Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lexus430sc

Xe điện
xedieu nói:
Báo cáo CT Uyn, khả năng em không mua bút cho ipad nữa! :D Em mới tìm đc cái bút này vẽ tốt mà cầm thích nhắm! :)
Ặc, em mượn bút Giám đốc tối mai nhá! À mà 8 kiểu ảnh hôm qua em nhờ cụ gửi em chưa?

tuanbac

Xe tăng
Thực sự là em quá choáng với CEO, em đề nghị CEO thửa cho mỗi hội viên 1 cặp bút đó để dùng. Chúng mình đừng để CT thầu vụ bút nữa, các Cụ nhể?

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Em ko có I bot... có sắm bút này đc ko cụ Điếu? Em thấy hay quá . Kiểu này vì bút có khi em phải sắm máy...hihi

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Thực sự là em quá choáng với CEO, em đề nghị CEO thửa cho mỗi hội viên 1 cặp bút đó để dùng. Chúng mình đừng để CT thầu vụ bút nữa, các Cụ nhể?
Cụ chơi cả cặp cơ à, tham thế. :))

Batgirl

[Tịch thu bằng lái]
Có Cụ nào thuê bút ko ạ. :D

Winstorm07

Xe container
Báo cáo CT Uyn, khả năng em không mua bút cho ipad nữa! :D Em mới tìm đc cái bút này vẽ tốt mà cầm thích nhắm! :)

"Và đáp án cuối cùng của bạn là phương án..." (Ai là triệu phú)
Em đề nghị cụ Điếu chốt cho em để em còn cancel ạ :D

Ơ mà, nếu cụ kô mua nữa thì em có được tặng nữa kô ạ??? :-/[-O<

o0atulao0

Xe tăng
Bác nào đang ở gần điểm này chạy qua check giúp em có 1 thành viên hội So đang bị kẹt trong thang máy khách sạn Elegant giúp em với #:-s

Cụ Atula đi kiểm tra khách sạn định kỳ hả :D
Ơ thế là thành viên mới hử cụ sao lấy nick gần giống e thế nhể :D Có thành viên mới mà CT chẳng thông báo gì cả làm e giải trình dã cả bọt mép :(( nick là là o0atulao0 nên vụ kia e vô can nhé cụ Oatula vô xác nhận giùm e cái [-O<

o0atulao0

Xe tăng

Bút này của cụ Điếu e khuyên các cụ k nên xài, nhìn thế kia làm gì có loại bảo vệ màn hình nào chụi đc lúc đấy sước màn các cụ đừng bảo e k nhắc nhé, e là e quyết tâm k xài :))

tuctuc2010

Xe điện
Bác nào đang ở gần điểm này chạy qua check giúp em có 1 thành viên hội So đang bị kẹt trong thang máy khách sạn Elegant giúp em với #:-s

Bá cáo các cụ, trình IT của em dốt lắm nên em chạ tham gia mấy cái vụ ai bát với ai bôn cùng các cụ, cơ mà dạo này gấu nhà em quạn em chặt quá, mà hình như em đoán nó gắn định vị trong xe, bằng chứng là mấy lần em đi tiếp khách với lại ... lung tung thì đều bị nó đọc vị là đang ở chỗ nào. Em hoang mang quá, rồi thì em xem đến bài của cụ Win thì " Tôi chưa từng băn khoăn lo lắng, giờ thì tôi đã thực sự camơrun" (em nhại chữ ký cụ tý:D) không lẽ trình gấu nhà em cao thế? Các cụ cho em hỏi ngu tý, con galaxy lởm của em có thể theo dõi theo kiểu dư lày được không hở các cụ, nếu có thì kiểm tra dư lào ạ? hu hu các cụ giúp em với chứ không kiểu này em lại phải vứt hết gánh rau của em đi mất:((

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Con Galaxy của cụ ngoài khả năng bị định vị, còn cho phép chuyển tất cả tin nhắn về số của gấu (số nào đó), ghi âm tất cả các cuộc gọi up lên máy chủ Spymobile, tự kích hoạt điện thoại (ngầm gọi lại cho gấu) và lúc đó cụ nói gì kêu rên gì gấu nghe thấy hết... Sơ sơ thế! :)

xedieu

Xe cút kít
Hai tính năng mới rất hay của Safari trên iOS5: mở tab ở chế độ nền kiểu iCab rất tiện khi muốn load sẵn để đọc cho nhanh; thứ 2 là khi back lại trang cũ nó dùng cache luôn chứ không reload lại như thời 4.x rất lâu, rất khó chịu và không cần thiết.

xedieu

Xe cút kít
Em ko có I bot... có sắm bút này đc ko cụ Điếu? Em thấy hay quá . Kiểu này vì bút có khi em phải sắm máy...hihi
Em thấy BT mới gọi là nhiều bút này ấy ạ. Cứ sáng ra mà nhận được email của BT là y như rằng cả ngày em chả làm ăn đc gì! :))

xedieu

Xe cút kít
Theo em bút của cụ Điếu đẹp thì có đẹp nhưng kg an toàn, đang sử dụng mà nó lại chẩy sữa ra thì chập *** nó máy, đấy là chưa kể đến khả năng Gây nghiện cho người sử dụng là rất cao...:-/
Em sẽ lưu ý vắt kỹ cho hết sữa trước khi dùng ạ! :D

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Bá cáo các cụ, trình IT của em dốt lắm nên em chạ tham gia mấy cái vụ ai bát với ai bôn cùng các cụ, cơ mà dạo này gấu nhà em quạn em chặt quá, mà hình như em đoán nó gắn định vị trong xe, bằng chứng là mấy lần em đi tiếp khách với lại ... lung tung thì đều bị nó đọc vị là đang ở chỗ nào. Em hoang mang quá, rồi thì em xem đến bài của cụ Win thì " Tôi chưa từng băn khoăn lo lắng, giờ thì tôi đã thực sự camơrun" (em nhại chữ ký cụ tý:D) không lẽ trình gấu nhà em cao thế? Các cụ cho em hỏi ngu tý, con galaxy lởm của em có thể theo dõi theo kiểu dư lày được không hở các cụ, nếu có thì kiểm tra dư lào ạ? hu hu các cụ giúp em với chứ không kiểu này em lại phải vứt hết gánh rau của em đi mất:((
Cụ có tin là Cụ dùng bất cứ điện thoại gì gọi điện là em biết Cụ ở đâu ko ? :)

Trạng thái
Thớt đang đóng