Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

Linhlovely

Xe tăng
Thôi bây giờ thế này: Tuần nào mợ rảnh thì mợ báo để chúng em tổ chức mời mợ ạ.
Kể từ ngày xx/yy/zzzz, CLB Tuc - Sor sẽ đổi lịch off định kỳ từ Thứ 7 cuối cùng của tháng sang off đột xuất vào các ngày mà 3L rảnh. Thông báo này thay cho... thông báo! :P :))
E xin vén váy, nghiêng mình cảm tạ sự ưu ái của cac Kụ ạ!
E hứa, E sẽ 0 fu. lòng của cac Kụ nói riêng & toàn Hội Tuc- Sor nói chung ạ!(*)

. Lý do thì ai cũng có Quan trọng là độ nhiệt của mợ đến đâu thôi, mợ lại bảo mời đãi môi mới buồn thế hóa ra mợ coi thường lời mời của BLD bên e rồi. Tuyền ọp chui Oan thị mè thì chuẩn lun:P e vái mợ cả nón
1. Độ nhiệt thì Kụ mới gặp E 1 lần, 0 thể đánh ja' hêt được đâu ạ!
Vì cac lãnh đạo của Kụ, người thì gặp E từ lâu rồi, người thì gặp E hơn 1 lần, nên chăc hiểu độ nhiệt của E hơn ai hêt ạ!
2. Có người nhà cac Kụ nói chuyện đi off, nhưng chỉ nói tên quán, ứ bảo chỗ đó ở đâu, địa chỉ thế nào thì chả đã bôi còn j` ạ!
Chứ lãnh đạo nhà Kụ, toàn người E iêu quí, đưc cao trọng vọng, ai dám coi thường E đánh chêt ạ!
3. E có h ja^c làm việc nó hơi linh tinh, nên luc nào rỗi thì mời lãnh đạo Kụ đi off chui thôi ạ, vấn đề j` đâu!:-?

sean luong

Xe đạp
sặc em còn nhỏ mà đàng hoàng e sinh ở nga nên xăm trổ chứ có đầu chó đầu mèo ji đâu mà các cụ nỡ nói em như thế >< e rất nhiệt tình mà các cụ cứ nhìn vẻ bề ngoài mà đánh giá cả nội thất dư thế e thấy thiệt thòi quá . em hay đi cao tốc công tác mà mắt kém xe đi ngược chiều thì e chẳng nhìn thấy gì cả ...... tối thứ 7 tuần này nếu các cụ rảnh e mời các cụ 1 chầu cafe làm quen thực sự e với vợ về việt nam chưa lâu nên cũng chẳng có bạn bè nhiều được làm quen với các cụ e rất vui

sean luong

Xe đạp
bỗng dưng muốn khóc T-T

tuanbac

Xe tăng
Hội TUC - XO có ai biết uống cà phê tối không ạ? Em chưa uống bao giờ.

sean luong

Xe đạp
em đi làm cả ngày từ 7h sáng đến 6h tối làm gì có thời gian cafe e làm cả thứ 7 mà bác chỉ có mỗi buổi tối nếu vợ cho phép thì e mới đi thôi

o0atulao0

Xe tăng
Hội TUC - XO có ai biết uống cà phê tối không ạ? Em chưa uống bao giờ.
Buổi tối e uống cafe toàn mất ngủ thui nhưng mà uống tiên tửu thì nó như thuốc an thần s ạ cứ uống xong là e về nhà ngủ ngay :))

tuctuc2010

Xe điện
em đi làm cả ngày từ 7h sáng đến 6h tối làm gì có thời gian cafe e làm cả thứ 7 mà bác chỉ có mỗi buổi tối nếu vợ cho phép thì e mới đi thôi
Ý các cụ ý nói là uống cà phê tối mất ngủ đới cụ không hiểu à, buổi tối các cụ ý tuyền chơi doping nặng mà có cụ còn thức đến 2; 3 h sáng nữa đới.
Chào mừng cụ vào tham gia SH với hội. Hội phí thì 100k/tháng, đóng theo từng quý, chi phí quỹ hội vào việc hiếu, hỷ, SN thành viên. Nộp quỹ bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản. Ọp định kỳ thì cụ xem trang 1, chi phí ọp ẹp do quốc vương căm pu chia tài trợ có sự tham gia của ca sỹ lệ quyên.
Mọi chi tiết xin xem kỹ toàn bộ trang 1

Chỉnh sửa cuối:

tuctuc2010

Xe điện
sặc em còn nhỏ mà đàng hoàng e sinh ở nga nên xăm trổ chứ có đầu chó đầu mèo ji đâu mà các cụ nỡ nói em như thế >< e rất nhiệt tình mà các cụ cứ nhìn vẻ bề ngoài mà đánh giá cả nội thất dư thế e thấy thiệt thòi quá . em hay đi cao tốc công tác mà mắt kém xe đi ngược chiều thì e chẳng nhìn thấy gì cả ...... tối thứ 7 tuần này nếu các cụ rảnh e mời các cụ 1 chầu cafe làm quen thực sự e với vợ về việt nam chưa lâu nên cũng chẳng có bạn bè nhiều được làm quen với các cụ e rất vui
À ra cụ ở Nga về, em dự dưới cái mũ lưỡi trai kia chắc là không có tóc nhể=)). Mà cụ này SN 88 mà đã có vợ sớm thế nhể

phonghamy

Xe điện
Kụ cho xin cái hình cho rõ, avarta nhỏ quá CEO nhìn ko rõ. Kụ cứ post cái to rõ ràng để CEO làm cái ảnh thẻ có dấu của hội. :P

xedieu

Xe cút kít
Thôi xong, mọi cảnh báo của em chỉ một lời của mợ 3L là các lãnh đạo bỏ ra ngoài tai hết cả...em bất lực rồi, có biến rồi...em kg hoàn thành nhiệm vụ TB an ninh để xẩy ra nguy cơ vỡ hụi, à quên vỡ hội mất rồi...em xin trả lại chức TB cho các cụ, em đi tìm nơi lánh nạn đây. Chúc các cụ ở lai...hix...hix...
Đấy là em nhắc khéo CT đấy! :))

xedieu

Xe cút kít
Em lưu số cụ rồi, khi nào ọp em báo cụ. Trưa nay ngủ dậy thấy cuộc gọi của cụ em gọi lại không được!

Linhlovely

Xe tăng
Em lưu số cụ rồi, khi nào ọp em báo cụ. Trưa nay ngủ dậy thấy cuộc gọi của cụ em gọi lại không được!
Trưa nay A ngủ ở đâu mà ứ về canteen Vtc ăn cơm thế ạ??<:-P

Lexus430sc

Xe điện
À, hôm khai trương MV 17/12 này họp chốt DS Cúc Phương à các cụ?

Boing767

Xe điện
Các cụ ơi e thấy thế này e là dân thôi nhưng thấy tình hình này ko ổn thời gian này có Hội viên mới rồi gái gẹo tham gia phức tạp quá ...mất tinh thân xây dựng hoạt đông của hôi ! LĐ xem xét lại cách ĐH đường lối để AE còn ý chí tham gia xây dựng !

Trạng thái
Thớt đang đóng