[CCCĐ] Châu Âu 30 ngày đêm

Đang đi bỗng thấy tiếng rú ga ầm ĩ giật hết cả mình hóa ra mấy anh này ạ..

Dân Áo rất mê xe đạp và khu này lại rất hợp cho việc đạp xe ngắm cảnh.
Sau khi về gặp a T để thông báo về sự xui xẻo, tới lượt a T đi thử vận may, còn em ngồi lại tiếp tục liên lạc tìm thông tin. Sau khoảng 30p a T quay trở lại với vẻ mặt ko lấy gì làm vui vẻ, nhìn phát biết ngay có chuyện nên em đã chuẩn bị sẵn tinh thần. Vẫn vẻ mặt đó, anh buông một câu thõng thượt: Có phòng rồi em ạ. =)).
Hóa ra ổng troll mình, vãi. Hai anh em vui mừng di chuyển đến nhà nghỉ mới.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Với giá 60E/ đêm phòng ốc thế này là quá ổn. Nhưng chỉ được ở một đêm vì mai họ có khách mất rồi. Ko sao mai tính.

Tất cả vật liệu bằng gỗ, nhìn rất phê. Cảm giác có phòng lúc đó vui lắm nên phòng ốc thấy nó đẹp hẳn lên.

Nghỉ ngơi tắm rửa xong xuôi, hai anh em đi ăn tối và ăn đúng luôn món đặc sản cá của hồ Hallstat.

Kết thúc bữa ăn, hai anh em cũng kiệt sức cho một ngày dài bao nhiêu sự kiện nên về nhà ngủ sớm để ngày mai lấy sức chinh chiến Mỏ muối lớn nhất thế giới và động băng trong long dãy Alpine.

scud122

Xe tăng
JO ƠI cấu hình body +len gì mà ảnh đẹp thế để a còn cố

maxinh84

Xe tăng

Nghỉ ngơi tắm rửa xong xuôi, hai anh em đi ăn tối và ăn đúng luôn món đặc sản cá của hồ Hallstat.

Kết thúc bữa ăn, hai anh em cũng kiệt sức cho một ngày dài bao nhiêu sự kiện nên về nhà ngủ sớm để ngày mai lấy sức chinh chiến Mỏ muối lớn nhất thế giới và động băng trong long dãy Alpine.
yumm,, ca' markel hun kho'i & rau spenat :) - rau cua thuy thu Popeye y' :D

tuni05

Xe máy
Đẹp quá cụ Jo ui!
Xem ảnh của cụ cảm giác vẫn còn lâng lâng, em nhớ đoạn em đi từ Salzburg qua Innsbruck cũng có một cái hồ rất rộng ngay bên đường.
Cảm giác lúc đó thật khó diễn tả, cảnh đẹp thật như tranh vẽ hay như trong truyện cổ tích vậy: hồ nước, trời xanh thẫm dưới chân núi tuyết trắng, những ngôi nhà gỗ xinh xắn nằm thanh bình trên những thảm cỏ mượt như nhung, hoa nở khắp nơi. Đúng là đất nước họ sao mà đẹp thế. Trước vẻ đẹp như vậy hình như con người nó cũng thêm lãng mạn hay sao ấy các cụ ạ.
Xin phép cụ Jo em lưu thêm ảnh của cụ nhé!

qweiop

Xe đạp
5D mark III chỗ em thì chỉ có mấy ông chụp hình cho model chuyên nghiệp mới mang ra chụp thôi,chứ mấy model thường chỉ chụp bằng mấy e 60D.hèn j nhìn hình của bác e thấy nó quá đep.e co copy mấy tấm của bác về làm hình nền cho cái máy tính.mong bác tha lỗi khi chưa xin phép

lam2990

Xe buýt
Em làm một mạch 227 trang cũng thấy đủ phê lắm rồi ạ, ảnh cụ chụp lại càng tuyêt vời hơn

cmyk77

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

kentdju

Xe điện
Nhìn qua ảnh đã thấy đẹp thế này rồi thì không hiểu đến tận nơi nó còn đẹp thế nào nữa, mà công nhận bọn nó làm du lịch tuyệt vời thật cụ Jo nhỉ, rất nhẹ nhàng, không xô bồ mà cuốn hút.

BmwnhaChuoi

Xe tăng
Cụ Jo ơi cái làng Hallstat này bị nhái bên Khựa nên cụ đã đăng về bản quyền cho loạt ảnh này đúng không. Thấy cụ ăn cơm mà không có rượu nhưng em cũng không rót hầu vodka OF được, cụ cảm thông nhé!