[Funland] Cháu có nên đi xét nghiệm ADN không ạ???

xmen_pro

Xe điện
Gấu "nghi ngờ" là đúng roài, vì cụ rất hợp bác trai nên có điều kiện gần gũi với với pác gái ...cụ có ăn có ngủ nhà người ta còn gì :))
Bây giờ cụ phải chứng minh và thể hiện rõ quan điểm của cụ về tinh thần "con thày, vợ bạn gái cơ quan" cho gấu thấy gấu mới yên tâm được
Đành rằng ko phải chứng minh bằng ADN vì cụ có gì đâu, nhưng cụ cũng nên khai báo thành khẩn với anh em OF xem cụ đã gì gì tí gì với pác gái trong những lúc tối lửa tắt đèn và hoàn cảnh đưa đẩy đó chưa....Kể cả trong suy nghĩ nhé, những tình huống nhạy cảm...Cụ thành khẩn đi anh em mới tư vấn tiếp được ạ :)):)):))
Gấu nhà Bác ý đẹp nhất khu phố này ahj, nhiều hôm đi làm về thấy 2 Gấu nằm trên ghế ở phòng khách xem phim cháu chỉ "Ực" cái rùi đi thẳng về phòng... chẳng dám nghĩ gì ahj

sakai_yo

Xe lăn
Nhân vụ ADN, e xin kể hầu các cụ 1 chuyện có thật, xảy ra ngay với bạn e. 2vc yêu nhau từ lúc học cao đẳng (81), học xong thì đi làm 1 thời gian rồi lấy nhau. Nói chung trong mắt tụi e thì 2 đứa sống hp, rất hợp nhau. Lấy nhau 2 năm thì vợ có bầu và sinh con trai. Khỏi phải nói anh chồng và gđ mừng thế nào vì 2 đứa cũng phải chạy chữa 1 thời gian mới có bầu. Bọn em có gặp thằng bé con lúc nó được 14 tháng - khôi ngô nhưng ko giống bố. Tuy nhiên cũng chả ai để ý cái chi tiết ko giống bố ấy làm gì vì đấy đứa nó giống mẹ mà. Đùng 1 cái 1 thời gian sau nghe tin 2 đứa đã ly dị. Thì ra thằng chồng sau một thời gian dài nuôi con thấy càng ngày càng chẳng có điểm gì giống mình + phong thanh rằng vợ có bồ gì đó. Nó mang thằng bé đi xét nghiệm thì y rằng ko phải con mình mà là con thằng giám đốc công ty vợ.
Hóa ra là cô vợ cặp với thằng gđ từ lâu rồi. Bản thân cô vợ cũng ko dám đẻ con của thằng khác mà khả năng lớn là xxx cả chồng và bồ ở những ngày nguy hiểm nên ko ngờ nó lại đậu thai của nghiệt chủng. Ak ak.
Giờ thì thằng GĐ chính thức nhận con, cô vợ trở thành vợ lẽ ko chính thức. 2 mẹ con đc mua cho 1 cc nho nhỏ. Bà vợ của tay GĐ về tận nhà tình địch gây chuyện nhưng rồi cuối cùng cũng chấp nhận.
Chỉ tội nghiệp ông chồng nuôi con tu hú thôi. Em là bạn của cô vợ nhưng khi biết chuyện e cũng cực kỳ tức giận và thương thằng chồng. Nghĩ đến cảnh tết năm nào nó về quê trước cả tuần sơn sửa nhà cửa để đón đích tôn, rồi bà nội ra chăm cháu hàng năm trời để cuối cùng nhận sự thật phũ phàng. Haizz, e chỉ muốn nói với con bạn e rằng: sao mày ác thế

Chỉnh sửa cuối:

hoinhap

Xe tăng
Xét nghiệm xong có khi ko phải là bố của con mình :)
Có chuyện một ông bạn muốn cưới vợ những có chửa với người khác gia đình không cho cưới, nói dối là con của mình, gia đình bắt đi xét nghiệm ADN để chứng minh là con của cậu ấy sợ cô này đi lăng nhăng. Bí quá ông này nhờ hai bố con ông bạn thân đi xét nghiệm để lấy kết quả. Kết quả thật bất ngờ là không phải 2 bố con!?

Rắn Lớn

Xe điện
Hơi tí gấu và music mẫu nhà cụ như thế thì theo em nên đi, biết đâu cụ thiếu canxi :P :P :P

tuanzs

Xe container
Hay Gấu nhà cụ lại lấy cớ rung cụ chủ nhể, F1 nhà cụ có chắc là giống cụ không đấy :))

Bung To

Xe điện
Tiện thể thì cụ xét nghiệm ADN luôn cho F1 nhà cụ luôn. Biết đâu ...:P

taylaihanoi

Xe tăng
Ô hay...nếu cụ phình phường thì làm sao phải tét nhể???? Hay còn gì cụ chưa kể với bọn em??

căngthẳng

Xe tăng
Chỉ có đàn bà mới chắc chắn là con mình đẻ ra là của mình mà thôi

MariaOzawa

Xe buýt
Rào trước đón sau làm gì hả Cụ chủ ? Của mình thì nhận về :P cho 2 chị em nó cùng nhà cho vui, bác Q ra đi ko đem theo gì càng vui, mình nhận hết càng tốt

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com

sakai_yo

Xe lăn
Cũng như mọi khi bác Q đi vắng thôi, cụ phải có "trách nhiệm" với vợ bác ý. Cụ đang mừng thầm trong bụng còn gì

vvv

Xe tăng
Nhưng cụ có bụp v bác ấy lần nào chưa nêu chưa sợ cái gì,bút khô không sợ ADN

sakai_yo

Xe lăn
Cũng chưa chắc lắm khi mà có người trưa 1 nhát, chiều tối 1 nhát với 2 người khác nhau ợ :D
Cụ nhìn nhầm rồi. Cụ kia bảo là con của mình chứ ko phải là biết con của thằng nào. Chuyện đó đã xảy ra với cô bạn của cháu (như cháu đã kể ở trên ý)

kentdju

Xe điện
Nếu cụ không có gì với bác gái Q thì việc éo gì phải đi xét nghiệm, xét nghiếc, vả bỏ mẹ gấu đi dưng mà em hỏi thật cụ có vấn đề gì với bác gái Q không, khai báo thật để ae biết mà tư vấn.

LX2768

Xe hơi
Nhân vụ ADN, e xin kể hầu các cụ 1 chuyện có thật, xảy ra ngay với bạn e. 2vc yêu nhau từ lúc học cao đẳng (81), học xong thì đi làm 1 thời gian rồi lấy nhau. Nói chung trong mắt tụi e thì 2 đứa sống hp, rất hợp nhau. Lấy nhau 2 năm thì vợ có bầu và sinh con trai. Khỏi phải nói anh chồng và gđ mừng thế nào vì 2 đứa cũng phải chạy chữa 1 thời gian mới có bầu. Bọn em có gặp thằng bé con lúc nó được 14 tháng - khôi ngô nhưng ko giống bố. Tuy nhiên cũng chả ai để ý cái chi tiết ko giống bố ấy làm gì vì đấy đứa nó giống mẹ mà. Đùng 1 cái 1 thời gian sau nghe tin 2 đứa đã ly dị. Thì ra thằng chồng sau một thời gian dài nuôi con thấy càng ngày càng chẳng có điểm gì + phong thanh rằng vợ có bồ gì đó. Nó mang thằng bé đi xét nghiệm thì y rằng ko phải con mình mà là con thằng giám đốc công ty vợ.
Hóa ra là cô vợ cặp với thằng gđ từ lâu rồi. Bản thân cô vợ cũng ko dám đẻ con của thằng khác mà khả năng lớn là xxx cả chồng và bồ ở những ngày nguy hiểm nên ko ngờ nó lại đậu thai của nghiệt chủng. Ak ak.
Giờ thì thằng GĐ chính thức nhận con, cô vợ trở thành vợ lẽ ko chính thức. 2 mẹ con đc mua cho 1 cc nho nhỏ. Bà vợ của tay GĐ về tận nhà tình địch gây chuyện nhưng rồi cuối cùng cũng chấp nhận.
Chỉ tội nghiệp ông chồng nuôi con tu hú thôi. Em là bạn của cô vợ nhưng khi biết chuyện e cũng cực kỳ tức giận và thương thằng chồng. Nghĩ đến cảnh tết năm nào nó về quê trước cả tuần sơn sửa nhà cửa để đón đích tôn, rồi bà nội ra chăm cháu hàng năm trời để cuối cùng nhận sự thật phũ phàng. Haizz, e chỉ muốn nói với con bạn e rằng: sao mày ác thế
Ôi nghiệt ngã:(

tonyhan020308

Xe tải
Chắc là cụ chủ cũng có sơ múi tý ti rùi....:PVợ bác Q đẹp nhất xóm cơ mà.......#:-s