[Thảo luận] Cháu bị thằng Toy 15 chỗ 29LD-2418 tạt đầu và bỏ chạy.

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Tối qua, cháu đang đỗ đèn đỏ sát dải phân cách giữa ở đường Nguyễn Chí Thanh thì bị 1 con Toy 15 chỗ 29LD-2418 lách lên, tạt đầu cháu và kêu đánh roạt 1 cái, cháu đoán là có chuyện chẳng lành rồi bèn đuổi theo nháy đèn đề nghị dừng lại nhưng nó không dừng, đến đoạn gần ngã tư Deawoo-Kim Mã thì vượt lên được và dừng xe trước mũi nó. Cháu vừa mở cửa, xuống xe thì nó lách lên , vọt qua xe cháu và bỏ chạy, cháu liền lên xe đuổi tiếp nhưng đen quá, xe nó vừa vọt qua ngã tư thì đèn đỏ sáng, thế là cháu bị đèn đỏ phải dừng lại nên không đuổi được.

Đi tiếp một đoạn, đến đoạn đường sáng, cháu dừng xe lại và kiểm tra thì thấy ba đờ sốc trước bị bung ra, gẫy hết các lẫy nhựa, đầu xe (phần kim loại, nhựa bị lõm và xước 1 vết dài và sâu), đau quá các bác ạ, xe em mới lấy được có mấy ngày mà đã bị như thế rồi, xót quá. May mà lúc đó, gấu nhà em đang ngồi trên xe không thì về nhà chẳng biết giải thích thế nào.

Các cụ trên này, có ai biết về xe 29LD-2418 thì bảo cháu nhé. cháu chẳng hiểu thằng chủ xe kia là thể loại gì nữa, đã là thằng đàn ông thì dám làm, dám chịu, việc gì phải bỏ chạy cơ chứ. Nó mà xuống xe, nhã nhặn xin lỗi 1 câu thì chắc cháu cũng bỏ qua thôi, chứ có định làm gì đâu. Nói chung là hèn quá.

Xin lỗi các cụ nhé, cháu bực quá nên lên đây xả stress tí. Các cụ vào động viên nhà cháu nhé.

lenamhung83

Xe tăng
bác cứ để anh em OF tìm cho. Chia buồn

Hero_xalo

Xe đạp
Chia buồn với cụ, hôm trước em cũng bị thằng xe khách tạt đầu xước một đám vào gara sơn lại mất gần 2 củ may mà mua bảo hiểm rồi, lúc đó em cay lắm xuống xe định xơi nó luôn nhưng nó chạy mất dạng.
Thằng 29D kia ko sớm thì muộn cũng bị xxx nó xơi ý mà bác cứ yên tâm.

CỬU VĂN LONG

Xe container
quả này hiệp sỹ Long Vũ lại phải ra tay roaiiì :D

alo_club

Xe buýt
Cụ chủ thớt mới cưới vợ hai à, loại nào thế cụ? Mới cứoi mà ra đường đã bị giai nó ghẹo thì hơi akay nhỉ!

Ruarualady

Xe tăng
:21::21::21:
lần sau cụ đè sát cái mẹt nó nhá, cá lên thớt rồi mà còn để nó xổng. phí của...Khà!

Tối qua, cháu đang đỗ đèn đỏ sát dải phân cách giữa ở đường Nguyễn Chí Thanh thì bị 1 con Toy 15 chỗ 29LD-2418 lách lên, tạt đầu cháu và kêu đánh roạt 1 cái, cháu đoán là có chuyện chẳng lành rồi bèn đuổi theo nháy đèn đề nghị dừng lại nhưng nó không dừng, đến đoạn gần ngã tư Deawoo-Kim Mã thì vượt lên được và dừng xe trước mũi nó. Cháu vừa mở cửa, xuống xe thì nó lách lên , vọt qua xe cháu và bỏ chạy, cháu liền lên xe đuổi tiếp nhưng đen quá, xe nó vừa vọt qua ngã tư thì đèn đỏ sáng, thế là cháu bị đèn đỏ phải dừng lại nên không đuổi được.

Đi tiếp một đoạn, đến đoạn đường sáng, cháu dừng xe lại và kiểm tra thì thấy ba đờ sốc trước bị bung ra, gẫy hết các lẫy nhựa, đầu xe (phần kim loại, nhựa bị lõm và xước 1 vết dài và sâu), đau quá các bác ạ, xe em mới lấy được có mấy ngày mà đã bị như thế rồi, xót quá. May mà lúc đó, gấu nhà em đang ngồi trên xe không thì về nhà chẳng biết giải thích thế nào.

Các cụ trên này, có ai biết về xe 29LD-2418 thì bảo cháu nhé. cháu chẳng hiểu thằng chủ xe kia là thể loại gì nữa, đã là thằng đàn ông thì dám làm, dám chịu, việc gì phải bỏ chạy cơ chứ. Nó mà xuống xe, nhã nhặn xin lỗi 1 câu thì chắc cháu cũng bỏ qua thôi, chứ có định làm gì đâu. Nói chung là hèn quá.

Xin lỗi các cụ nhé, cháu bực quá nên lên đây xả stress tí. Các cụ vào động viên nhà cháu nhé.

Carens2009

Xe điện
Sao cụ không chạy đến xxx ở ngã tư nói là bị xe 29LD gây tai nạn rồi bỏ chạy

saskatoon

Xe đạp
Em cũng hay gặp các thể laọi biển LD, nói chung bọn này đi láo lắm, chuyên tạt đầu vượt phải chèn đường. Nói chung là vô văn hóa vô cùng. Em hi vọng không phải thế 100% nhưng đa số dân 29LD đi rất láo, chẳng nhẽ dính một chút với nước ngoài thì là bố thiên hạ à.
Cụ Share truy ra và làm hết nước đi ạ. Em cho thằng 29LD vào sổ đen, khi nào gặp nó đỗ ở đâu là thịt ngay hộ cụ share.

Aids

Xe điện
Chia buồn với bác . Quả thật quá đen đủi .
Aids

LoideGinji

Xe điện
Giờ đi đg gặp toàn mấy thằng trẻ trẻ lái bố lếu bố láo, toàn vượt phải ko xi nhan cũng chẳng nhá pha hay còi gì cả, đánh lái 1 phát vượt phải luôn. Lắm hôm em tức em phi 2b lên trước mặt nó, ke cho nó khỏi lên luôn:mad::mad::mad::mad:

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Chia buồn cùng bác, coi như đen đủi, loại vô văn hóa bác chấp làm gì !

hành_khất_đêm

Xe điện
Cụ dừng xe, bật nhan dừng khẩn cấp, khóa xe lại, thuê xe ôm túm sống thằng kia. Hôm kia cháu chưng kiến 1 vụ như thế ở đường Ngô Gia Tự (trước cổng điện lực Long Biên) nhà cháu đấy, thằng ôn con trở ga chạy ẩu quệt vào anh taxi, anh taxi bật nhan dừng khẩn cấp vào lề đường, thuê chú xe ôm đuổi theo túm sống. :21:

Pilot4W

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em cũng hay gặp các thể laọi biển LD, nói chung bọn này đi láo lắm, chuyên tạt đầu vượt phải chèn đường. Nói chung là vô văn hóa vô cùng. Em hi vọng không phải thế 100% nhưng đa số dân 29LD đi rất láo, chẳng nhẽ dính một chút với nước ngoài thì là bố thiên hạ à.
Cụ Share truy ra và làm hết nước đi ạ. Em cho thằng 29LD vào sổ đen, khi nào gặp nó đỗ ở đâu là thịt ngay hộ cụ share.
Cụ này chửi cả làng LD, chắc đã trừ em ra. :21: thấy cụ thâm niêm cũng khá mà nói năng thế thì chít :21: cho cụ nợ cái vang đỏ đấy nhé :)

Cụ chủ thớt tìm biển 29LD đầu 2 chắc hơi khó nếu như nó đã được sang tay mấy chủ rồi là hơi căng nhể.

benq

Xe điện
Chia buồn với cụ, xe cụ chắc có BH *-) không lai mất tiền triệu

Xecutkit2008

Xe điện
Nó thuộc hiệu xe gì hả cụ chủ thớt, ngoài biển số cụ cho thêm thông tin về xe - màu xe - hãng xe .:^)