Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

xedieu

Xe cút kít
Vấn đề là Gấu nhà Cụ Túc giấu cái điện thoại đó trên xe mà Cụ Túc ko biết :D
À, em nói ngoài lề thôi chứ vụ cụ Tuc thì em không nói, cụ ấy tự sàng lọc chứ anh em cũng chỉ là phán đoán thôi!

tuctuc2010

Xe điện
Vấn đề là Gấu nhà Cụ Túc giấu cái điện thoại đó trên xe mà Cụ Túc ko biết :D
Đâu có giấu mà là em luôn quẳng cái máy đấy trên xe mới chết chứ, lại còn dùng máy đấy nt cho khứa mới đau. Đúng là chẳng dại nào như dại nào.
Thần Kim Quy: " Giặc ở trong xe nhà ngươi đó":D

Lexus430sc

Xe điện
Thôi, cụ Tuctuc về hôm nay viết bản kiểm điểm đi, hi vọng Gấu tha thứ cho. Cụ phải Thề, cụ phải Hứa và cụ phải Đảm bảo là từ giờ anh sẽ NGOAN.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Trước em có thằng bạn vợ nó nghi cậu đi bồ bich, trước khi đi vợ nó lén divert vào máy nó, cu câu đi chơi gọi điện vô tư cơ mà chạ thấy ai gọi cho mình, hóa ra ai gọi vợ ở nhà nó nghe hết :))

tuctuc2010

Xe điện
Cụ đã hiểu FUGACA giệt trừ giun như thế nào chưa ? :D
Cảm ơn cụ nhều nhều. Mà công nhựn gấu nhà em nó tinh như ma. Hôm trước em đi chơi với thằng bạn, mượn cái máy tàu của nó có chức năng chèn hiệu ứng âm thanh trong cuộc gọi, nhét cái sim của mình vào. Lúc gấu gọi em đang trong phòng, em bật chức năng ấy lên điềm nhiên trả lời là anh đang bị tắc đường (em bật hiệu ứng âm thanh ngoài đường, có cả tiếng xe máy lẫn tiếng ồn ào ngoài đường), ấy vậy mà nó độp cho em một câu là anh đang ngoài đường mà sao lại không có tiếng còi? thế là em chết đứng, bó tay toàn tập. Gấu nhà em còn nhiều cái bí hiểm nữa các cụ ạ. Đúng là đàn bà dễ có mấy tay

Lexus430sc

Xe điện
Cảm ơn cụ nhều nhều. Mà công nhựn gấu nhà em nó tinh như ma. Hôm trước em đi chơi với thằng bạn, mượn cái máy tàu của nó có chức năng chèn hiệu ứng âm thanh trong cuộc gọi, nhét cái sim của mình vào. Lúc gấu gọi em đang trong phòng, em bật chức năng ấy lên điềm nhiên trả lời là anh đang bị tắc đường (em bật hiệu ứng âm thanh ngoài đường, có cả tiếng xe máy lẫn tiếng ồn ào ngoài đường), ấy vậy mà nó độp cho em một câu là anh đang ngoài đường mà sao lại không có tiếng còi? thế là em chết đứng, bó tay toàn tập. Gấu nhà em còn nhiều cái bí hiểm nữa các cụ ạ. Đúng là đàn bà dễ có mấy tay
Có cụ đang trong phòng, vợ gọi điện hỏi giả vờ bảo anh đang đi uốn cafe với anh bạn, he he vợ bẩu anh thử lấy cái thìa gõ vào cái ly cafe xem có kêu keng keng không :D Làm gì có thìa mà gõ, chỉ có bộ ấm chén đang được lau chùi thôi.

tuctuc2010

Xe điện
Thôi, cụ Tuctuc về hôm nay viết bản kiểm điểm đi, hi vọng Gấu tha thứ cho. Cụ phải Thề, cụ phải Hứa và cụ phải Đảm bảo là từ giờ anh sẽ NGOAN.
Hề hề, em có hứa em ngoan bao giờ đâu kể từ ngày cưới. Ít nhất cũng 2 lần quả tang tại trận rồi ạ:D. Chấp nhận sống chung với lũ thôi, nhưng chưa khi nào gấu giận được em quá 3 ngày.

tuctuc2010

Xe điện
Trước em có thằng bạn vợ nó nghi cậu đi bồ bich, trước khi đi vợ nó lén divert vào máy nó, cu câu đi chơi gọi điện vô tư cơ mà chạ thấy ai gọi cho mình, hóa ra ai gọi vợ ở nhà nó nghe hết :))
Giờ em tuyền chơi nt thoai, giờ có galaxy em lại chat cho nó an toàn

Lexus430sc

Xe điện
Hề hề, em có hứa em ngoan bao giờ đâu kể từ ngày cưới. Ít nhất cũng 2 lần quả tang tại trận rồi ạ:D. Chấp nhận sống chung với lũ thôi, nhưng chưa khi nào gấu giận được em quá 3 ngày.
Gấu nhà cụ hiền nhỉ :D Chúc mừng cụ toàn tập.

tuctuc2010

Xe điện
Có cụ đang trong phòng, vợ gọi điện hỏi giả vờ bảo anh đang đi uốn cafe với anh bạn, he he vợ bẩu anh thử lấy cái thìa gõ vào cái ly cafe xem có kêu keng keng không :D Làm gì có thìa mà gõ, chỉ có bộ ấm chén đang được lau chùi thôi.
Trong phòng thiếu gì đồ để gõ hở cụ?

tuctuc2010

Xe điện
Không có thìa mới cả cốc đâu :P
Có ông bảo đang lái xe :D Gấu bảo anh thử mở cửa bóp còi xem có kêu Bim Bim không :P
Ngày xưa gấu khi chưa biết gì em toàn bẩu em đang trong NN thật nhưng nó lại không tin:D

o0atulao0

Xe tăng
Ngày xưa gấu khi chưa biết gì em toàn bẩu em đang trong NN thật nhưng nó lại không tin:D
cụ cho e hỏi là liệu những câu hỏi này của cụ gấu có đọc đc k ạ :)) và liệu kế đến ai sẽ là nạn nhân như cụ đây =))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Gấu nhà em nó có khoảng 10K khách hàng ở khắp các vùng miền, nhất là Hà Lội thì em đi đâu nó cũng biết :D

toan1477

Xe điện
Em đi từ 6h pm mà tới 10h30 pm mới xuống tới Đồng Tháp chậm 1 tiếng so với mọi khi. Dọc đường gặp duy nhất 1 em Sorento ngược chiều mà tối quá không chụp hình kịp
Giờ em đi ngụ mai khảo sát 1 vòng Cao Lãnh xem có nhiều đồng minh ko
Hẹn gặp lại các cụ em ngụ đây ớ ớ ớ ngáp sái quai hàm rồi

Lexus430sc

Xe điện
Em đi từ 6h pm mà tới 10h30 pm mới xuống tới Đồng Tháp chậm 1 tiếng so với mọi khi. Dọc đường gặp duy nhất 1 em Sorento ngược chiều mà tối quá không chụp hình kịp
Giờ em đi ngụ mai khảo sát 1 vòng Cao Lãnh xem có nhiều đồng minh ko
Hẹn gặp lại các cụ em ngụ đây ớ ớ ớ ngáp sái quai hàm rồi
Chúc cụ ngủ ngon :D cụ nói làm em nhớ Đồng Tháp quá!

Trạng thái
Thớt đang đóng