Century, rèn luyện thể lực, sức bền của xe đạp

xe_cang_hai

Xe tăng
Chắc bác nhầm đây là FB, trên OF nếu các góp ý không có tinh thần xây dựng thì sẽ không được hoan nghênh, đặc biệt khi bác làm nhiều người tức chỉ để bác thỏa mãn thú vui của bản thân.
Bác có thể bấm vào nick của mình và chọn "xem các bài viết" để đọc lại khoảng 30 bài gần đây nhất, có bài nào bác đóng góp ý kiến mang tính xây dựng giúp mọi người (đặc biệt người mới chơi) tiến bộ hơn được không? Ngoài một nhóm nhỏ hay chơi với nhau, bác lưu ý trên OF còn rất rất nhiều người mới chơi và người sắp chơi vào đọc để tìm thêm thông tin, liệu đọc các bài của bác họ sẽ nhận được thông tin gì hữu ích?
Khi chi tiết của chuyến đi chưa được đưa lên đầy đủ, bác nhận xét như trên liệu có quá vội vàng và thiếu suy nghĩ không, nhất là khi bác không phải người trong cuộc?
PS. Các nội dung này để tạm trong bài Century, BĐH sẽ tách ra thành một thread riêng để không ảnh hưởng tới mục đích chính của thread này.
- Ném đá là 1 phần văn hóa của OF :)), trên OF đặc biệt box rao vặt gạch đá còn nhiều hơn cơ :D, "không chịu được thì đừng vào nữa"- nhiều cụ đã phát biểu như vậy rồi, nóng tính làm gì FUN đi.
- Thà trên box xe đạp comment linh tinh còn hơn là tư vấn sai, em thấy nhiều cụ mới khám phá ra môn xe đạp mà nói như đúng rồi :)), em thì tư vấn được gì toàn luyện tập theo bí kíp của cụ Fiat :))
- Vai trò teamleader là cực kỳ quan trọng, lên chương trình đi rõ ràng công khai rành mạch, đây không phải là chuyến đi 1 mình không thể thay đổi lịch trình theo ý thích của mình được.

oB_Bo

Xe tải
-Chẳng có quy định nào về thời gian, em cũng chẳng chê bai gì các bác vè thành tích, hồi mới đạp em còn lê lết hơn nhiều. Nhưng làm gì cũng phải có kế hoạch cụ thể, đi đông mà tùy hứng thế chỉ làm mệt anh em thôi.
-thêm nữa các bác quá nhậy cảm, các bác nói bán xe là nói vui ai cũng biết thế, nên em trêu lại có gì đâu mà tức giận đến vậy :D
@giao thông: nếu đi xe cứ chờ nhau mãi ko tiến bộ được, đi yếu rớt là đương nhiên thế về sau mới khá đ-ược, bản thân anh em trong team b2b bị rớt và lê lết nhiều lần, nhưng quan trọng là vẫn về đích, chẳng ai cười người về sau, chỉ chê các bác ko về được đích thôi.
- Việc các cụ mợ đấy bông đùa với chính mình khác nhiều với việc bạn mang mọi người ra để dèm pha, điều này chỉ làm bạn hả hê, còn không giúp gì được cho các thành viên khác cả, chưa kể gây ức chế cho mọi người.
- Cùng là độp xe, nhưng mỗi người mỗi mục đích. Và em nghĩ đa phần mọi người trong box đều coi độp là môn thể dục, không phải thể thao. Cái cần là độp đều để rèn luyện sức khỏe chứ không phải nhắm đến 1 thành tích nào cả. Nếu Fun được thì nên Fun.

xe_cang_hai

Xe tăng
- Việc các cụ mợ đấy bông đùa với chính mình khác nhiều với việc bạn mang mọi người ra để dèm pha, điều này chỉ làm bạn hả hê, còn không giúp gì được cho các thành viên khác cả, chưa kể gây ức chế cho mọi người.
- Cùng là độp xe, nhưng mỗi người mỗi mục đích. Và em nghĩ đa phần mọi người trong box đều coi độp là môn thể dục, không phải thể thao. Cái cần là độp đều để rèn luyện sức khỏe chứ không phải nhắm đến 1 thành tích nào cả. Nếu Fun được thì nên Fun.
ồ thế ạ, cho em xin lỗi các bác nhé, tại em quen với văn hóa ném đá box chợ giời rồi :D

tan_tit

Xe tải
Nhìn ngoài đời Bác Căng hải ít nói thế, thế mà trên này Bác chém tơi bời!:D làm các bác khác tự ái hết rùi!

Blackfish

Xe tăng
XCH tự xử đi: cafe cho ae hay tự độp một vòng HN-LS-HN nữa đê :D
Ối zời , giờ mới thấy cụ sủi tăm .Tưởng B2B nó vật mỗi con XCH thôi
Nói rồi không nghe .Đã phím cho từ đêm thứ 7 là Mod vừa độ con 520 chỗ AnTôn để chạy đấy, cắm đầu vào con ci ti đểu đu theo chả chết .
Mà em cũng thấy ghét con mụ XCH này rồi đấy , có tí con ông cháu cha gì không mà đc nhiều lãnh đạo quan tâm dìu dắt thế .Em dự là thuộc diện cán bộ quy hoạch .

hn109

Xe hơi
tinh thần thể thao

buituananh_as

Xe điện
oài đạp lạng sơn tốn tiền lắm anh ạ, hết 700k cho 2 ngày, thôi mời mọi người cafe ở Định công nhá :))
đấy, như bọn em Cen địa chủ mà chỉ hết có 90k mà ăn nghị xướng đời..làm gì mà hùng hục lao đi rồi mất những tận 700k..chạ dạ nào bằng dại nào
but em thấy đồ rằng mất ẻm ở LS hay lắm hả;))

xe_cang_hai

Xe tăng
đấy, như bọn em Cen địa chủ mà chỉ hết có 90k mà ăn nghị xướng đời..làm gì mà hùng hục lao đi rồi mất những tận 700k..chạ dạ nào bằng dại nào
but em thấy đồ rằng mất ẻm ở LS hay lắm hả;))
chủ yếu là do ăn chơi buổi tối ở LS :)), chiều về bọn em hết mỗi người 2 đĩa bánh cuốn, 4 mía, 1 bí đao, 1 nước ngọt hết chưa đến 100k :D

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Có một số người lập nick âm binh vào ném đá trong box Xe đạp và gây rối diễn đàn. BĐH đã treo vĩnh viễn các nick âm binh dưới đây và treo nick chính 10 ngày, nếu tái diễn sẽ treo vĩnh viễn tất cả các nick:

Hamvuichokhoe ==> treo 10 ngày
Colnago20
kemry3
Laonong123
black2fish
black0fish
Black1fish

xe_cang_hai

Xe tăng
Có một số người lập nick âm binh vào ném đá trong box Xe đạp và gây rối diễn đàn. BĐH đã treo vĩnh viễn các nick âm binh dưới đây và treo nick chính 10 ngày, nếu tái diễn sẽ treo vĩnh viễn tất cả các nick:
sợ quá, giờ mới biết anh GT là min mốt, cho em xin lỗi nhá :D, nhưng sao anh lại đưa tin này vào đây, hình như nhầm box rồi

thethu

Xe hơi
chiều về ăn uống tiết kiệm quá lần sau centu là đóng 50k là đủ chứ 90k theo đề nghị của Nab2195 là thừa.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
sợ quá, giờ mới biết anh GT là min mốt, cho em xin lỗi nhá :D, nhưng sao anh lại đưa tin này vào đây, hình như nhầm box rồi
Không nhầm box mà cũng không nhầm bài bác ạ. Đưa vào để anh em biết có người đang phá đám.

Còn trách nhiệm của BĐH là làm sao có một sân chơi lành mạnh.

xe_cang_hai

Xe tăng
chiều về ăn uống tiết kiệm quá lần sau centu là đóng 50k là đủ chứ 90k theo đề nghị của Nab2195 là thừa.
đấy là do uống nhiều nước mía với bí đao quá, mùa đông chạy như thế này khéo mất mỗi tiền ăn sáng :D

X53.0si

Xe buýt
đợt tháng 2 mất có 90k, nhưng mà chắc vẫn là nhiều vì đấy là mùa đông
em thấy các cụ cứ uống bao nhiêu là đường, như thế thì càng khát, century tháng trước em còn chơi hết gần nửa lạng muối ăn pha vào nước lọc cơ, muối thoát ra ngoài theo đường mồ hôi rất nhiều.

Alexmazzz

Xe buýt
em thấy các cụ cứ uống bao nhiêu là đường, như thế thì càng khát, century tháng trước em còn chơi hết gần nửa lạng muối ăn pha vào nước lọc cơ, muối thoát ra ngoài theo đường mồ hôi rất nhiều.
Lần sau em sẽ thử uống ô ze rôn.

xe_cang_hai

Xe tăng
vấn đề là hết pin phải bổ sung đường, còn muối mà chơi nửa lạng thì nát hết thận mất :)), dr Thu có viên sủi bù muối cũng hay gọn nhẹ, mang nước revine có nhược điểm là nặng cầm được ít