[Funland] Cầu Tứ Liên nối Tây Hồ với Đông Hội, Đông Anh

Nho'c kon

Xe hơi
Em vừa đi lấy HĐMB VCL, bên đó gọi em từ 2 tuần trc nhưng e bận, giờ mới đi được.
Vậy là em ngồi dài cổ ngổng đợi nhận nhà, trong lúc đó em lên đây chém gió cùng các cụ về 1 tương lai thủ đô sẽ có thêm nhiều công trình hạ tầng tốt phục vụ cho lợi ích chung của cư dân - giống như đường VĐ2 này.
Cụ có thể chia sẻ vị trí căn cụ mua cho mọi ng tham khảo được ko ạ (nếu k ngại ạ)

xe đạp mini62

Xe buýt
CL- Riverside- OCP1 đều là những dự án chiến lược cho thấy tầm nhìn vị trí của V!! 3 dự án theo em chỉ có tăng dần đều và không bao giờ giảm!! E thì đủ tiền mua căn V Cl 62.5 m2 bác stevexxx chỉ nhưng cuối cùng quay xe mua 1 căn liền kề ở LB diện tích rộng hơn, căn bản do e thấy bản thân chưa đủ tầm ở nhà V !! Vào nhà mấy ông cùng cơ quan ở trong harmony, riverside, ngọc trai ocp1 mê lắm mà thấy tầm họ cứ hơn minh, đủ tiền mua nhà nhưng cái tầm chưa tới nên cứ ngại ngại
Cụ đủ và thích thì cứ mua thôi, ngoại gì. Cư dân văn minh và có BQL mạnh nên ai hợp ai thì chơi, thân, ko thì xã giao bthg. Cũng toàn các cụ có đk nên hoà đồng, ko trội lại dễ làm bạn, cụ nào trội quá lại khó thân ae, mà ae chơi vì cùng sở thích (golf, tennis, câu cá, rượu...) là chính.

Tuấn 1105

Xe máy
Em vừa đi lấy HĐMB VCL, bên đó gọi em từ 2 tuần trc nhưng e bận, giờ mới đi được.
Vậy là em ngồi dài cổ ngổng đợi nhận nhà, trong lúc đó em lên đây chém gió cùng các cụ về 1 tương lai thủ đô sẽ có thêm nhiều công trình hạ tầng tốt phục vụ cho lợi ích chung của cư dân - giống như đường VĐ2 này.
Chúc mừng cụ. Giữa năm sau có nhà r, làm gì đến mức dài cổ.
Nhân tiện chung cư mas sáng nay ra tòa s2 r, đơn giá tầm 110tr/m2 các cụ ạ :))

chungngo1975

Xe hơi
15 tỏi cho cuộc tình cách Aeon 1 km đây ạ!! Bằng giá căn 62.5 m2 bên V Cl hôm vc em đi xem!! Nói chung mọi thứ không thể bằng VCL được, may ra chênh được gần 20m2 đất!! Nghĩ lại cũng thấy mình hâm hâm sao ý nhưng được cái gần VATM chỗ e làm!! Cơ quan em nhiều ông ở harmony, riverside với ocp1 lắm, đợt này mấy lão đó cũng sang V CL làm 1 căn!! Đấy cái cảm giác tầm của họ như thế mình già rồi mới có tiền mua 1 căn tầm tiền này nên thôi cứ chọn chỗ giong riềng thôi!!