Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

sean luong

Xe đạp
cụ xe điệu độ rồi ah vậy cho e chút kinh đi , mà làm sao vừa đẹp mà không chói lóa vừa nổi mà không nhiều tiền

xedieu

Xe cút kít
cụ xe điệu độ rồi ah vậy cho e chút kinh đi , mà làm sao vừa đẹp mà không chói lóa vừa nổi mà không nhiều tiền
Chắc cụ nhầm xenon với led. Chứ led thì sao mà chói mắt được. Em độ cả xenon và led rồi, cụ thích loại nào đây?

xedieu

Xe cút kít
chào các bác, em muốn gia nhập hội TUC-SOR thì cân làm gì các bác nhỉ?? Bác nào biết chỉ giùm xin bái phục.#:-s#:-s......
tiền hội phí em có thấy cụ nào nói đâu , bao nhiêu để em đóng ,dư mà em có ý kiến thay vì đóng hội phí admin với mấy a e đi làm quả ka rồi e lấy hóa đơn ở quán đấy được không ah )
Phí hội chỉ mấy trăm ngàn thôi các cụ ạ. Quan trọng là phải đi ọp hàng tháng (tối Thứ 7 cuối cun của các tháng). Dự kiến noel sẽ đi ọp tại Cucphuong Spa and Resort!

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
ở túc club mình đã cụ nào độ đèn led chưa vậy , em thì thấy rất đẹp nhưng chỉ sợ đi sáng quá e hay chạy cao tốc mà nhiều khi chỉ muốn đập vào mặt thằng nào độ xenon chói quá mắt em lại nhìn bưởi ra na đi rất khó chịu
Cụ TUC nào độ bi xenon rồi thì tháo ra nhá :))

tuanbac

Xe tăng
Thế TB nhare với các Cụ có định tổ chức thu hội phí của mấy hội viên mới không ạ?

Winstorm07

Xe container
Em thấy CEO chưa làm tròn nhiệm vụ của mình. Có thành viên mới mà kô có sự giải thích rõ ràng triệt để, tạo điều kiện cho các cò đưa thông tin ảo mù mịt luôn.
Nếu thành viên mới này mà máu thì em đề nghị CEO cuối tuần làm cái ọp đột xuất để kết nạp luôn.
Chốt thế đi nhé.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Em thấy CEO chưa làm tròn nhiệm vụ của mình. Có thành viên mới mà kô có sự giải thích rõ ràng triệt để, tạo điều kiện cho các cò đưa thông tin ảo mù mịt luôn.
Nếu thành viên mới này mà máu thì em đề nghị CEO cuối tuần làm cái ọp đột xuất để kết nạp luôn.
Chốt thế đi nhé.
Xe em có bi xenon em chạ dám đi :(

xedieu

Xe cút kít
CT chả đọc gì cả!
Phí hội chỉ mấy trăm ngàn thôi các cụ ạ. Quan trọng là phải đi ọp hàng tháng (tối Thứ 7 cuối cun của các tháng). Dự kiến noel sẽ đi ọp tại Cucphuong Spa and Resort!
Chốt thế đi nhé.

xedieu

Xe cút kít
CEO Chả đọc kỹ gì cả, cuối tuần làm luôn cái đột xuất để kết nạp mà :D
Sao phải vội thế CT, cụ T49 còn đang bị thử thách bét nhè chỉ vì lỡ mồm chém BLD. Đằng này cụ sean đòi đập nát mặt 80% hội Tuc Sor... :P

o0atulao0

Xe tăng
Sao các cụ cứ căng thẳng thế nhỉ còn có TB an ninh lo an toàn cho các cụ mà chưa kể e cũng chuyên nhận bảo kê nữa nên BLĐ cứ an tâm mà thịt đi =))

o0atulao0

Xe tăng
Sao phải vội thế CT, cụ T49 còn đang bị thử thách bét nhè chỉ vì lỡ mồm chém BLD. Đằng này cụ sean đòi đập nát mặt 80% hội Tuc Sor... :P
E thấy CEO nói chuẩn đấy ạ, cụ T49 tham gia ọp ẹp đầy đủ mà vẫn còn thử thách, cụ sean mới vô đã cho chính thức luôn thì e ngũi hơi thiệt thòi cho T49. E thấy ai mà hay bất mãn cái gì là họ thường hay làm liều lắm đấy ạ ;))

o0atulao0

Xe tăng
Em có ý kiến:
1. Cụ nào muốn nhập hội cũng được, xin mời. Tuy nhiên, phải đóng hội phí cho PCT, có phiếu thu đường hoàng.
2. Để đảm bảo định mức 500 trang vào dịp Noel, đề nghị các Cụ giảm tốc độ.
3. Em chỉ có 2 ý kiến trên.
E sợ rằng k nộp hội phí cho PCT đc đâu ạ, cụ ý đang xin tị nạn chính trị rùi mà cụ Bạc :((

Trạng thái
Thớt đang đóng