng cũng có tổ chức đàng hoàng. có người đi trước đi sau quan sát và hô hào cảnh báo cho nhau những nguy hiểm trên đường nhằm hạn chế tối đa những sự cố xảy ra và cũng luôn mong mỏi bao giờ Vn cũng có những đường dành riêng cho xe đạp như ở bển lắm chứ ...
vài lời gửi cụ không biết lùi và các cụ không đạp xe.
một lần nữa em khẳng định bọn em là NGƯỜI các cụ nhé
%%-

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Hố hố.
May tóa mình treo xe lên rồi
tập cái môn teo trym tốn tiền này làm gì
đi bộ vừa nhã lại đc ngắm chân dài lắc hông.
Các bác có tuổi rồi, tập dưỡng sinh thôi, đạp loanh quanh nhà, bờ hồ là đc rồi, chớ êm thấy các bác tập đến vđv chuyên nghiệp cũng chào thua
Về lâu dài là ko tốt cho sức khỏe.

anhcobra

Xe container
Mình nghĩ các bạn đạp xe không nên vào topic này đôi co, vì các bạn sai lè ra rồi. Cách tốt nhất là tận dụng chức năng biên tập xóa cm cái topic này đi. Và là theo cái câu các bạn vẫn nói với nhau bên facebook là chó vẫn sủa và người cứ đi.
Thân

Jim74

Xe tăng
Trạng thái
Thớt đang đóng