Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lệ Xuân

Xe tăng
Em định rủ thêm nhà nữa không trong hội có ok không nhỉ?

Lexus430sc

Xe điện
Lần này khoảng 20 xe thì PCT lại mướt mồ hôi :P

Winstorm07

Xe container
Em hôm nay đi khách về muộn nên gộp vào có vài lời với các cụ thế này

Sao phải vội thế CT, cụ T49 còn đang bị thử thách bét nhè chỉ vì lỡ mồm chém BLD. Đằng này cụ sean đòi đập nát mặt 80% hội Tuc Sor... :P
E thấy CEO nói chuẩn đấy ạ, cụ T49 tham gia ọp ẹp đầy đủ mà vẫn còn thử thách, cụ sean mới vô đã cho chính thức luôn thì e ngũi hơi thiệt thòi cho T49. E thấy ai mà hay bất mãn cái gì là họ thường hay làm liều lắm đấy ạ ;))
Thôi xong, mọi cảnh báo của em chỉ một lời của mợ 3L là các lãnh đạo bỏ ra ngoài tai hết cả...em bất lực rồi, có biến rồi...em kg hoàn thành nhiệm vụ TB an ninh để xẩy ra nguy cơ vỡ hụi, à quên vỡ hội mất rồi...em xin trả lại chức TB cho các cụ, em đi tìm nơi lánh nạn đây. Chúc các cụ ở lai...hix...hix...
Cả 3 cụ trên ạ!
Vấn đề trên quan điểm lãnh đạo em nhìn thấy ai có tố chất như nào thì em muốn trọng dụng để người đó có cơ hội phát huy. Cho nên quan điểm ở đây kô thể oánh đồng ai vào trước ai vào sau được mà nó phải là phù hợp với khả năng của từng người
Các vị trí trong hội hiện nay đã khá ổn, do đó như em đã phát biểu hiện nay chỉ còn khuyết 1 chân "Thu hồi công nợ".
Nếu nhìn về mặt tố chất thì hiện nay chưa có ai được như bác Seanluong cả :D

E xin vén váy, nghiêng mình cảm tạ sự ưu ái của cac Kụ ạ!
E hứa, E sẽ 0 fu. lòng của cac Kụ nói riêng & toàn Hội Tuc- Sor nói chung ạ!(*)

3L hứa rồi đấy cụ Điếu nhé

em đi làm cả ngày từ 7h sáng đến 6h tối làm gì có thời gian cafe e làm cả thứ 7 mà bác chỉ có mỗi buổi tối nếu vợ cho phép thì e mới đi thôi
Thế này thì thôi cụ ạ, chúng em ngại nhất là ảnh hưởng đến hạnh phúc gia đình.
Ai lại để Gấu cằn nhằn bao giờ kô??!!
E càng ngày càng thấy CEO nói chuẩn ạ ;))
Hôm trước em đã nhắc rồi, kô được nịnh thô như thế nhé ;)

Các cụ ơi e thấy thế này e là dân thôi nhưng thấy tình hình này ko ổn thời gian này có Hội viên mới rồi gái gẹo tham gia phức tạp quá ...mất tinh thân xây dựng hoạt đông của hôi ! LĐ xem xét lại cách ĐH đường lối để AE còn ý chí tham gia xây dựng !
Cụ yên tâm đi, đối với Quần chúng tích cực như cụ với cụ Bạc thì chúng em mỗi khi định làm gì đều phải xem xét đến quyền lợi của các cụ đầu tiên :D

Cụ đã đón được PCT và TB chưa???

toan1477

Xe điện
Hôm nai cụ ngụ sớm thế?
Em ngủ 1 lúc mới nhớ ra là chưa chúc các cụ ngủ ngon nên em dậy. Chúc các cụ ngủ ngon nhé.
Thôi em đi ngủ tiếp đừng ai gọi em nhé , mấy hôm nay mệt quá.

toan1477

Xe điện
Em hôm nay đi khách về muộn nên gộp vào có vài lời với các cụ thế này
À quên CT cho em hỏi CT hay đứng ở khu nào thế ạ , rổ giá bao nhiêu luôn ? Em có mấy MB bà già định giới thiệu . Em chỉ xin % thôi.

o0atulao0

Xe tăng
Về mặt nguyên tắc, nếu cụ có giang sơn thì mỹ nhân sẽ tự tìm đến ạ! :))
Trưa nay A ngủ ở đâu mà ứ về canteen Vtc ăn cơm thế ạ??<:-P
E càng ngày càng thấy CEO nói chuẩn ạ ;))
Hôm trước em đã nhắc rồi, kô được nịnh thô như thế nhé ;)
CT lại hiểu nhầm ý e rùi :(( ý của e là ntn cơ :))

tuansrc9999

Xe buýt
các cụ ngụ rồi à?e bây giờ mới ol được xin phép các cụ ít phút e đọc lại các bài đã dài quá :P

tuansrc9999

Xe buýt
E xin vén váy, nghiêng mình cảm tạ sự ưu ái của cac Kụ ạ!
E hứa, E sẽ 0 fu. lòng của cac Kụ nói riêng & toàn Hội Tuc- Sor nói chung ạ!(*)

Công nhận mợ này lợi hại, vén váy nghiêng mình cảm tạ lúc đấy các cụ thấy... quá là ưu ái luôn:bz

1. Độ nhiệt thì Kụ mới gặp E 1 lần, 0 thể đánh ja' hêt được đâu ạ!
Vì cac lãnh đạo của Kụ, người thì gặp E từ lâu rồi, người thì gặp E hơn 1 lần, nên chăc hiểu độ nhiệt của E hơn ai hêt ạ!
2. Có người nhà cac Kụ nói chuyện đi off, nhưng chỉ nói tên quán, ứ bảo chỗ đó ở đâu, địa chỉ thế nào thì chả đã bôi còn j` ạ!
Chứ lãnh đạo nhà Kụ, toàn người E iêu quí, đưc cao trọng vọng, ai dám coi thường E đánh chêt ạ!
3. E có h ja^c làm việc nó hơi linh tinh, nên luc nào rỗi thì mời lãnh đạo Kụ đi off chui thôi ạ, vấn đề j` đâu!:-?
Thế hóa ra hôm ngồi đấy là mợ à, e cứ tưởng gấu của cụ lào. ảnh mợ 3L khác mà :)) e không cần gặp cũng biết mà ọp chui thì nhiệt rồi e cũng khoái cái món chui chui lắm =)) địa chỉ trang 1 rồi, số chân cầm BLD chắc mợ có cả có điều là bận đi chui chui nên ọp đông là chui hơi mẹt

smallboy

Xe tăng
h e mới mò về , múc cái thớt lên đỡ buồn :)

toan1477

Xe điện
Cụ Bac dậy sớm thế , đi thể dục tiếp với em ko?
Nếu ko thì cụ chỉ cho em cái chỗ ghế đá cụ hay ngồi , em ra xem đôi kia nó còn ở đấy ko?

tuanbac

Xe tăng
Em nhắc lại Cụ Toàn là cái ghế lịch sử đó đã được đưa vào bảo tàng và em cũng đã tìm được cái ghế khác ưng ý rồi. À, mà dạo này không thấy Cụ pupil đâu nhỉ? Làm một đống tạm ứng của Hội để sáng tác logo rồi lặn mất tăm, hay lại tham gia hội kín?

Trạng thái
Thớt đang đóng