[Funland] Cháu có nên đi xét nghiệm ADN không ạ???

qlevis

Xe điện
Bác có tí toáy tí mẻ j ko?Có thì đừng dại mang đi xét nghiệm, ko là nát nốt nhà đấy:P

keomutvuive

Xe điện
em dự là cũng có tí dấm tí mẻ, nhưng dùng biện pháp an toàn. thế nên bây giờ hoang mang, thực thực hư hư

blueye

Xe tải
Luôn và ngay. Hy vọng có thêm thằng ku nữa

Tối qua đang ăn cơm thì osin tự nhiên nói "Bác Q bỏ đi một tuần rùi, không mang theo ĐT, thẻ ATM, quần áo...cả cái ôtô cũng để ở nhà. Nghe nói PA không phải con Bác ý" Hai vợ chồng E trợn tròn mắt cùng hỏi "Sao mày biết???". Sáng nay đi chợ cùng L (osin nhà bác Q) nghe nó bảo đã xét nghiệm ADN 2 lần rùi và cùng kết quả. Hai vợ chồng lặng đi, rồi tự nhiên Gấu quay sang Cháu nhìn với vẻ đầy nghi ngờ....
Hai vợ chồng Bác Q chuyển đến đây cùng đợt với gia đình nhà cháu (2006) nhưng đến 2008 thì mới có F1, Bác Q làm nhân viên của World Vision, vợ làm kế toán bên VNA. Bác ý hơn cháu 10 tuổi nhưng cái vụ bóng banh, nhậu nhẹt, ái iếc thì rất hợp nhau. Có đêm vừa xem C1+nhậu say quá Cháu vô tư ngủ luôn bên đó (trên tầng thượng), sáng hôm sau mới về. Mỗi lần đi công tác xa Bác ý toàn dặn VC cháu đêm đừng tắt đt... phòng có gì để Gấu Bác ý còn gọi cứu trợ (mà chưa thấy gọi lần nào), nhiều đêm Bác ý ở tận Quảng Ngãi gọi về nhờ cháu lên sân bay đón Gấu bác ý về... Tổng hợp tất cả các sự kiện thì chắc Gấu nhà đang nghi ngờ F1 của VC bác ý là của cháu chăng? mà hơn nữa nó cũng hao hao giống F1 nhà cháu thật. Cả đêm hôm qua Gấu nhà cứ vặn vẹo cháu đủ đường, điên lên cháu bảo T7 này đi xét nghiệm ADN lấy kết quả để chứng minh sự trong sạch của mình... nhưng liệu làm thể có ổn không???

cerato08

Xe điện
Phụ nữ chơi xỏ đau cả đời nhỉ

cerato08

Xe điện
Cụ chủ chém nhé, bị phát hiện rồi

xmen_pro

Xe điện
Ít người chém dc với e lắm, kể cả ngoài đời, em là em phát hiện ra ngay =)).
Trưởng Phòng của E sang năm về hưu rùi mà vẫn đi học đó ahj... chuyện vửa học vừa đi làm bình thường... còn bạn gái thì ai chẳng có vài E ạ... chẳng có gì là chém cả ạ

trancongdung

Xe điện
vụ này khó đỡ thật. thế cụ đã đi Xét nghiệm chưa đấy?

CuChuoi12g

Xe điện
nếu chắc ăn cụ trình bầy với nhạc phụ đại nhân,và rủ đi kiểm tra ,nếu cụ thật sự trong sạch thì vừa làm bài học cho gấu hết tính đa nghi

LX_tuoi_100

Xe tăng
Chỗ nhà em có TH gần giống cụ, ông A ko khả năg có con, vợ ra ngoài xin được f1, do nghi ngờ nên bố mẹ ông A bắt ông A đi XN ADN, ông A bí quá nhờ Ông B cùng con ông B đi XN ADN, ông B giấu vợ để giúp bạn mình là ông A, khi lấy kết quả thì ông B ngất xỉu vì f1 mà bấy lâu nay ông nuôi dưỡng ko phải con mình. Kết quả ông B ly dị, ông A đành nói thật với bố mẹ mình là ko thể có con, sau vài năm ông cũng ly dị.

8055s

Xe buýt
Ko có lửa sao có khói cụ nhỉ gấu nghi là đúng,chắc tiểu sử cụ cũng hoành tráng lắm nên mới bị gấu cằn nhằn

cerato08

Xe điện
Biết cụ chủ chém như mà nội dung cũng hot nên tạm đọc cho vui

Nam_6600

Xe tải
Chuyện của cụ chủ nghe hài hài thế nào í, gấu mới lườm cụ 1 cái mà cụ đã sợ tính đi thử adn rồi, chắc cụ chủ " giật mình " hử :))

xefavorit

Xe đạp
khổ thân lão hàng xóm của bác nhưng vẫn còn may chán.gần nhà tôi còn có ông sống với vợ 25 năm nhưng cả 2 đứa con không phải của ông ấy.kết cục khi biết được ông bị nhồi máu cơ tim mà chết.lòng dạ đàn bà khó lường không các bác

sakai_yo

Xe lăn
Nhân vụ ADN, e xin kể hầu các cụ 1 chuyện có thật, xảy ra ngay với bạn e. 2vc yêu nhau từ lúc học cao đẳng (81), học xong thì đi làm 1 thời gian rồi lấy nhau. Nói chung trong mắt tụi e thì 2 đứa sống hp, rất hợp nhau. Lấy nhau 2 năm thì vợ có bầu và sinh con trai. Khỏi phải nói anh chồng và gđ mừng thế nào vì 2 đứa cũng phải chạy chữa 1 thời gian mới có bầu. Bọn em có gặp thằng bé con lúc nó được 14 tháng - khôi ngô nhưng ko giống bố. Tuy nhiên cũng chả ai để ý cái chi tiết ko giống bố ấy làm gì vì đấy đứa nó giống mẹ mà. Đùng 1 cái 1 thời gian sau nghe tin 2 đứa đã ly dị. Thì ra thằng chồng sau một thời gian dài nuôi con thấy càng ngày càng chẳng có điểm gì giống mình + phong thanh rằng vợ có bồ gì đó. Nó mang thằng bé đi xét nghiệm thì y rằng ko phải con mình mà là con thằng giám đốc công ty vợ.
Hóa ra là cô vợ cặp với thằng gđ từ lâu rồi. Bản thân cô vợ cũng ko dám đẻ con của thằng khác mà khả năng lớn là xxx cả chồng và bồ ở những ngày nguy hiểm nên ko ngờ nó lại đậu thai của nghiệt chủng. Ak ak.
Giờ thì thằng GĐ chính thức nhận con, cô vợ trở thành vợ lẽ ko chính thức. 2 mẹ con đc mua cho 1 cc nho nhỏ. Bà vợ của tay GĐ về tận nhà tình địch gây chuyện nhưng rồi cuối cùng cũng chấp nhận.
Chỉ tội nghiệp ông chồng nuôi con tu hú thôi. Em là bạn của cô vợ nhưng khi biết chuyện e cũng cực kỳ tức giận và thương thằng chồng. Nghĩ đến cảnh tết năm nào nó về quê trước cả tuần sơn sửa nhà cửa để đón đích tôn, rồi bà nội ra chăm cháu hàng năm trời để cuối cùng nhận sự thật phũ phàng. Haizz, e chỉ muốn nói với con bạn e rằng: sao mày ác thế
Chuyện này của cháu thì thật 100% đấy. Các cụ mà ở vai anh chồng thì xử ntn nhỉ

Mr Ngọc

Xe buýt
điên lên cháu bảo T7 này đi xét nghiệm ADN lấy kết quả để chứng minh sự trong sạch của mình... nhưng liệu làm thể có ổn không???
các cụ chú ý câu bôi đỏ của em nhá

khà khà cụ thớt cũng lo không ổn khi đi xét nghiệm sao