[Funland] Cháu có nên đi xét nghiệm ADN không ạ???

sakai_yo

Xe lăn
Vâng, nghiệt ngã cho anh chồng quá cụ nhỉ? Cô bạn em thì chả biết sống kiểu vợ hờ ấy có ra làm sao ko? Từ ngày xảy ra chuyện đến giờ ko dám đi giao lưu họp lớp gì cả. Đúng là ở đời ko ai học đc chữ ngờ. Mà vợ cặp bồ với giám đốc mấy năm mà ko phát hiện ra nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

Xe bọ xít

Xe container
Có chuyện một ông bạn muốn cưới vợ những có chửa với người khác gia đình không cho cưới, nói dối là con của mình, gia đình bắt đi xét nghiệm ADN để chứng minh là con của cậu ấy sợ cô này đi lăng nhăng. Bí quá ông này nhờ hai bố con ông bạn thân đi xét nghiệm để lấy kết quả. Kết quả thật bất ngờ là không phải 2 bố con!?
Chuyện cụ hài vãi ..mà lại có thật ư. Để mai e cũng nhờ ông bạn thân xem...:)):)):))

quyetthang

Xe tăng
Có khi cô hàng xóm hay ngắm cụ nên F1 nhà hàng xóm mới giống cụ đới

Nhạc

Xe container
Nếu cụ không có gì với bác gái Q thì việc éo gì phải đi xét nghiệm, xét nghiếc, vả bỏ mẹ gấu đi dưng mà em hỏi thật cụ có vấn đề gì với bác gái Q không, khai báo thật để ae biết mà tư vấn.
Nhiều đêm cụ ý lên tận sân bay đón bác kia mà cụ. Ngồi cùng ô tô cũng có thể sinh con giống ông lái xe lắm chứ :D

fusionvie

Xe điện
Chỉ có đàn bà mới chắc chắn là con mình đẻ ra là của mình mà thôi
Chưa chắc đâu cụ nhé. Nhiều ca trao nhầm con khi sinh kìa.

Túm lại cụ chủ có tý táy tý mẻ gì không đã. Còn nếu không thì cụ quên cái vụ test ADN đi.

kienkid

Xe container
Thế cụ có làm gì không? Nếu mà cụ có động thủ thì e nghĩ không nên đi . Không lúc ấy có mà chết với Gấu. Cứ lầm lầm lì lì tỏ ra nguy hiểm là Gấu nhà cụ im hơi lạng tiếng ngay ấy mà.hí hí:-?

NV318

Xe tăng
Vấn đề là cụ phải tìm hiểu xem làm sao mà ông kia lại đi xét nghiệm ADN, chả có gì tự dưng cả, ông ấy phải nghi ngờ gì đó, nói chuyện với ông ấy, nếu ông ấy nghi cụ thì cụ đi xét nghiệm, còn không thì chia sẻ với ng ta. Nếu cụ ăn thật, thì khỏi làm gì, ủ mưu mà chối.

HuyArt

Xe lăn
Chả có nhẽ...?

Kẻ ế vợ

Xe tăng
"Cô đừng có mà vớ vẩn, thế ý cô là gì? thế bây giờ cô thấy đứa nào ngứa mắt cô cũng bắt tôi đi xét nghiệm chứ gì?"
"Được. Tôi cây ngay không sợ chết đứng, cô thích thì cô lấy tóc của tôi mà đi xét nghiệm. Mà nhớ là lần sau đừng có làm cái trò ấy nữa"
Cắt chỏm tóc rồi kiếm thằng bạn độc thân nào đấy rồi sang đấy ở 1 tuần, xong việc rồi về.

À đấy là cụ cây ngay, chứ cụ mà cây không được ngay lắm thì lúc cụ về chắc có đôi va ly để trước cửa rồi :))

camryhn

Xe tải
Nhiều đêm cụ ý lên tận sân bay đón bác kia mà cụ. Ngồi cùng ô tô cũng có thể sinh con giống ông lái xe lắm chứ :D
Gấu nhà Bác ý đẹp nhất khu phố này ahj, nhiều hôm đi làm về thấy 2 Gấu nằm trên ghế ở phòng khách xem phim cháu chỉ "Ực" cái rùi đi thẳng về phòng... chẳng dám nghĩ gì ahj
Như này thì em cũng thấy lo lo, hay bác "ực" to quá Gấu nó nghe thấy . . . :D

Chỉnh sửa cuối:

camryhn

Xe tải
Vấn đề là cụ phải tìm hiểu xem làm sao mà ông kia lại đi xét nghiệm ADN, chả có gì tự dưng cả, ông ấy phải nghi ngờ gì đó, nói chuyện với ông ấy, nếu ông ấy nghi cụ thì cụ đi xét nghiệm, còn không thì chia sẻ với ng ta. Nếu cụ ăn thật, thì khỏi làm gì, ủ mưu mà chối.
Hế hế, cụ kinh nghiệm thế.
em té :P

me.muop

Xe buýt
không tin chồng còn tin ai

Leo09351

Xe buýt
Theo em cụ không nên đi xét nghiệm đâu ạ, nhỡ đúng cái thì tèo :))

Mr_Che

Xe buýt
Website
www.vaidep.com.vn
Đường cùng mới phải đi xét nghiệm ADN cụ ợ

honda_cub79

Xe lăn
Tối qua đang ăn cơm thì osin tự nhiên nói "Bác Q bỏ đi một tuần rùi, không mang theo ĐT, thẻ ATM, quần áo...cả cái ôtô cũng để ở nhà. Nghe nói PA không phải con Bác ý" Hai vợ chồng E trợn tròn mắt cùng hỏi "Sao mày biết???". Sáng nay đi chợ cùng L (osin nhà bác Q) nghe nó bảo đã xét nghiệm ADN 2 lần rùi và cùng kết quả. Hai vợ chồng lặng đi, rồi tự nhiên Gấu quay sang Cháu nhìn với vẻ đầy nghi ngờ....
Hai vợ chồng Bác Q chuyển đến đây cùng đợt với gia đình nhà cháu (2006) nhưng đến 2008 thì mới có F1, Bác Q làm nhân viên của World Vision, vợ làm kế toán bên VNA. Bác ý hơn cháu 10 tuổi nhưng cái vụ bóng banh, nhậu nhẹt, ái iếc thì rất hợp nhau. Có đêm vừa xem C1+nhậu say quá Cháu vô tư ngủ luôn bên đó (trên tầng thượng), sáng hôm sau mới về. Mỗi lần đi công tác xa Bác ý toàn dặn VC cháu đêm đừng tắt đt... phòng có gì để Gấu Bác ý còn gọi cứu trợ (mà chưa thấy gọi lần nào), nhiều đêm Bác ý ở tận Quảng Ngãi gọi về nhờ cháu lên sân bay đón Gấu bác ý về... Tổng hợp tất cả các sự kiện thì chắc Gấu nhà đang nghi ngờ F1 của VC bác ý là của cháu chăng? mà hơn nữa nó cũng hao hao giống F1 nhà cháu thật. Cả đêm hôm qua Gấu nhà cứ vặn vẹo cháu đủ đường, điên lên cháu bảo T7 này đi xét nghiệm ADN lấy kết quả để chứng minh sự trong sạch của mình... nhưng liệu làm thể có ổn không???
Cây ngay không sợ chết đứng, nếu cụ không làm gì thì việc gì phải xoắn.